Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dah, Nchi imekwisha. Rais mwondoe huyu haraka kulinda Amani Arusha

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by MPadmire, Apr 2, 2012.

  1. M

    MPadmire JF-Expert Member

    #1
    Apr 2, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 2,021
    Likes Received: 379
    Trophy Points: 180
    Kuna waziri mmoja anashirikiana na matajiri fulani na wafanyakazi wa ardhi wanachukuwa ardhi na kuuza kwa vigogo na wageni.

    Anauza heka moja dola 50,000 - hatari tupu. Hizo hela zinaingia manispaa? je ardhi iliyopimwa na manispaa ni shs ngapi?

    Takukuru fanyeni uchunguzi wenu, msiniulize source.

    Au wanaharakati wa haki Ardhi wafanye uchunguzi waje na majibu hapa. Nimewang'ata sikio. shtuka, fuatilia

    Wenyeji au watanzania wengine walio Arusha wakitaka ardhi ni ngumu sana.

    Ni mbunge wa jimbo sawa na Thithiem walilopoteza jana -Ar Magh
     
  2. apolycaripto

    apolycaripto JF-Expert Member

    #2
    Apr 2, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 630
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Better you name him/her ili tuanze nae! Bila shaka atakuwa Ole Medeye!Sasa lete data.
     
  3. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #3
    Apr 2, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Usikute anatekeleza ILANI ya chama chake. Hapo ni wananchi kupaza sauti na kuchukua hatua mapema iwezekanavyo. NCHI NI WANANCHI.
     
  4. M

    MPadmire JF-Expert Member

    #4
    Apr 3, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 2,021
    Likes Received: 379
    Trophy Points: 180
    Takukuru na Wanaharakati wa HakiArdhi wafuatilie
     
  5. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #5
    Apr 3, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 344
    Trophy Points: 180
    MTAJE jina usimuonee aibu
     
  6. M

    MPadmire JF-Expert Member

    #6
    Apr 3, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 2,021
    Likes Received: 379
    Trophy Points: 180
    Ameshatajwa hapo juu na member mwingine (apolicaripto)- Soma threads. wenzako wamechangia
     
  7. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #7
    Apr 3, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Edit basi kwenye thread
     
  8. Rugas

    Rugas JF-Expert Member

    #8
    Apr 3, 2012
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,054
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    huyu si ndo naibu waziri wa kitengo hicho! Yaweza kuwa kweli!
     
  9. remon

    remon JF-Expert Member

    #9
    Apr 3, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 295
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Tupe jina tuanze naye !!!! ****-kuru haona kitu ndugu yangu ni wale wale kile kiini macho..... sasa hivi tunaingia wenyewe front!!!
     
  10. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #10
    Apr 3, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,445
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    mtaje jina acha unafiki
     
  11. MD25

    MD25 JF-Expert Member

    #11
    Apr 3, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 3,078
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Takukuru wenyewe ndo majizi namba 1.
     
  12. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #12
    Apr 3, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Kahawa za usiku hasa baada ya ibada inalevya sana
     
  13. k

    kisesengule Member

    #13
    Apr 3, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sasa wanako kwend siko walipueni
     
  14. MARCKO

    MARCKO JF-Expert Member

    #14
    Apr 3, 2012
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 2,267
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Badilisha id yako kama wewe ni 'fisi' alafu utaje jina.
     
  15. Job K

    Job K JF-Expert Member

    #15
    Apr 3, 2012
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 5,574
    Likes Received: 1,291
    Trophy Points: 280
    Acha ulegevu wa akili wewe, mpaka utajiwe jina? Akili yako iko kwenye Masaburi nini? Mtu amekutajia mpaka jimbo wewe huendi kichwani tu? Akili ni nywele! Nahisi wewe una kipara kama cha MkaaHapa!
     
  16. k

    kilolambwani JF-Expert Member

    #16
    Apr 4, 2012
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 395
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nchi hii hatuna viongozi, tuna mafisadi, tujitokeze kwenye mchakato wa kupata katiba mpya ili tuweze kupunguza madaraka makubwa ya rais yasiyo na tija kwa nchi hii. Wanapeana vyeo ili wagawane nchi yetu.
     
Loading...