Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dah, jamvini? Nilishaga injoy internet za bure mpaka nikachokaa

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by dfreym, Feb 8, 2012.

  1. dfreym

    dfreym JF-Expert Member

    #1
    Feb 8, 2012
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 337
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 35
    kweli hapa ni patamu bhanaaaa, baada ya wiiki ukibrowse tu, free enternet hacked.
    mara e2themia mara nani utasikia ya TIGO, MARA YA VODA, airtel na TTCL ndo BADO. yani mara ya mwisho kujiunga na bundle sijui ilikuwa mwaka gani. na za bure zina speed yani ni shaaaaaa! 2MBPS,3MBPS, Wengine 9MBPS. mpaka unachoka cha kudownload. komputer yangu imejaa DOWNLOADS, MPAKA NIFUTE NDO UNADOWNLOAD NYINGINE.

    LONG LIVE Tech, Gadgets & Science Forum LONG LIVE JF.
     
  2. dazipozi

    dazipozi JF-Expert Member

    #2
    Feb 8, 2012
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 1,143
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nipe na mimi basi maujanja natumia Tigo
     
  3. atrash

    atrash Member

    #3
    Feb 8, 2012
    Joined: May 1, 2011
    Messages: 74
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13

    we umeamua kuturusha roho tu hakuna free internet yenye speed hiyo kama ipo iweke hapa tuhakikishe hizo free internet zote zinazo tolewa hapa ni mwendo wa kobe tu
     
  4. Paje

    Paje JF-Expert Member

    #4
    Feb 10, 2012
    Joined: Apr 24, 2010
    Messages: 1,198
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    hiyoooo hapo chini voda net.jpg ni modem ya safaricom, dashboard ya tigo line kama inavyojisoma hapo. operating systems ni windows 7 , 32bit edition, ila mie nipo maeneo ya wazi na nadhani sina wapinzani.(sina watumizi wengi majirani) kwani nipo kwenye slam area.
     
  5. Mwanyasi

    Mwanyasi JF-Expert Member

    #5
    Feb 11, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 4,514
    Likes Received: 597
    Trophy Points: 280
    Mkuu hiyo imetulia, Modem ya vodacom inaweza pia?
     
  6. Nemesis

    Nemesis JF-Expert Member

    #6
    Feb 11, 2012
    Joined: Feb 13, 2008
    Messages: 3,266
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    dfreym rudi tena mkuu, tueleza kuhusu moderm za voda. asante kwa msaada utakaoutoa.
     
  7. Mwanyasi

    Mwanyasi JF-Expert Member

    #7
    Feb 11, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 4,514
    Likes Received: 597
    Trophy Points: 280
    e2themiza nakuona mkuu, tupe maujanja basi
     
  8. D

    DanielP Member

    #8
    Feb 12, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 89
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
  9. Paje

    Paje JF-Expert Member

    #9
    Feb 21, 2012
    Joined: Apr 24, 2010
    Messages: 1,198
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    wazee nimerudi tena baada ya kufanya experiment ya kina. nimegundua hizi line zenyewe zina tofauti , kwa mfano airtel zile line zao nyeupe za mwanzo zile mwisho wake ni 2.1 mpbs. lakini hizi nyekundu ndio mwisho wa matatizo kikawaida napata mpka 5.5mbps. ila ikitokea zari ndio huwa inafika 9mbps na niwakati wa usiku mkubwa.
    pili hizi line za voda nazo pia zina tofauti kwa hizi mbili tatu nilizo nazo mimi. zenye chip kubwa (rangi ya shaba au copper kubwa) na zenye chip ndogo. zenye chip ndogo zinafika 5mbps. lakini zenye chip kubwa zinafika mpaka 3mbps only.
    i hope na nyinyi itawasaidia hiyo fact. jaribuni mulete feedback jamvini.
    ni majaribio na result zangu binafsi done under the same place, same time and same conditions, repeated several times with the same results.
    i hope mutaleta feedback nanyi pia.
     
Loading...