Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dah!Sijui Niiteje Hii Title!!?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Majigo, Aug 25, 2012.

  1. Majigo

    Majigo JF-Expert Member

    #1
    Aug 25, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 5,403
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Nilosimuliwa...

    Kuna dada mmoja hivi yupo kwenye ndoa mwaka wa sita huu sasa, lakini hana amani na ndoa yake yani na amani inavunjika kwa sababu ya mumewe kupenda mechi za nje, yani yeye anasema ni mwaka wa mwanzo tu ndio alikuwa na furaha na ndoa yake lakini sasa kila kukicha wananuniana na maugomvi kibao kwenye nyumba.
    Alishawekewa vikao vingi sana na familia mumewe akiahidi kwamba atajirekebisha lakini ikawa kila kukicha afadhali ya jana, ikafika kipindi akataka kabisa aondoke yani aachane na mumewe lakini ananiambia kuna siku moja akiwa tu peke yake ndani akajiuliza nikiondoka sitowatendea haki watoto wangu kukuzwa bila mapenzi ya baba nitakaa tu na mume wangu akirudi niongee naye anieleze sababu haswa zinazomfanya kuendekeza umalaya labda kunajambo ambalo kila siku alikuwa naogopa kulisema kwenye vikao tunavyokaa kuzungumzia matatizo ya ndoa yetu.

    Jumamosi moja akaamua kulitoa dukuduku lake na kuongea na mumewe, mumewe akamwambia kwamba umalaya wake unasababishwa na yeye mkewe, kwamba yeye hataki kumpa nyuma na huko anapoenda huwa anapewa nyuma....!!!!!!(what?????),kwahiyo kuliko kumlazimisha ni afadhali tu awe anapata huko nje.
    Mkewe kwasababu alikuwa anampenda sana mumewe na hakupenda amani inavyovurugika katika nyumba yake akaona kama sababu inayomtoa mumewe nje ni upande wa pili basi atampa mumewe upande wa pili!!!!!!!!!!!!!!!!!!(hehe heiya)
    Kweli shosti anasema akaanza kumpa mumewe upande wa pili japo iliuma lakini alijikaza na baada ya muda akazoea na akaniambia kweli mabadiliko yalionekana kwenye ndoa mwanaume alibadilika, kukawa na amani yani alifurahia sana
    ndoa yake mpaka akawa anajilaumu kwanini hakumpa tokea zamani.

    Muda ukaenda maumbile ya shosti sasa yakaanza kuharibika, pakatanuka ikafikia mpaka sasa akiwa ameketi akisimama anakuwa ameloa nyuma, yani akitoka ni lazima avae pedi ili asiumbuke barabarani!!!! ilipofikia hapo mumewe akaanza tena tabia yake ya zamani ya kutoka nje, mkewe akimuuliza kwanini ameanza tena na huku yeye anampa mumewe humwambia kwake kumesha tanuka anatafuta vilivyo sinjaa!!!!! Yule dada anasema alitaka kufa, ameharibika kwa kumpa raha mumewe sasa mwanaume bado anamtesa kwa umalaya, yani kwa jinsi anavyomchukia mumewe sasa anataka hata kumfanyaje sijui, sasa amebaki kuishi maisha ya utumwa tu amani hamna wanaishi kimazoea tu maana mwanaume kama kala miguu ya kuku kila kukicha mguu na njia na dogodogo.
    Na sio kwamba ni anamwanamke mmoja.


    ..... duh!huyu kaka noma yani yeye anakula mbele na upande wa nyuma na kwajinsi mkewe alivyonihadithia ameshawapakuwa
    wanawake wengi sana!!!
    dunia hii mmhhhh......!
     
  2. s.fm

    s.fm JF-Expert Member

    #2
    Aug 25, 2012
    Joined: Jul 8, 2009
    Messages: 669
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    ........very sad stori kama ni ya kweli, kilichobaki hapo nini yeye (mwanaume) kuliwa mtandao, awafaidishe na wenzake sio kila siku kufaidi yeye! anyway kuna siku atajua malipo ni hapa hapa chini ya jua,
     
  3. S

    Sukula JF-Expert Member

    #3
    Aug 25, 2012
    Joined: Jun 16, 2012
    Messages: 1,202
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 145
    Pole kwa dada,kwa kweli ndoa zina mambo aisee.
     
