Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dadake mbunge Munde Tambwe (CCM) akamatwa na dawa za kulevya!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kwayu, Jul 30, 2012.

  1. K

    Kwayu JF-Expert Member

    #1
    Jul 30, 2012
    Joined: Nov 8, 2007
    Messages: 487
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Dada wa mbunge wa viti maalumu (CCM) Mh Munde Tambwe anayeitwa Khadija Tambwe alikamatwa jana na madawa ya kulevya ktk uwanja wa ndege wa JK Nyerere akiwa safarini kuelekea Uturuki.

    Mpaka sasa polisi haijatoa taarifa ya tukio hili.

    Ifahamike kuwa Munde ni mmoja wa wabunge wanaotuhumiwa kwa rushwa kamati ya bunge ya Nishati na Madini.

    BAADAE MAGAZETINI:
     
  2. m

    mamajack JF-Expert Member

    #2
    Jul 30, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 1,163
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    heeeeeeeee,inamaana polisi wanareport baadhi ya matukio mengine ni siri.wamalinda masal ya magamba!!!
    kweli uozo.#asante kwa kutujuza.
     
  3. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #3
    Jul 30, 2012
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,561
    Likes Received: 6,199
    Trophy Points: 280
    Usimsingizie mbunge, Sheria zetu za jinai ni "aliyekutwa na ngozi, ndiye aliye iba ng'ombe!". Kosa la ndugu unamhusisha vipi Mhe. Mbunge?.

    Nimjuavyo mheshimiwa huyo alikuwa akijihusisha na ile " professional" enzi zile mama yake akiwa mbunge!.
     
  4. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #4
    Jul 30, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,634
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Pasco, with the respect your have earned yourself in JF community. It is high time you start distancing yourself from some issues.
     
  5. Msolopagazi

    Msolopagazi JF-Expert Member

    #5
    Jul 30, 2012
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 646
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Ndiyo maana na wasiwasi na hii ishu ya Zitto kwani naona kuna watu wengine wanafumbiwa macho wengine wanasimamiwa kidedea refer hata ishu ya Mnyika Singida lakini wakina Mwigulu wanatukana hovyo na mahakamani. Hawafikishwi
     
  6. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #6
    Jul 30, 2012
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,825
    Likes Received: 650
    Trophy Points: 280
    ushauri mzuri sana
     
  7. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #7
    Jul 30, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,158
    Likes Received: 661
    Trophy Points: 280
    Pascal wa PPR sorry Pasco wa JF mbona povu? Lazima atuambie huyu mtu ni nani,kusema kwamba ni dada yake na mb. Sio kosa bwana,tena na huyu mb anatajwa kuvuta mlungula!
     
  8. D

    Daniel Muhina Member

    #8
    Jul 30, 2012
    Joined: Jun 16, 2012
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kweli Nchi hii hatari sana, Dada wa Mbunge kakamatwa na madawa ya kulevya kwa hiyo? aandikwe aliyekamtwa ni nani, anaitwa nani na amekamatwaje na uhisiano wake na mbune au yeyote yule uje pale unapotaka kumuelezea mwenye tukio, ilivyoandikwa utafikiri Mbunge ndiye aliyekamatwa na madawa ya kulevya
     
  9. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #9
    Jul 30, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,363
    Likes Received: 1,052
    Trophy Points: 280
    Mkuu mbona jana nimeona kupitia TBC1 wadada wawili mmoja mkazi wa Shekilango wakiwa wamekamatwa Airport na Bange kibao. Kamanda Nzowa akatoa taarifa ya hao watu kukamatwa wakiwa wanaenda Uturuki na mibange yao.

    Au siyo miongini mwa hao?
     
  10. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #10
    Jul 30, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,363
    Likes Received: 1,052
    Trophy Points: 280
    Mkuu Pasco naomba ufunge hapo japo kidogo kwa kuwa the oldest profession niijuayo mimi siwezi kuitaja kwenye jukwaa hili.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #11
    Jul 30, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 7,203
    Likes Received: 1,434
    Trophy Points: 280
    kiuandishi yupo sahihi, neno "dada yake na mbunge" limetumika kama kuvuta attention ya wasomaji bila hivo angeandikwa tu Khadija Tambwe akamatwa na madawa ya kulevya watu wengi wasingesoma maana mbona wanapkamatwa na madawa ni wengi tu!!
     
  12. Kiraka

    Kiraka JF-Expert Member

    #12
    Jul 30, 2012
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 2,131
    Likes Received: 246
    Trophy Points: 160
    Anahusishwa kuonyesha kuwa uroho wa mafanikio uko katika hiyo familia ya hao kina dada!! Rushwa and madawa, they fly together!!
     
  13. brazilian

    brazilian JF-Expert Member

    #13
    Jul 30, 2012
    Joined: Feb 10, 2012
    Messages: 607
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Juzi juzi alikuwa ameonekana Tabora, au ndio anakokusanyia hiyo ganja? Wekeni picha wadau kama mnayo
     
  14. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #14
    Jul 30, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,169
    Likes Received: 9,859
    Trophy Points: 280
    Wameshacheza na polisi magamba na hii itaminywa kimya kimya.

     
  15. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #15
    Jul 30, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Lakini hii bahari ilionyeshwa jana kwenye taarifa ya habari ta TBC, na picha zao (maana wamekamatwa wawili)
     
  16. A

    Africa_Spring JF-Expert Member

    #16
    Jul 30, 2012
    Joined: Jun 16, 2012
    Messages: 428
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    huyu ni dada mtu.je muheshimiwa mwenyewe...na hii kitu diplomatic passover...duh..balaa
     
  17. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #17
    Jul 30, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    kama dunia ni mwili wa binadamu Tanzania ni kiungo gani?
     
  18. Capt Tamar

    Capt Tamar JF-Expert Member

    #18
    Jul 30, 2012
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 5,049
    Likes Received: 843
    Trophy Points: 280
    Ndiyo hiyohiyo mkuu!oldest and widest.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  19. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #19
    Jul 30, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,037
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Huyu dada kakamatwa na bange walikuwa wawili walikuwa nanataka kupeleka uturuki...sidhani kama kuna uhusiano wowote na mbunge.
     
  20. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #20
    Jul 30, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    For what purpose!!? so there are issues to discuss for some individuals while others should refrain on respect grounds!? be specif for knowing's sake! please
     
Loading...