Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dada'z na coursework za kuanzia 30 hadi 40 BARABARANI, JE NIPO ALONE?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Ngoswe11, Apr 8, 2011.

  1. N

    Ngoswe11 Member

    #1
    Apr 8, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 87
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wapendwa wana JF,

    Kwa muda mrefu nimekuwa nikitabika na hii kitu. Mara nyingi niwapo katika mizunguko yangu nikikutana na mdada yeyote yule aliyejazia jazia hamasa yangu kubwa huwa kumuangalia sehemu za nyuma ya makalio yake, na kama anatembea huku akitingisha basi mie huwa nasu-uzika roho yangu ile mbaya!

    Kifupi navutiwa sana na wadada wenye mjengo/kaushungi kwa nyuma hasa coursework ya kuanzia 30 hadi 40. Swali:-

    1. Ni mimi tu peke yangu ndio zuzu wa hali hiyo au tupo wengi tunapenda mizigo kama hiyo?
    2. Je wadada wenye makalio makubwa wanatambua kuwa wanaume wengi wanapenda bunyanga kama hizo/ I mean hizo corse work za 30 to 40?
    3. Nifanye nini ili niache kuwatamani wadada wenye makalio makubwa? Yaani every day naona huo ndio kama ugonjwa wangu.

    NB: Naomba ushauri plse wakuu wote help me.

    Asanteni.
     
  2. itnojec

    itnojec JF-Expert Member

    #2
    Apr 8, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 2,171
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    bahati mbaya wengi wenye bouyancy na course work hizo mambo flan wabovu, jaribu mmoja af hutawatamani tena.
     
  3. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #3
    Apr 8, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Unataka uache kuwatamani hao alafu uwatamani wapi?
     
  4. itnojec

    itnojec JF-Expert Member

    #4
    Apr 8, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 2,171
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    anataka atamani wenye cw za5 mpaka 15, inaonesha kijana una mda mrefu hujaona ndani....fanya uoe.
     
  5. N

    Ngoswe11 Member

    #5
    Apr 8, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 87
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Pamoja kuwa wana mvuto wanapotingisha hizo VIBRATION ZAO lakini nasikia kitandani ni WABOVU SANA wengi wao si lolote si chochot, kama ya kichina ndo balaa zaidi, sasa mie nataka nihamie kule kwenye coursework za 17 au 18 hadi 24 maana nasikia huko ndio mambo tamu zaidi na unacheza ngoma kadiri upendavyo hadi monile, sasa nifanyeje ili nisipende hii mizigo ya coursework 30 hadi 40?

    Lizzy plse nipe ushauri wako!!
     
  6. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #6
    Apr 8, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Simple...acha kutamani unaowatamani uanze kutamani hao wengine!Alafu maneno ya kuambiwa achana nayo..tafuta experience yako mwenyewe!
     
  7. Mwanakili90

    Mwanakili90 JF-Expert Member

    #7
    Apr 8, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,568
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
     
  8. donlucchese

    donlucchese JF-Expert Member

    #8
    Apr 8, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 5,995
    Likes Received: 863
    Trophy Points: 280
    Hahahaha,ujue hlo neno 'coursework' lmenifurahisha sana. U no wat meen? 2po weng,lemie guec utakua msukuma mwenzang au m2 kutoka lakezone. Sasa kuhus cozwek,vp wenye 'incomplete'?
     
  9. s

    shosti JF-Expert Member

    #9
    Apr 8, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    tafuta mmoja uoe ukijambiwa mpaka ukuta utikisike ndo utajua tiba ya ugonjwa wako
     
  10. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #10
    Apr 8, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    Utatamani hadi incomplete halafu utaangukia kwa supp.
     
  11. donlucchese

    donlucchese JF-Expert Member

    #11
    Apr 9, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 5,995
    Likes Received: 863
    Trophy Points: 280
    hahaha
     
  12. joellincoln

    joellincoln Senior Member

    #12
    Apr 9, 2011
    Joined: Mar 20, 2009
    Messages: 162
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hahaha, sawa bwana ila wapo wataaalamu sana wenye hizo coursework za 30 na 40. However, wengine tunapenda wenye coursework za 20 tu,, hatupendi makuuu bwana!:help:
     
  13. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #13
    Apr 9, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Aisee mkuu wewe inaonekana kwanza una pepo la uzinzi hilo halina tatizo sana.... ila wasiwasi wangu ni hiyo hali yako ya kutamani vijungu kwani inaonesha kwamba wewe unapenda sana tigo... kwa hilo hata huyo pepo atakukimbia nenda kapate kikombe mara moja!!!
     
  14. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #14
    Apr 9, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    Jamani usiache
    maana hayo ndo maumbile
    Ya wanawake wengi wakiafrica..

    Lakini usikodelee sana
    Ibia ibia tu..kama hakuna aliegunduA
    Haina neno...
    macho hayana pazia..
     
  15. LD

    LD JF-Expert Member

    #15
    Apr 9, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kwa mtaji huu, ngoja nikapunguze corse work yangu, ifikie 10.
     
  16. donlucchese

    donlucchese JF-Expert Member

    #16
    Apr 9, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 5,995
    Likes Received: 863
    Trophy Points: 280
    hahaha,angalia2 usi 'Sup
     
  17. Ansah Miles

    Ansah Miles JF-Expert Member

    #17
    Apr 10, 2011
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 371
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Ni tamaa tu,tafuta mchumba oa mengine ni uoto/ujana tu.....hayo yanayokuzingua 40cw kwa sasa mengi yanatengenezwa..usipoangalia utaangukia pabaya
     
  18. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #18
    Apr 10, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,252
    Trophy Points: 280
    course work ya 30 na 40 ni nini???????
    hebu fafanua hapo kwanza..
     
  19. Mama Brian

    Mama Brian JF-Expert Member

    #19
    Apr 10, 2011
    Joined: Feb 7, 2010
    Messages: 321
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    na kudisko kabisa ha ha ha!
     
  20. Mtumiabusara

    Mtumiabusara JF-Expert Member

    #20
    Apr 10, 2011
    Joined: Nov 18, 2009
    Messages: 473
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hizi lugha za vijiweni itabidi zitafutiwe jukwaa lake
     
Loading...