Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Daftari la kudumu la wapiga kura kuchakachuliwa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by The Don, May 18, 2012.

  1. The Don

    The Don JF-Expert Member

    #1
    May 18, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 3,319
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Kutokana na upepo mbaya unaokivumia chama cha mapinduzi wa kukimbiwa na kuhamwa na wafuasi wake kujiunga cdm kuna mkakati wa kutumika madaftari feki ktk marekebisho ili kupunguza idadi ya wapiga kura wanaohatarisha usalama na utawala wake kutokana na mabadiliko makubwa,hii yote ni kupambana na m4c
     
  2. M

    MTZmakini Member

    #2
    May 18, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wajaribu waone tutakavyowafanya. Hivi sasa hatutaki utani tena ujanja ujanja katika uchaguzi. Watu waliofikia umri wa kupiga kura kabla ya 2015 waandikishwe.Tutapiga kura na tutazilinda.
     
  3. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #3
    May 18, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Mfaa maji haachi kutapatapa.
     
Loading...