Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dah! JF Bwana Kiboko!

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Wa Ndima, Jan 11, 2011.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Wa Ndima

    Wa Ndima JF-Expert Member

    #1
    Jan 11, 2011
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 1,509
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Mi nimeomba ushauri wa Kiteknolojia namna ya kutengeneza BOMU, thread imefutwa ghafla hii kweli kiboko. Tunataka kukuza vipaji vyetu Watanzania, badala ya kuagiza nje ya nchi tutengeneze wenyewe.

    Hili ni jukwaa la Teknolojia hivyo mwenye kujua namna ya kutengeneza Bomu hasa kwa wale waliopitia fani hiyo wawaelimishe na wengine. Maendeleo huja kwa kuthamini cha nyumbani sio cha nje. Hivyo mwenye uelewa wa namna ya kutengeneza bomu aweke hapa si Mods kufuta thread tafadhali.
     
  2. Ngisibara

    Ngisibara JF-Expert Member

    #2
    Jan 11, 2011
    Joined: Jan 2, 2009
    Messages: 2,071
    Likes Received: 391
    Trophy Points: 180
     
  3. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #3
    Jan 11, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Je mtu akikuomba mbinu za kuua watu utampa...... its safe kwa community forums kuzuiwa postings ambazo zinaweza tumiwa na vichaa kusababisha majanga... sababu hapa kuna different kinds of people, vichaa, watoto n.k. hizi info zipo online wewe just search
     
  4. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #4
    Jan 11, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    namuunga mkono wa ndima... at least basi angepewa links

    to me, kuomba kwake hapa ni kitu kizuri zidi kwani ni rahisi kutrace kuliko anayejaribu bila consultations
     
  5. Wa Ndima

    Wa Ndima JF-Expert Member

    #5
    Jan 11, 2011
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 1,509
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Nakubaliana na wewe 100% Ndo maana nikasema hili ni jukwaa la teknolojia
     
  6. Wa Ndima

    Wa Ndima JF-Expert Member

    #6
    Jan 11, 2011
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 1,509
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Nipeni link basi au mniPM kama vp
     
  7. YeshuaHaMelech

    YeshuaHaMelech JF-Expert Member

    #7
    Jan 11, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 2,624
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wa Ndima,
    na hali ilivyo unataka kufanya nini :lol:
     
  8. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #8
    Jan 11, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    The problem ni kwamba watu walianza ku-offer mpaka contacts za al-kaida, na al-shabab, am sure hata wewe hutaki hili Jamvi liusishwe na Terrorism..... Just imagine kama mtu atatoa details A to Z alafu chizi mmoja kesho anatumia hizo mbinu na kuua watu alafu anasema knowledge hii aliipata JF?
     
  9. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #9
    Jan 11, 2011
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,315
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    Kazi ya bomu ni nini? Kwa matatizo tuliyonayo sisi wabongo tukifundishwa ndio tumemaliza mchezo. Udom, Udsm , Ccm buildings etc flat. Acha tu unyimwe .LOH
     
  10. Wa Ndima

    Wa Ndima JF-Expert Member

    #10
    Jan 11, 2011
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 1,509
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Usitishwe na hali ilivyo Tanzania. Elimu haijalishi hali ilivyo, kujifunza ni wakati wowote hata ukiwa shimoni
     
  11. Wa Ndima

    Wa Ndima JF-Expert Member

    #11
    Jan 11, 2011
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 1,509
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Ndo mana nikasema sitaki kwa ajili ya Al-Qaeda au Al- Shabab. Hata kwa PM ikiwezekana nahitaji!! Mbona tunakuwa waoga hivi?
     
  12. czar

    czar JF-Expert Member

    #12
    Jan 11, 2011
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 340
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Bomu la nini? Unatutisha mazee, tena bora hapo ingekuwa US ukiamka unakutana na FBI mlangoni.
     
  13. birungi

    birungi JF-Expert Member

    #13
    Jan 11, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 388
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    naomba tu kwanza uende kwenye vituo vyovyote vya ulinzi na usalama,kama polisi au jeshi,watakupa maelekezo jinsi ya kutengeneza au wapi wanahusika na utengenezaji. ila kwanza inabidi upimwe saikolojia na wajue kwa nn wataka kujua na kutengeneza then utakua expert wao.
     
  14. Wa Ndima

    Wa Ndima JF-Expert Member

    #14
    Jan 11, 2011
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 1,509
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    We unajua mimi niko wapi?
     
  15. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #15
    Jan 11, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    hebu MP Mtazamaji, kuna kitabu fulani alikwambia ukitafute.........
     
  16. Wa Ndima

    Wa Ndima JF-Expert Member

    #16
    Jan 11, 2011
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 1,509
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Nataka kutengeneza kisha nitawafahamisha hao kikosi cha ulinzi na usalama ila kwanza nitengeneze!!!
     
  17. Wa Ndima

    Wa Ndima JF-Expert Member

    #17
    Jan 11, 2011
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 1,509
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Mtazamaji hebu nirushie ile link maana wakati najiandaa ghafla wakaifuta thread ile
     
  18. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #18
    Jan 11, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Pia Je unajua kwamba hii ni risky business unaweza ukajikuta wakati unatengeneza wewe na majirani zako wote mkabakia majivu???
     
  19. Wa Ndima

    Wa Ndima JF-Expert Member

    #19
    Jan 11, 2011
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 1,509
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Ndo maana nataka hatua za kutengeneza hadi kuwa na bomu kamili ili lisinidhuru. Na nitalitengenezea porini mbali na watu kabisa na majaribio nitafanyia huko kutazama ufanisi wake.
     
  20. Darlingtone

    Darlingtone JF-Expert Member

    #20
    Jan 11, 2011
    Joined: Jan 9, 2011
    Messages: 393
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ukifanikiwa nijulishe na mimi nahitaji
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...