Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dah jamaa ameamua kutoka kivingine(malaria sugu)

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by luckyperc, Aug 19, 2011.

  1. luckyperc

    luckyperc JF-Expert Member

    #1
    Aug 19, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 496
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    wanajamvi kupita pita nikakutana na huyu jamaa ambaye analia kila siku kwa kupigwa BAN.

    Ametoka kivingine

    Malaria sugu wa Ukweli

    hapa ss analia!

    Ni Maamuzi binafsi.
    Nia ya mtandao huu mdogo ni kuwahabarisha , kubadilishana mawazo vijana na wazee wanaotumia Teknolojia hii ya habari.

    Hii ilinisukuma baada ya kubanawa na Kukosa fursa na watuamiji(User) wa mtandao wa jamiiforums.nasema mtandao wa jamiiforums hasa kutokana na mtandao huo kuwa ndio rafiki yangu mkuu
    Kwani nimekuwa nikibanwa sana (SIO KIHOJA) bali jazba wa baadhi ya user sio wote na sio Invisible wala Mod kwani hawa wanafanya kazi kwa uadilifu mkubwa kwa kipindi hichi . na nawapongeza kwa hilo bali ni wachache na hadi kufikia kuwa muhanga wa Kupigwa ban kila nikichomoza. tayari kwa sasa nipo kifungo cha ndani ya miezi 2.
    kwa kuwa binaadamu huwa mbunifu, nawakaribisha wote wanajamiiforums na wengine kunipa changamoto kupitia email yangu.


    KAMA ITAKUWA IMEJIRUDIA MIMI NAKIRI NI MVIVU WA KUSOMA!
     
  2. t

    thatha JF-Expert Member

    #2
    Aug 19, 2011
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Duhu hata mimi nimeona
     
  3. Mkuu wa chuo

    Mkuu wa chuo JF-Expert Member

    #3
    Aug 19, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,161
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    Duhu, Malaria sugu!
     
  4. t

    thatha JF-Expert Member

    #4
    Aug 19, 2011
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    duhu, kuna tangazo la watu kujiunga na JF hapo kwenye site yake. lkn pia kuna kijilawama kwa mod kuhus uhusiano wake na ms. kazi ipo
     
  5. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #5
    Aug 19, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,776
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    Hii copy vipi hajaipeleka tena kule kwenye gazeti la Mwanahalisi?
     
  6. t

    thatha JF-Expert Member

    #6
    Aug 19, 2011
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    mengi tutayasikia mwaka huu
     
  7. t

    thatha JF-Expert Member

    #7
    Aug 20, 2011
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160

    sasa hivi amefungua forums. kazi kweli kweli jamaa huyu.
     
  8. Rungu

    Rungu JF-Expert Member

    #8
    Aug 20, 2011
    Joined: Feb 23, 2007
    Messages: 3,095
    Likes Received: 315
    Trophy Points: 180
    duhu Malaria Sugu unaanzisha mada halafu duhu unajijibu mwenyewe, duhu aisee kazi unayo!!!
     
  9. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #9
    Aug 20, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,957
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Hebu tupeni link cha hicho ki web cha MS.
     
  10. P

    Pua Member

    #10
    Aug 20, 2011
    Joined: Aug 19, 2011
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    duhu. hata FF naona kaungana nae katika kiforums cha ms.
    yaani ms sasa anaforums na site?
    sijui ni msaada wa ccm huo
     
  11. P

    Pua Member

    #11
    Aug 20, 2011
    Joined: Aug 19, 2011
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    angalia kwenye maelezo ya juu
     
  12. t

    thatha JF-Expert Member

    #12
    Aug 20, 2011
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    duhu. kuna mjadala mkali kuhusu dk slaa na CDM katika kile kiforums cha ms. kweli CDM ni kiboko, wanamchachafya sana nnaye. sijui ndio yule wa ccm?
     
  13. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #13
    Aug 20, 2011
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    Raisi wake Mtarajiwa ni Membe!
     
  14. Mkasika

    Mkasika JF-Expert Member

    #14
    Aug 20, 2011
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 393
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Even those who provide names do not use their real identities - so what is the difference between them and those referred to as Anonymous cowards? Have you used your real name here? Pelekeni huko huo upuuzi wenu, tuachieni kijiwe chetu.
     
  15. m

    mikogo Senior Member

    #15
    Aug 21, 2011
    Joined: Jul 24, 2011
    Messages: 175
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    bado sijaelewa kinachoendelea jamvini. tatizo ni nini naona watu wana hasira
     
Loading...