Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dah mheshimiwa Komba!!!!!!!

Discussion in 'Jamii Photos' started by Leornado, Feb 17, 2011.

  1. L

    Leornado JF-Expert Member

    #1
    Feb 17, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,534
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kwenye posho hulali lakini hoja za msinngi ngriiii

    [​IMG]
     
  2. Double X

    Double X Senior Member

    #2
    Feb 17, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 184
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    YUPO makini kweli hapo anawawakilisha wananchi wa mbinga,shame!!!!!
     
  3. C

    CottonEyeJoe JF-Expert Member

    #3
    Feb 17, 2011
    Joined: Jan 8, 2008
    Messages: 330
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Atakua anatafakarii.....
     
  4. B

    Boney E.M. JF-Expert Member

    #4
    Feb 17, 2011
    Joined: Jan 22, 2007
    Messages: 425
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ilitakiwa tupate picha wakati amezinduka kutoka huko alikokuwa maana utamjua tu anaweweseka. Huenda hapo alipo anatoka kulimishwa ....
     
  5. Al Zagawi

    Al Zagawi JF-Expert Member

    #5
    Feb 17, 2011
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 1,462
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    au ameboreka mpaka basi......

    si unajua bunge la kumi chini ya maza ni vijembe na mipasho na hiyo kwake ni fani...sasa pengine aliyekuwa anaghani mipasho hakumvutia si ajabu kwa kukosa kipaji...mzee akaona isiwe shida..akaamua kuuchapa usingizi....:laugh:
     
  6. M

    Mwera JF-Expert Member

    #6
    Feb 17, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 968
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndio tatizo la kuchagua mijitu ya ovyo kazi kulala ovyo.
     
  7. S

    SUWI JF-Expert Member

    #7
    Feb 17, 2011
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 539
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Alishasema alikuwa amezama ktk maombi kuombea mafisadi wazidi kuifisadi Tanzania, na wananchi waendelee kulala usingizi wa fofofofofofofofof!!!
     
  8. T

    Tata JF-Expert Member

    #8
    Feb 17, 2011
    Joined: Dec 3, 2009
    Messages: 4,235
    Likes Received: 143
    Trophy Points: 160
    Tatizo huo mzigo aliouwekea mikono hapo mbele yake. Waswahili wanauita "kiriba tumbo" kama sikosei ukipenda kitambi
     
  9. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #9
    Feb 17, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Na huo unene unategemea nini? Dk Ndodi anawatamani sana watu kama hawa
     
  10. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #10
    Feb 17, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    hapo na kaushuzi juu
     
  11. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #11
    Feb 17, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    ....Na hawa ndio wanaopitisha hoja za msingi bungeni wakiwa usingizini mwishowe wanaingiza nchi kwenye matatizo ya Dowan's, Richmond, Meremeta, Kagoda etc etc etc...............Jitu limevimbiana utadhani kuna pump inajaza upepo..Walaaaniwe kabisa!
     
  12. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #12
    Feb 17, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,762
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    182036_183901508312814_100000788988904_370933_7851689_n.jpg

    Shame on him, Shame on us!
     
  13. Mkaa Mweupe

    Mkaa Mweupe JF-Expert Member

    #13
    Feb 17, 2011
    Joined: Jun 29, 2007
    Messages: 653
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    IMG00515.jpg

    Akitokea Bungeni
     
  14. sijuikitu

    sijuikitu JF-Expert Member

    #14
    Feb 17, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 286
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    presha ilikuwa inapandaaaaaa, presha inashukaaaaa....na kamustachi chake....songea kuna kazi
     
  15. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #15
    Feb 17, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    kaweka screen saver kidogo tuu!
    mtu mzima hasinzii bana!!
     
  16. Buseresere

    Buseresere Member

    #16
    Feb 17, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    kwasababu mbunge huwakilisha wananchi wa jimboni kwake,basi wananchi wa mbinga wanasumbuliwa na usinzi.selikali iunde tume kuchunguza chanzo
     
  17. Keren_Happuch

    Keren_Happuch JF-Expert Member

    #17
    Feb 17, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 1,880
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Hahahahah..... hawa ndo wabunge wetu wanaotuwakilisha......:clap2: Ama kweli anatafakari hoja.....subiri aamke utamsikia....:clap2:
     
  18. Kituku

    Kituku JF-Expert Member

    #18
    Feb 17, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 239
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0

    CCM...CCM... aah aah Chama cha mapinduzi CCM namba 1............tieni tieni tieni kwa moyo mmojaaa..... hapa anaota ndoto za kutunga nyimbo za ujinga tu ili avute mafungu
     
  19. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #19
    Feb 17, 2011
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,136
    Likes Received: 281
    Trophy Points: 180
    As you all know kuna kazi za mchana na za usiku kwa wale waliooa. Kazi ya usiku ikifanywa baada saa 8 usiku na uamke muda wa kawaida lazima mchana usingizi utakupitia.

    Msimlaumi ila arekebishe ratiba yake mambo ya say 17/2 yafanyike ndani ya 17/2 na siyo asubuhi ya kuamkia 18/2 akifanya hivyo hatalala mchana.
     
  20. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #20
    Feb 17, 2011
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,934
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    makinda akiuliza wangapi wanasema dowans ilipwe? anashtuka akikuta wengine wamenyosha mikono na ananyoosha bila kujua swali limeulizwaje
     
Loading...