Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dah! Jamii Forums IMENIPONZA....

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Pat Gucci, Jun 16, 2011.

  1. P

    Pat Gucci Senior Member

    #1
    Jun 16, 2011
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 140
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mm ni mwanafunz wa kidato cha tano katika shule maarufu sana hapa nchini, Jana usiku nimekutwa na kasheshe baada ya kukutwa na teacher nikiwa na simu alafu shule yenyewe hairuhusu mwanafunzi yoyote kumiliki simu.
    Na nilikua busy kwa JamiiForums nikichangia matopics ya wanaJF.
    Sasa, uongoz wa shule umenipiga suspension ya wiki tatu na sijui nitamwambia nini BiMkubwa home?
    Aisee mwenye chochote anisaidie nipate cha kumwambia BiMkubwa.
     
  2. Edson Zephania

    Edson Zephania Verified User

    #2
    Jun 16, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 500
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Pole ila ni haki yako coz umevunja sheria. Rud mwambie Bi Mkubwa
     
  3. s

    shosti JF-Expert Member

    #3
    Jun 16, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    kuuuuuuumbee ndo maaaaaaaana!
     
  4. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #4
    Jun 16, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Bi mkubwa anahabari na hiyo cm?
    Kama anahabari, aende akakuombee msamaha
    Soma kwanza achana na mambo ya kuvunja sheria za shule na kujihusisha na mambo makubwa
    Ukimaliza shule njoo jf ipi!
     
  5. P

    Pat Gucci Senior Member

    #5
    Jun 16, 2011
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 140
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kumbe nini?
     
  6. P

    Pat Gucci Senior Member

    #6
    Jun 16, 2011
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 140
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tena ye mwenyewe ndo alininunulia lakin alinikataza nisiende nayo shule, leo ndo nimeanini "asie skiza la mkuu, huvunjika guu"
     
  7. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #7
    Jun 16, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    kama sheria za shule zinakataza kumiliki cmu ukiwa shuleni, bac ulikosa sn kupatikana nayo. Lakini JF ni haki yako, whether ni wa kusoma au la. Fuata sheria za shule unapokuwa mazingira ya shule.
     
  8. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #8
    Jun 16, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    fuata kanuni na taratibu za mahali husika ili kuepuka matatizo yasiyo ya lazima
     
  9. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #9
    Jun 16, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Dogo usijitetee kupitia jf. Umevunja sheria tu. Kwani ulipewa hiyo simu ili ujiunge na jf? Bila shaka jf ni matokeo ya ww kuwa na simu
     
  10. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #10
    Jun 16, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    pole
    lakin kwanini upoteze mda darasan?
    y usimsikilize ticha?i knw mwalimu angekuwa zto kabwe angekucha tu..lakin awa walimu wetu ambao ata jf aijui inakuwa nongwa

    lakin pia sifuraii wanafunz km wewe ambao 24-7 yupo face buku,twita,jf......

    somen nyie
    one thng at a tyme...nw waweza kutembelea mablog yote cz wazaz wanakuwezesha ukija fel nakuanza kujisimamia utashndwa kuafod ata kitoch m tellng u

    soma kwanza
    mda wa jion au break ivi ndo chungulia wats on dunian lakin is MWALIMU YUPO DARASN WE SIMU BZE MKONON MESEJ,FB,JF..ahh apanaaaaaaaaaaaa


    mda mwng siku izi unapotezwa kwa intanet sasa wewe unasoma jaman..poteza mda kwa madaftar mdg wangu


    uku job unaingia jf kwa kujiiba pia..ushamaliza vporo ndo unaingia umu

    SOMA MDG WANGU...soma baba ennh!!!!!!!
     
  11. Obe

    Obe JF-Expert Member

    #11
    Jun 16, 2011
    Joined: Dec 31, 2007
    Messages: 1,682
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Kitendo ulichokifanya ni kama kijana wa form2, ambaye anajiona ndo gangwe na anapinga na kila sheria, ulikosea na huna budi kuomba msamaha. natambua JF ina majukwaa mazuri yanayoongeza maarifa na kutoa nafasi nzuri ya uelewa kwa wanafunzi kama ww, lakini hii haikufanyi kuvunja sheria na taratibu za shule. Bado una safari ndefu dogo, moja ya sabau kubwa ya kufaulu masomo ni kuheshimu taratibu na sheria za shule
     
  12. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #12
    Jun 16, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,818
    Likes Received: 1,976
    Trophy Points: 280
    mpuuzi sana wewe yaaani unavunja sheria za shule afu unakuja kuomba ushauri haya nenda kapumzike nyumbani hzo wiki 3 nyambaaaaaf
     
  13. s

    shosti JF-Expert Member

    #13
    Jun 16, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    mrejee Besta
     
  14. Lutala

    Lutala JF-Expert Member

    #14
    Jun 16, 2011
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 823
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mie naona unahitaji kuongezewa adhabu kwa kuwa ndo nyinyi mnaoishia kufeli kwa kuwa na vijitabia vibovu. Tena nitamwomba Mod kukupiga ban kwa kuwa unahatarisha future yako
     
  15. yutong

    yutong JF-Expert Member

    #15
    Jun 16, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 1,607
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    katumikie kifungo hicho kisha urudi shule, yahani wewe unaleta utani kweli unachanganya maharage na mlenda? mpaka teacher anakukuta ulikuwa umezubaa wapi? tatizo mnataka muonekane na simu mbele za watu. rudi katumikie kifungo na iwe fundisho kwa wengine
     
  16. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #16
    Jun 16, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Ukome tena uache kuchanganya masomo na kitu kingine
     
  17. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #17
    Jun 16, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Msababisho wa low thinking threads katika JF
     
  18. Eshacky

    Eshacky JF-Expert Member

    #18
    Jun 16, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 967
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Dah! Pole rafik, at mm pnd namalzia 6 nilikuwa addicted kias fulan, ila nilichokuja fanya n kuheshimu masomo kwan hapo upo kwa mda and then utakuwa na mda mrefu na hii Jf, hvyo nikajpangia hakuna kwenda na simu xkul (day xkul), ntacheck Jf nikiwa nmerud hom hapo ratba yangu nimeshaikamilisha, so cha msingi kubal kosa haina kudanganya Jipange hzo wik tatu fanya maamuz magum kwa mustkabal wa future yako.
    Be aware Ujana maj ya moto,Angalia yasikuunguze.
     
  19. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #19
    Jun 16, 2011
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,934
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    wiki tatu na bakora 12 juu, sita ukienda nyumbani na sita ukirudi shule.
     
  20. D

    Domo Zege JF-Expert Member

    #20
    Jun 16, 2011
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 687
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Kumbe ni mwanafunzi, Soma kwanza mambo ya jf utayakuta tu.Kwa sababu wamekupa suspension ya wiki tatu nashauri mod wakupige ban ya miaka 2.Ukimaliza shule itakuwa wakati wako sahihi wa kuja hapa jamvini
     
Loading...