Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dagaa wa chakula cha kuku!

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Tuliwonda, Jul 1, 2012.

  1. T

    Tuliwonda Senior Member

    #1
    Jul 1, 2012
    Joined: Jun 29, 2012
    Messages: 119
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari wadau! Wandugu natafuta informationza za soko la dagaa wa chakula cha kuku!kwenye mikoa ya Mbeya, Iringa n.k. Soko lake likoje huko? Wanunuzi haswa ni kina nani? Wafugaji, watengenezaji au madalali? Wananunua kilo sh ngp? Ulipaji unakuwaje? Cash in hand or deposit advance then bal on deliver? Njaaa kali jamani tusaidiane wandugu!
     
  2. HP1

    HP1 JF-Expert Member

    #2
    Jul 6, 2012
    Joined: Feb 4, 2012
    Messages: 3,340
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Tshs 1900 kwa kilo, bei ya reja reja. Bei ya jumla utauza chini ya hapo. Wateja ni wafugaji, na wenye maduka ya vyakula vya mifugo
     
  3. P

    Poultry Sayuni Senior Member

    #3
    Jul 9, 2012
    Joined: Sep 6, 2011
    Messages: 125
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Vipi kwa Dar unapatikana ?
     
  4. S

    Said Iddi Member

    #4
    Oct 9, 2012
    Joined: Oct 9, 2012
    Messages: 5
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Natafuta soko la dagaa la kuku katika mkoa wa dar es salaam.
     
  5. P

    Poultry Sayuni Senior Member

    #5
    Oct 9, 2012
    Joined: Sep 6, 2011
    Messages: 125
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Bei gani unauza jumla/reje reje
     
  6. S

    Said Iddi Member

    #6
    Oct 9, 2012
    Joined: Oct 9, 2012
    Messages: 5
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Bei maelewano kwani wewe unataka ununue kwa bei gani?
     
  7. HP1

    HP1 JF-Expert Member

    #7
    Oct 9, 2012
    Joined: Feb 4, 2012
    Messages: 3,340
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Kwa 1500 nitachukua kilo 200
     
  8. S

    Said Iddi Member

    #8
    Oct 9, 2012
    Joined: Oct 9, 2012
    Messages: 5
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Namba zangu za sim ni 0715562073 au 0768492968.Nahitaji na zako.
     
Loading...