Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dah, Halima Mdee anatisha. Hoja Nzito Nzito Arumeru.

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by MPadmire, Mar 28, 2012.

  1. M

    MPadmire JF-Expert Member

    #1
    Mar 28, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 2,018
    Likes Received: 379
    Trophy Points: 180
  2. K

    Kituko JF-Expert Member

    #2
    Mar 28, 2012
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,924
    Likes Received: 1,073
    Trophy Points: 280
  3. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #3
    Mar 28, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Magwanda wanakuwa kama kipofu aliyeona punda! sasa huyo ana hoja au ana bwabwaja?
     
  4. M

    MPadmire JF-Expert Member

    #4
    Mar 28, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 2,018
    Likes Received: 379
    Trophy Points: 180
    Zitto nae alipikwa na Nani?
     
  5. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #5
    Mar 28, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,400
    Likes Received: 913
    Trophy Points: 280
    Na Wasira anafanyaje?
     
  6. Mnyamahodzo

    Mnyamahodzo JF-Expert Member

    #6
    Mar 28, 2012
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 1,776
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mmmh! Ina maana alipukuwa mlimani anasoma Zitto was insipiring her? Not only that, what about her life after college, will she agree with what you are saying?
     
  7. Gwankaja Gwakilingo

    Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member

    #7
    Mar 28, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 1,951
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    sina mashaka kabisa na huya mdafada inabidi uwe na akina sioi 60 ndo kumpata huyu mmja
     
  8. R

    Rweye JF-Expert Member

    #8
    Mar 28, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,641
    Likes Received: 1,223
    Trophy Points: 280
    Kupikwa ndio nini mkuu?mbona Mr.clean alipikwa na Mwalimu na bado ndo mwizi kupindukia?mbona ****** alipikwa na Simba wa vita na bado haonekani kupikika?daima kichwa ni kichwa na hakisubiri mpaka kipikwe,na Wenje alipikwa na nani ati?
     
  9. nice 2

    nice 2 JF-Expert Member

    #9
    Mar 28, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 746
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    safi sana kamanda halima......
     
  10. fredmlay

    fredmlay JF-Expert Member

    #10
    Mar 28, 2012
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 1,847
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hata mimi namkubali huyu dada, halafu eti kuna vichwa panzi huko magamba wanasema wapinzani hawawezi kuunda serikali! Yani wao wana timu na reserve wote uozo hakuna output kwa miaka 50.
     
  11. Chakunyuma

    Chakunyuma JF-Expert Member

    #11
    Mar 28, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 811
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Nimeiangalia na nimeamini hii ni sababu tosha ya kuua ile propaganda ya kuoa na kuolewa! yaani hilo swali mpaka leo sijasikia kama limejibiwa kwamba mume wa madam spika ni nani? Nashukuru kwa link.
     
  12. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #12
    Mar 28, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Yap anatetea maslahi ya mumewe mtarajiwa Nassari Sumari
     
  13. M

    MPadmire JF-Expert Member

    #13
    Mar 28, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 2,018
    Likes Received: 379
    Trophy Points: 180
    Yap, Halima Mdee yupo Juuuuuuuu
     
Loading...