Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

dada zetu

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Johnson2012, Apr 8, 2012.

  1. J

    Johnson2012 Member

    #1
    Apr 8, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 93
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    maranyingi huwa najiuliza sipati jibu hivi mtu kuwa celebrity haswa akina dada ni lazima awe anavaa nguo zinazomuacha uchi? nguo fupi za kuiga mambo ya west hebu tuwaangalie hawa dada zetu waliopo kwenye sanaa ya filamu vile wanavaa full aibu tena ikifika wakati wa kupigwa picha ndo wanazidi kukaa uchi kama vile hajuwi itatoka gazetini its really shame!
    its time to make changes ladies
     
Loading...