  4. assa von micky

    assa von micky Senior Member

    #4
    Aug 25, 2012
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 144
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    asee! asee! huyo mwanaume fedhuli kabisa mahala kumtu gakajapo ...lkn unkikulu jope mahala gakajapo ...kupenda gani huko,,,,akipata NGOMA ndo watoto watakuwa vizuri na mapenzi ya baba na mama ,,,,ushauri wangu katika dunia ya leo ukiona mwenzio ni kiruka njia kwanza kapime ukikutwa huna NGOMA ACHANA NAE KABISA ,,,,
     
  5. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #5
    Aug 25, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Mmmh, ngoja nitarudi kukomenti
     
  6. Domhome

    Domhome JF-Expert Member

    #6
    Aug 25, 2012
    Joined: Jun 28, 2010
    Messages: 1,318
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180
    Ibilisi halali wala hasinzii, yuko kazini Daily!!
    Dada huyo aende Kwenye Nyumba ya Ibada akafanye Toba na Muumba wake ili Dhambi alotenda isameheke. Then, asirudie tena kutenda Ufirauni huo na mumewe. Lakini pia amsamehe mumewe ila aweza dai talaka!

    Mat 5:31

    Kuhusu Talaka 31‘‘Pia ilinenwa kwamba, ‘Mtu ye yote amwachaye mkewe na ampe hati ya talaka.' 32Lakini mimi nawaambia, ye yote amwachaye mkewe isipokuwa kwa kosa la uasherati, amfanya mkewe kuwa mzinzi. Na ye yote amwoaye yule mwanamke aliyeachwa azini.''
     
  7. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #7
    Aug 25, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,788
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    jamani jamni yote haya yanasababishwa na watu kukaa kwenye ndoa kwa sababu ya watoto....sasa ona wewe na pedi kama mtoto alafu wewe huna raha je hao watoto watakuwa na raha kweli?
     
  8. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #8
    Aug 25, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,331
    Likes Received: 3,133
    Trophy Points: 280
    huyo dada ujinga wake ndo ulomonz hakuna haja ya kumhurumia
     
  9. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #9
    Aug 25, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,250
    Likes Received: 1,926
    Trophy Points: 280
    Nitarudi.
     
  10. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #10
    Aug 25, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,086
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Ndio tumefikia huku? Au ni shigongo @ work?
     
  11. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #11
    Aug 25, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mmmh naanza kuhisi hasira ya mungu inakaribia, mbona kizazi hiki kimekuwa kizazi cha nyoka kupita kiasi.
     
  12. Asulo

    Asulo JF-Expert Member

    #12
    Aug 25, 2012
    Joined: Jun 25, 2012
    Messages: 733
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Nampa pole sana huyo dada, japo na yeye alifanya kosa la kukubali kuingiliwa kinyume cha maumbile..
    Japo amechelewa ila ni vyema akaomba talaka yake,kabla hajaletewa maambukizi nyumbani.
     
  13. Majigo

    Majigo JF-Expert Member

    #13
    Aug 25, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 5,403
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Huzun!
     
  14. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #14
    Aug 25, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    Rehabilitation ya hii shida huwa ni nini MziziMkavu and Riwa?
    Mchina hana dawa kweli?
    Ila kila mtu na masters degree yake ya ujinga wallah!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  15. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #15
    Aug 25, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    rehab ni kushonea lastik tu
    inarudi kama zamani.

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  16. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #16
    Aug 25, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Kama ndio ndoa za siku hizi ziko hivi; nasema l am more than happy kuwa mseja!
     
  17. Himawari

    Himawari JF-Expert Member

    #17
    Aug 25, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 1,724
    Likes Received: 279
    Trophy Points: 180
    Pole zake mdada. Kuna wakati unafika maamuzi magumu ni muhimu sana! Sipati picha majuto aliyonayo mdada. Nadhani anatamani hata ardhi ipasuke afiche sura yake kama sio kupotea kabisa! Tigo katoa.., mume bado anatangatanga mtaani na bado anavumilia kisa watoto wasikose malezi ya baba! HERI UTUMWA KULIKO FEDHEHA.
     
  18. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #18
    Aug 25, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,312
    Trophy Points: 280
    kheee?
    mara hiii?
     
  19. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #19
    Aug 25, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Mara hii nini? Wewe unaona hicho ni kitu cha kawaida?
     
  20. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #20
    Aug 25, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,312
    Trophy Points: 280
    juzi tu ulikuwa unakonda kwa ajili ya 'muddy washingtone' lol
    leo unafurahia kuwa mseja?
     
Loading...