Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

dah, kumbe udsm ni noooooooooma!!!!!!!!!!!!!!!!!! !!!!!!!

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Arnold Ndosi, Oct 30, 2012.

  1. A

    Arnold Ndosi Member

    #1
    Oct 30, 2012
    Joined: Aug 14, 2012
    Messages: 65
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    hapa kuna msuli ni nooooma! asaiment, kozwek na semina ni mchakamchaka.:israel:
     
  2. StayReal

    StayReal JF-Expert Member

    #2
    Oct 31, 2012
    Joined: Sep 29, 2012
    Messages: 519
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Komaa tu mkuu si umeamua kusoma!
     
  3. B

    Boniphace17 Member

    #3
    Oct 31, 2012
    Joined: Jul 19, 2012
    Messages: 93
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    acha kelele cku 2 tu! ushaanza matangazo!hujui km sem5 kuna mzik mnene!
    acha kimbelefront dogo.
     
  4. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #4
    Oct 31, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,861
    Likes Received: 6,996
    Trophy Points: 280
    Utakua unasoma COET wewe.........
     
  5. H

    Hardman JF-Expert Member

    #5
    Oct 31, 2012
    Joined: Jan 4, 2011
    Messages: 527
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 45
    watu walotoka shule za kishua utawajua tu
     
  6. The Don

    The Don JF-Expert Member

    #6
    Oct 31, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 3,322
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Za kishua wapi?huyu jamaa wa matombo,anachotaka ni kujionyesha naye yupo ud,haya tumeshajua,ajipange aache kelele ka mtoto wa kike
     
  7. Mapondela

    Mapondela JF-Expert Member

    #7
    Oct 31, 2012
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 459
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    kwani uliambiwa unakwenda holiday?
     
  8. ndupa

    ndupa JF-Expert Member

    #8
    Oct 31, 2012
    Joined: Jan 25, 2008
    Messages: 4,456
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    kwa mtindo huu hata kama upo chuo nna wasi wasi sana na elimu yako!! yani hujui kuandika?? afu uko chuo...yale ya ya watoto wa primary walioingia form one na kuandika hawajui kumbe mpaka chuoni wapo?? kajipange kijana!!
     
  9. d

    dy/dx JF-Expert Member

    #9
    Nov 1, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 610
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    mwacheni ni first year b
    ado hajazoea
     
  10. l

    lugano5 JF-Expert Member

    #10
    Nov 2, 2012
    Joined: Jul 15, 2010
    Messages: 4,342
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 5
    dogo una kiherehere sana kama mke wa balozi...una mtangazia nani ambae hajui kupiga msuli
     
  11. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #11
    Nov 2, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    tumekusikia mama!!!
     
Loading...