Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dah!!Huyu dingi dah!!!!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Eiyer, Aug 19, 2012.

  1. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #1
    Aug 19, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 716
    Trophy Points: 280
    Huyu bwana mdogo ananiheshimu sana kutokana na anavyonijua.Ana mpenzi tangu anasoma form five, walikua na malengo ya kufika mbali.Kijana alimpoteza mama yake(alifariki) wakati yuko form one,hivyo ameishi na baba yake muda wote huu.Kijana mwaka jana amemaliza chuo,na muda huu anafanya kazi Nbc bank,kazi hii ana mwezi tu tangu aipate.Muda wa mwaka mmoja uliopita amekua akinilalamikia mpenzi wake kubadilika vituko haviishi,nimekua nikimshauri kuwa mvumilivu lakini kilichotokea juzi sijui hata nisemeje.Mpenzi wa kijana ana miaka 25 na kijana ana miaka 27,siku ya tukio majira ya saa 2 usiku alipigiwa simu na baba yake kuwa baba yake ana sapraizi.Kijana akaenda,akamkuta mpenzi wake yuko na baba yake,wakati hajajua kinachoendelea baba akamwambia kijana akae,akafanya hivyo,ndipo baba akamwambia kijana "unajua tangu mama yako atutoke nimekua mpweke sana,sasa huyu natarajia muda mfupi ujao awe nasi pale nyumbani,unasemaje?" Kijana akawa kwenye mshangao,ndipo alipokurupuka kutoka kwenye mshangao na kukubaliana na baba yake.Baadae kijana alimpigia simu mpenzi wake kumuuliza kulikoni binti akamwambia "kwanza naomb iwe mwisho kunipigia simu na kuanzia leo uniheshimu kama mama yako,mambo tuliyofanya huko nyuma yafanye historia.Sasa kijana amechanganyikiwa na anauliza,atawezaje kuishi na mama yake mpya wakati alikua mpenzi wake?Kijana hajui afanye nini,unaweza kumshauri afanye nini?
     
  2. Nambe

    Nambe JF-Expert Member

    #2
    Aug 19, 2012
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 1,456
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    lol.....brain imestuck ghafla....
     
  3. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #3
    Aug 19, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,172
    Likes Received: 9,872
    Trophy Points: 280
    ...Mhhh! Kweli duniani kuna mambo...Mababa wengine hawastahili kupewa hadhi hiyo ya kuwa Baba.
     
  4. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #4
    Aug 19, 2012
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,658
    Likes Received: 3,970
    Trophy Points: 280
    Hivi ni kosa la baba ama demu kawa opportunist??!
     
  5. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #5
    Aug 19, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 716
    Trophy Points: 280
    Mambo mengine ni ya hovyo sana!
     
  6. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #6
    Aug 19, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,149
    Likes Received: 14,582
    Trophy Points: 280
    hivi bongo movies hizi
    unashindwaje kumuuliza baba yako 'umemtoa wapi huyu msichana'?
    mimi namjua sana na nashangaa umemleta home

    halafu una miaka 27 na una mchumba hata baba yako asimjue?

    hii kama filam aisee

    sisemi kumtambulisha girlfriend kwa baba,
    ila kibongo bongo baba anakuwa anajua wasichana wa mwanae jpo kwa kuwaona tu wamekuja home
     
  7. Elijah

    Elijah JF-Expert Member

    #7
    Aug 19, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 1,672
    Likes Received: 112
    Trophy Points: 160
    Dogo achukulie poa tu,ndio ukubwa huo na hayo ndio'' malimwengu''
     
  8. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #8
    Aug 19, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 716
    Trophy Points: 280
    Mi nadhani wote ni wa hovyo!
     
  9. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #9
    Aug 19, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 716
    Trophy Points: 280
    Unadhani ni rahisi kama unavyofikiria?
     
  10. Zamaulid

    Zamaulid JF-Expert Member

    #10
    Aug 19, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 14,522
    Likes Received: 3,845
    Trophy Points: 280
    mtoto wa kike naye hajatulia tu!!kwa nini asingekataa,yeye alijua kuwa ana mtu lakini baba hakujua kama binti ana mtu!!mwenye kosa binti!!!
     
  11. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #11
    Aug 19, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    BAK hapa sijaona kosa la baba......manake labda hakuwahi kujua kuwa binti yuko na kijana wake..........huyo binti ndie ambae hajatulia manake alikuwa na kijana na bado akamkubali mbaba!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #12
    Aug 19, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 716
    Trophy Points: 280
    The Boss,acha kufikiri kwa upofu.Unaweza kumuuliza baba yako huyu msichana umemtoa wapi?Hebu acha utani.Pia kipi unachoshangaa umri wa miaka 27 mchumba wako asijulikane home?Mh!!!!Unaweza ukawa unaishi New York City!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  13. Root

    Root JF-Expert Member

    #13
    Aug 19, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 18,493
    Likes Received: 3,500
    Trophy Points: 280
    they happen in life
     
  14. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #14
    Aug 19, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,172
    Likes Received: 9,872
    Trophy Points: 280
    @Sweetlady kama kweli baba hajui kama binti yule alikuwa anatoka na mwanae basi hana kosa...labda binti kaficha ni jinsi gani alipata nafasi ya kufahamiana na Baba wa kijana. Inawezekana mwenye kosa ni binti labda alijilengesha kwa Baba au kosa lake ni kumtosa kijana baada ya kumpata dingi....Je, Baba akijua kwamba mwanae alikuwa anajinvinjari na huyo binti bado ataendelea na mipango yake?

     
  15. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #15
    Aug 19, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 716
    Trophy Points: 280
    Hili nalo neno aiseeeeee!!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  16. N

    NoDisc New Member

    #16
    Aug 19, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Amweleze ukweli Baba yake, maana kama akificha badae itakuwa mbaya zaidi, hasa Baba atakapogundua jambo
     
  17. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #17
    Aug 19, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    BAK sikupi like na wewe sweetlady umetoa like ya nini? natamani kungekuwa na kitufe cha thumb down. hivi wadhani kwa kosa la huyu baba kuwa na mapenzi na gf wa mwanae kunabadili nafasi ya yeye kuwa baba? dunian hata mtu akosee kitu gani bado kosa alilotenda halimbadilish kuwa mtu wala haliamfany akakosa hakia na heshima yake kama binadamu.

    binafsi sijapendezwa kabisa na huyu dada kuwa mwepesi sana kwa baba mkwe ila pia nimefurah sana kuona kwamba Mungu kamuepushia huyu kijana dhahama. ndio maisha yalivyo.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  18. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #18
    Aug 19, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,149
    Likes Received: 14,582
    Trophy Points: 280
    kama baba kamuuliza mwanae 'unasemaje'
    baada ya kumtambulisha sion why mtoto ashindwe hata kumfuata baba yake later na kuongea
    hata kama sio kumwaga ukweli
     
  19. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #19
    Aug 19, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 716
    Trophy Points: 280
    Kijana hajamuambia baba mahusiano yake na nimemwambia atulie!
     
  20. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #20
    Aug 19, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Mleta mada hebu tusaidie hapo red.....mwambie kijana amwambie babake kuwa huyo binti alikuwa mchumba wake then urudi uje utuambie baba amelipokeaje.
     
Loading...