Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

...Dah....nimekubali..

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by mtu chake, Mar 22, 2012.

  1. mtu chake

    mtu chake JF-Expert Member

    #1
    Mar 22, 2012
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,852
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    ..Nimekubali Dar kiboko...
    ..Yaan nimeamka Asubuhi na Mapema...lakini maji hakuna..yamekatika...Umeme pia umekatika..nikachelewa kuoga na kunyoosha...

    Naingia Barabarani...Foleni....nafika Ofcn ...Lift Mbovu ..mwendo wakupanda ngazi...

    hapa niko hoi bin taaban..


    Kazi njema ..wakuu

    ...
     
  2. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #2
    Mar 22, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Na wewe pia
     
  3. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #3
    Mar 22, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,174
    Trophy Points: 280
    pole bebii......
     
  4. mtu chake

    mtu chake JF-Expert Member

    #4
    Mar 22, 2012
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,852
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    Thanx..bebii

    Thanx..
     
  5. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #5
    Mar 22, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    ...pole mkuu...si wa uru kishumundu burudani tupu...hakuna foleni,maji mpaka mlangoni...chemichemi...hali ya hewa burudani pia!...
     
  6. mtu chake

    mtu chake JF-Expert Member

    #6
    Mar 22, 2012
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,852
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    .
    mkuu hata mimi hili jiji huwa nakuja mara moja moja ..ila leo nimekubali muziki wa dar..heri yako wewe huko kishumundu
     
  7. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #7
    Mar 22, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Wanasema tutabanana hapa hapa, sasa huo ndo mbanano wenyewe
     
  8. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #8
    Mar 22, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Pole na Karibu mjini,
    Huu mji bana ili upate unafuu wa asubuhi,
    Maandalizi ya kesho yafanye leo,means km ni nguo andaa usiku weka na maji ya kuoga ya akiiba maana kesho hua haitabiriki,toka hm mapema jipe lisaa lizima la kuwa njian kwano folen nayo haitabiriki,
    Tuliozoea wala hatupati shida tunaona kawaida tu na maisha yanaendelea.
     
  9. mtu chake

    mtu chake JF-Expert Member

    #9
    Mar 22, 2012
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,852
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    Nimekubali
     
  10. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #10
    Mar 22, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Kama vipi karibu kwa wajanja
     
  11. gambachovu

    gambachovu JF-Expert Member

    #11
    Mar 22, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,865
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hujauzoea huo mji bado?
    Njoo Mtwara,hatuna mgao.. Tunakula umeme wa gesi wa Mnazi Bay!

    Ila maji,ni janga la kitaifa!
     
  12. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #12
    Mar 22, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Sio maji tu hata usafiri ni janga la mkoa...
    Magari yote yanaondoka saa 6.00a.m so kama ukipata dhalura mchana hupati usafiri na njia ni moja tu kwenda Dar hata kama unaenda Songea
     
  13. gambachovu

    gambachovu JF-Expert Member

    #13
    Mar 22, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,865
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Duh.. Kali hiyo!

    Jiji nalo huwa na mapungufu yake..
     
Loading...