Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dage's Salon (Kwa Daje) yateketea kwa moto

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by n00b, Sep 13, 2011.

  1. n00b

    n00b JF-Expert Member

    #1
    Sep 13, 2011
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 947
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 45
    Hii ni Salon iliyo Sinza Afrika Sana ambayo wamama/wadada wengi waliitumia nyakati za harusi au kujiremba.

    Imeungua alfajiri ya leo na vitu karibia vyote vimeteketea kwa moto.

    Maduka jirani pia yameteketea kwani moto ulikuwa mkubwa sana. Inaelekea kulikuwa na short ya umeme
     
  2. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #2
    Sep 13, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    duh....... I know the place
     
  3. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #3
    Sep 13, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Insured? Huyu mmiliki ana uhusiano na yule jamaa wa Paradise Bwagamoyo?
     
Loading...