Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dah! Kweli akili ni nywele.!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Slave, May 8, 2012.

  1. Slave

    Slave JF-Expert Member

    #1
    May 8, 2012
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 4,842
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 160
    Kuna msukuma mwenzangu huku nilipo,ni tajiri sana wa ng'ombe mzee huyu haja soma hata lile darasa la popo hata kiswahili cha kuombea maji hajui ila humdanganyi kitu katika kujua hesabu ya ng'ombe zake. Cha mno zaidi mzee huyu kahifadhi namba za simu za watu wengi kichwani.juzi nilikutana nae na kumuliza kama anayo namba ya simu ya -- akaniambia anayo na kuanza kunitajia kwa kisukuma akimanisha; ;ya kwanza ipo kama yai(0) ya pili kama fyekeo (7) ya tatu kama mashikio ya mkasi (8) ya nne kama mtu kachuchumaa (4) na....mzee alitaja mpaka namba zote kwa mtindo huo.
     
  2. S

    STIDE JF-Expert Member

    #2
    May 8, 2012
    Joined: Sep 1, 2011
    Messages: 998
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Duh!! Dingi nomaaa!! Hapo akitaka kusema kumi atasema, NIKAMA MTU ALIESIMAMA WIMA AKIWA AMESHIKILIA YAI!!!
     
  3. Slave

    Slave JF-Expert Member

    #3
    May 8, 2012
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 4,842
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 160
    hahahaaa! Yaani ukimuuliza amezaliwa mwaka gani anakuambia nilizaliwa kipindi kileee ambacho tembo walipovamia kijiji chetu.hapo utajaza mwenyewe ilikuwa lini.
     
  4. E

    EVODIUS RWECHUNGURA Member

    #4
    May 8, 2012
    Joined: May 4, 2012
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hongera kwa kutafsiri ni wachache wa ivyo uyo mzee ni sawa na Compyuta kasoro Rugha
     
  5. Slave

    Slave JF-Expert Member

    #5
    May 9, 2012
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 4,842
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 160
    sana tu,hawa wazee ndo wale wanaotunukiwagwa nafasi za kazi katika mahakama kama wazee wa mahakama.
     
Loading...