Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dah Nimewamiss sana!!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Sizinga, Dec 5, 2011.

  1. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #1
    Dec 5, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,790
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Yaani tangu laptop yangu izingue napata wakati mgumu sana kuingia JF, raha sina, amani imetoweka, apetite imeshuka, tabasamu limepotea, uchovu mwingi, yaani hapa taabu tupu. Hivi JF nimeikosea nini?? Yaani nawamiss sana hasa kipindi hiki tutapojiandaa na maandalizi ya X-Mass. Nawamiss sana AshaDii, Lizzy, The Rock, AfroDenzi, Dena Amsi, Rejao, Desideii(amenitosa), Asprin, Feis Buku, Roullete, The Finest, Fidel80, Washawasha(mzee wa nalog off wakati yupo), FaizaFoxy, Gaijin, Bujibuji,The Boss, Mwanajamii1(sielewi yuko wapi), Klorokwin, na members wooooooote nisiowataja..nawa,iss ,mno bazeeeee!!! We acha tu.[​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Dec 5, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 180
    Trophy Points: 145
    Mmmh, japo hujanitaja.
    Kwanza najikaribisha nyumbani kwako kwa pilau

    afu weye si ndo huwa lipaka linalontisha?
    Baada ya hayo maana jf nayo ni ulevi kuukosa pole zako.
     
  3. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #3
    Dec 5, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Happy holidays to you too!
     
  4. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #4
    Dec 5, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,058
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180
    Mkuu pole sana
    Ila tafuta hata kasimu ka mchina tuendelee kuwasiliana bana
     
  5. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #5
    Dec 5, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    As long as bado sijawa mwenyeji sana mpaka unitaje,
    Naomba kujipendekeza tu hapo,
    Nikukupe pole na kukutakia maandalizi mema ya XMASS NA MWAKA MPYA.
     
  6. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #6
    Dec 5, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    na sisi tumekumiss pia karibu tena mkuu sizinga..
     
  7. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #7
    Dec 5, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    wewe mkuu wivu ni kidonda ukiushiriki utakonda bure...:poa
     
  8. driller

    driller JF-Expert Member

    #8
    Dec 5, 2011
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 1,117
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    ndetichia unatisha asee ulianza na jf ilipoanza nini..! mzee post 5209...? wewe ni nooma asee chaliiangu..! haaa
     
  9. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #9
    Dec 5, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,790
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Poleni sana nisiowataja but all in all Nawamiss:[​IMG][​IMG][​IMG]
     
  10. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #10
    Dec 5, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Pole Sizinga ,na wewe pia unaMISSiwa sana.
    Xmass wapi tukuletee JF?
     
  11. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #11
    Dec 5, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    we missed you too.
    Umekosa vingi but you can catch up now, soma soma tu past threads ujionee.
    Hakikisha unasoma Thread ya Afrodenzi about family planing (na uchangie, kama kuna ambacho hakikusemwa), pitia thread ya EMT about UTU (ila Azimio Jipya kapiga coup d'etat na kaji-appropriate thread ya watu), kuna thread ya "thank you" toka kwa Lizzy inaendelea sasa hivi. Upande wa utambulisho kulikua na members wengi ila the most spectacular guest was Mzee wa ....., he had to be evicted, JF ni jukwaa la heshima! lol
    Chit chat we had a bbq kwa the finest last weekend na Feis Book alitualika kumuona Fally.
    Kwa upande wa siasa na dini muulize King'asti (hope you don't mind sis).
    Karibu
     
  12. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #12
    Dec 5, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,262
    Likes Received: 1,962
    Trophy Points: 280
    habari za maonesho ya kule kwetu,
    je wale wa kijiji cha wachawi walituma wawakilishi?
    welcome back.
     
  13. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #13
    Dec 5, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,038
    Likes Received: 3,870
    Trophy Points: 280
    Napita...:flock:
     
  14. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #14
    Dec 5, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Happy Holidays Sizinga...we miss u too
     
  15. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #15
    Dec 5, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    salam kwa baba na mama,
    nazituma kwa furaha,
    ziwafikie wote bila manung'uniko
    wapenzi eeehhh!
    Mere x mass!!!!!!
     
  16. v

    valid statement JF-Expert Member

    #16
    Dec 5, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    tumezipokea kiroho safi.
     
  17. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #17
    Dec 5, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 180
    Trophy Points: 145
    Huo ni wivu au nabweka anione.

    babu biashara matangazo, weka embe zako chumbani kama hazijakuozea.

    Niache nitafute vakesheni babu kwa raha zangu Spain

     
  18. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #18
    Dec 5, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,559
    Likes Received: 9,382
    Trophy Points: 280
    Pole sana, tupa hiyo nunua nyingine.
     
  19. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #19
    Dec 5, 2011
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Siyo kirahisi namna hiyo unless uwe unamjua uwezo wake kifedha.
     
  20. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #20
    Dec 6, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    wanajuana hao losambo wasikuumize kichwa!
     
Loading...