Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dah ndoa ngumu

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Daty, Aug 31, 2011.

  1. D

    Daty Senior Member

    #1
    Aug 31, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 126
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Kweli ndoa ikikaa miaka mingi inakuwa ngumu. Dah cku izi mambo yazaman hakuna hata kubembelezana hakuna. Uhuru nao hakuna. Outing zimeisha
     
  2. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #2
    Aug 31, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,670
    Likes Received: 988
    Trophy Points: 280
    Pole sana. Ulikuwa umepania kutoka Idd nini?
     
  3. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #3
    Aug 31, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Anzisha wewe km hicho kitu kimepungua, mwenzio nililiona hilo nikakaza moyo nikalianzisha sasa hivi ni raha tupu utadhani ndo tunaanza
     
  4. Victoire

    Victoire JF-Expert Member

    #4
    Aug 31, 2011
    Joined: Jul 4, 2008
    Messages: 8,582
    Likes Received: 2,491
    Trophy Points: 280
    Ndo tamu asikuambie mtu.
     
  5. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #5
    Aug 31, 2011
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,052
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
    ni kwako tu !!!!

    wengine tunakula mema ya nchi ndani ya ndoa........
    jitume
    fanya kazi
    kuwa mbunifu
    mpende
    mtunze
    mjali
    acha uvivu
    nk

    haya ukiyazngatia utafurahia ndoa lakini kama wewe kila kukicha kiguu na njia hutulii,hujiytumi, hufanyi kazi nk/lazima utaona ndoa ni ngumu na utaichukia

    nngoja nikukumbushe kitu kimoja..mkisimama kanisan/msikitini/then padre au mchungaji akasema ninyi ni mwili mmoja...hakika nakwambia mwili mmoja huwa hauji siku hiyo mkiwa hapo....kuufikia mwili mmoja ni process ndefu sana kabla na baada ya ndoa...ndio maana utaona watu wanaishi miaka ishirini kama wanandoa then wanaachana.maana yake ni kwamba hawa watu hajaufukia mwili mmoja...ila unafiki ulitawala kwa miaka hiyo ishirini..upo?
     
  6. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #6
    Aug 31, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    Ndoa kuvumiliana yanayovumilika, kufanyiana mazuri..........
     
  7. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #7
    Aug 31, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,818
    Likes Received: 1,976
    Trophy Points: 280
    hbu anzisha outin kivyako vyako na kuwa na amani moyoni utashinda tu
     
  8. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #8
    Aug 31, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Juzi kulikuwa na kikao, jamaa wana mpango wa kuliondoa neno "Ndoa" kwenye dikshineri. stay tuned
     
  9. nnunu

    nnunu JF-Expert Member

    #9
    Sep 1, 2011
    Joined: Mar 4, 2011
    Messages: 656
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    pole ndugu yangu, ila jaribu kufuata baadhi ya ushauri hapo juu. usikate tamaa, jitahidi kuwa mwanzilishi wa kile upendacho kufanyiwa, pia jambo lingine kuu UPENDO UNA VIMELEA VYA KUJIPENDEZA, ILI UTIMIZE UPENDO KTK NDOA LAZIMA UWE NA TABIA YA KUJIPENDEKEZA KWA MUMEO, MFANYIE MAZUR ZAID YA YALE MATEGEMEO YAKE KWAKO. HAKUNA UPENDO BILA KUJIPENDEZA (HAPA NTAELEWEKA ZAID KAMA UNAJUA MAANA YA UPENDO NA KUJIPENDEKEZA KWA UPENDO) NA KUJIPENDEKEZA HATUJAANZA BINADAMU ,ALIANZISHA MUNGU WETU, ALIJIPENDEKEZA KWETU KWA KUTUWEKEA DUNIANI VITU VYOTE VIZURI, LAKIN KWA SHARTI MOJA TU YA SISI KUJIPENDEZA KWAKE KWA KUFUATA AMRI ZAKE 10. HATA NDOA INA AMRI ZAKE WEWE ZITEKELEZE HIZO {JIPENDEKEZE} UTAONA NDOA YAKO INAJAA UTAJIRI WA UPENDO,FURAHA NA AMANI.
     
  10. Mpui Lyazumbi

    Mpui Lyazumbi JF-Expert Member

    #10
    Sep 1, 2011
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 1,824
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Rekebisha hiyo hali mapema, soon NDOA mtaitia DOA na baadae OA, Mwishowe huwa ni aaaaaa
     
  11. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #11
    Sep 1, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    Holiday ....
     
  12. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #12
    Sep 1, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kubaliana na kila jambo lina mapito yake pia outting si mtu yeyote mke/mme anaeza andaa kwanini wanawake mmwe tegemezi kwa kila jambo?
     
  13. Tulizo

    Tulizo JF-Expert Member

    #13
    Sep 1, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 842
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Ndoa ni sawa na 'Sweet and Sour soup'.. Si unajua hii soup watu wengi wanaipenda kwani ina ladha yake ya kipekee..

    Kikubwa kama chumvi kidogo unaongeza mwenyewe kiduchu..yaani una- fine tune hadi pale ladha ya hii Sweet n' Sour soup itakapo pendezesha mdomo wako.
     
  14. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #14
    Sep 1, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 476
    Trophy Points: 180
    Ukiwa ndani ya Kristu wewe na familia yako mambo yote ni bomba hakuna zengwe hapo..........ni dhambi tu inayotufanya kuwa na karaha zisizo na kikomo.......................................Accept Christ as your LORD and Saviour, and get into a good Bible based Church and you will have the Promise of the PEACE OF GOD..........................ninajua wenye imani mbadala ...............,......may feel offended by the truth......................THE only GOSPEL TRUTH..
     
  15. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #15
    Sep 1, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Safi sana,on top of that
    mara nyingi ndoa inakua ngumu pale
    ambapo wanandoa wanakua wana jilinganisha na wanandoa nyingine,...

    Kwamba flani katoka leo,na sisi tutoke kumbe mwenzako anapanga bajeti nyingine kabisa!
     
  16. Malipesa

    Malipesa JF-Expert Member

    #16
    Sep 1, 2011
    Joined: Aug 23, 2011
    Messages: 310
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Vumilianeni kwa shida na raha, kuna wakati mambo huja na kupita. Kwa mfano vile umesema mambo yalikuwa mazuri na sasa yamebadlika. Fanya yale mambo ya msingi katika ndoa fuata ushauri unaopewa hapa na utafurahia ndoa yako tena kama ilivyokuwa hapo awali.
     
  17. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #17
    Sep 1, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 476
    Trophy Points: 180
    ushindi wa kiroho unahakikisha ushindi wa kimwili...............
     
  18. D

    Daty Senior Member

    #18
    Sep 1, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 126
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Thanx wanajf
     
  19. s

    slayvai Member

    #19
    Sep 1, 2011
    Joined: Sep 1, 2011
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    aah ndugu labda umeshndwa kuijenga yako
     
  20. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #20
    Sep 1, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 160
    But WORTH it....
     
Loading...