Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dah ..nawaachia wenyewe!

Discussion in 'Jamii Photos' started by FirstLady1, Sep 24, 2010.

  1. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #1
    Sep 24, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]

    :bump2:
     
  2. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #2
    Sep 24, 2010
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    mweh.....
     
  3. chloe.obrain

    chloe.obrain JF-Expert Member

    #3
    Sep 24, 2010
    Joined: Feb 25, 2010
    Messages: 394
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ana sura nzuri
     
  4. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #4
    Sep 24, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    jamani jamani .....thin people need love too :smile-big:
     
  5. father-xmas

    father-xmas JF-Expert Member

    #5
    Sep 24, 2010
    Joined: Mar 23, 2010
    Messages: 530
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    daah..............!
     
  6. LeopoldByongje

    LeopoldByongje JF-Expert Member

    #6
    Sep 24, 2010
    Joined: Apr 28, 2008
    Messages: 373
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mbona ajikondesha. Anahatarisha afya yake jamani.
     
  7. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #7
    Sep 24, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Ulijuaje kama kajikondesha?
     
  8. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #8
    Sep 24, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    kwan unazan uyu ana shida ya love?
    ni ungekewa na upumbavu wa kutaka ..kujiminimize..!!!!!!
    sasa apo km mimba itakaa wap muda ukifika?
    mmh apana m nt man bt izi swaga za victoria bekham n other western cstylish ni za kitoto zaid......dah mtu kachomoka uyooooooooooooo kusema mzimu mmh mwaya hata ladha machoni hamna uyu inabid maisha yake ayafanyie ukouko west londn,ujerumani magharibi,russia ya kaskazin au uko schtalknverubaiaa ya mashariki bt in blak continet like her skin hooooo nooooooooooooo apana !!!!!!!!1
    fashion mwaya apo mauzo tele uko panapo u model bt after while u wl treated like crap...........aongeze kilo 2 atulie!!!!!!!!
    ebu mie nkapike madiko diko jibwabwa la nazi na samaki na viarage kdg na kamchicha ahaaaaaaaa kwa raha zangu unene njoo ninenepe kote watu waulizane mabarabarani.................!!!!!!!!!!!!!!! m kidng bwana
     
  9. LeopoldByongje

    LeopoldByongje JF-Expert Member

    #9
    Sep 24, 2010
    Joined: Apr 28, 2008
    Messages: 373
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Huitaji kuwa mnajimu kama Shekh Yahya Husein kutambua hilo.
     
  10. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #10
    Sep 24, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Mwenyewe nilikuwa nawaza hivi hapa mtoto anakaa wapi ooh my..sasa mambo ya umodel ni kazi jamani
     
  11. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #11
    Sep 24, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    ai jamani kuna watu wengine ndo walivyozaliwa ...............hawanenepi hata iweje. Labda wakipata huo ujauzito ndo huenda labda
     
  12. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #12
    Sep 24, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    huu mshangao umenishinda imebidi nishee na wenzagu
     
  13. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #13
    Sep 24, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Huyu ni mdada wa zoezi, ndo mana kakata tumbo....Sasa ngoja niwawekee tumbo la mama-chausiku wangu mkimbie!
     
  14. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #14
    Sep 24, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    yan nakwambia apo ni kaz mbwiga!
    sjui kwanini mtu unakubali kugeuzwa sanamu..apo ashaambia fanya juu chini uwe na kilo 22 wakati mtu ana miaka 28 .......kiuno 7 ****** km ya mtoto wa kiume wa miaka mi3.......dah slave minded mwanzo mwisho!!!!!!!
    uyu ukimiti nae usiku lazima utoke nduki unaweza ukadhani umemiti na demu wa yahya hussein ohhh no utadhani umemit na mwanajin...........!!!!!!!!!!!!!
     
  15. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #15
    Sep 24, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    hahahahahaha Rose umenichekesha sana :becky::becky::becky:
     
  16. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #16
    Sep 24, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Naomba fomula na mie nikate tumbo hapa nilipo ni kama nina kaujauzito ka 6 month:confused2:
     
  17. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #17
    Sep 24, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Huyo kwa sababu mrefu tu ndo maana anaonekana mwembamba sana................

    tumbo hapo ni kama inch 23 hivi

    na ana kilo kama 45 huyo ....
     
  18. Beauty

    Beauty JF-Expert Member

    #18
    Sep 24, 2010
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 537
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Aisee
     
  19. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #19
    Sep 24, 2010
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    duh wala sitamani kuwa hivyo hapa nilipo bonge na nalipa kinoma,kisa cha kuwa skeleton?akuuuuuuuuuuuu,sijui ukiwa nae bed jamani si unamfunika kabisa!kuweni makini wanaume mnaweza pata mada kesi bure vijitu vyenyewe vishajiishia hivi.
     
  20. Domhome

    Domhome JF-Expert Member

    #20
    Sep 24, 2010
    Joined: Jun 28, 2010
    Messages: 1,318
    Likes Received: 284
    Trophy Points: 180

    Pearl, hivyo vijitu vyembamba nasikia ni hatari hasa kwa Kutwanga na Kukoboa!!!!
     
Loading...