Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

DADA ZETU WAPENDWA:tunaomba tuwashauri

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Teamo, Jul 20, 2010.

  1. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #1
    Jul 20, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    You either Take it Or Leave It!lakini naomba mtupe nafasi ya kuwashauri.....!

    inawezekana sio wote,au si wewe unaesoma hii thread lakini WENGI WENU wana udhaifu mmoja mkubwa sana na MDOGO SANA kwenye hii habari ya mahusiano.....!

    ni hivi:
    kuna vitu huwa mnavifanya kwenye mahusiano ''machanga'' mkidhani kwamba vinaweza kuwa hamasa ya kumshawishi mwanaume aendelee kujiweka!KUMEKUWA NA TABIA FULANI YA KUJIKABIDHISHA KI-NGONO KWA MWANAUME na kuifanya kama ''bid security'' ya hayo mahusiano.nimeangalia kwenye thread fulani lediiz kadhaa wameweka bayana kwamba wanapenda SEX sana tu!okay sijakataa.lakini naomba muibadilishe kidogo hiyo dhana!......

    kuna vitu vingi sana wanaume wataviangalia ukiacha hilo jingine......!adhawaisi mtakuwa watu wakuhuzunishwa 24/7 na mtakuwa watu wa kuwalalamikia wanaume 24/7.

    i mean hilo swala la sex lije baadae sana lakini lisigeuke kuwa MUHIMILI WA MAHUSIANO YENU!shauri zenu bwana mi nishawaambia.....!

    ka-uzoefu kangu kadogo ambako hapa jamvini watu wengine wamekuwa ''akikakrash'' kwamba ooh sijui mwezi tu mara wiki tu kamenifunza mambo mengi sana!ukishampa mwanaume hiyo habari kwa maana kwamba ''asikuache'' imekula kwako!kama unampa kwa maana ingine sawa lakini sio hilo

    TAFUTENI MIHIMILI MINGINE YA MAHUSIANO YENU JAMANI SIO HIO MAMBO!......

    adios!
     
  2. bht

    bht JF-Expert Member

    #2
    Jul 20, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    i will be back............lakini hii imetoka moyoni mwako kabisa?
     
  3. Sumbalawinyo

    Sumbalawinyo JF-Expert Member

    #3
    Jul 20, 2010
    Joined: Sep 22, 2009
    Messages: 1,286
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    HILO NALO NENO
    [​IMG]
     
  4. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #4
    Jul 20, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    give people a trust until they give you a reason not to trust you
     
  5. bht

    bht JF-Expert Member

    #5
    Jul 20, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    and Yu have not given me one yet.....so I do!!!!! hebu njoo mara moja kule tulonge priveti plz
     
  6. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #6
    Jul 20, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Well Noted Teamo ..imeingia na imekaa moyoni kaushauri katamu sana ngoja nikashushie na nanihii..:A S tongue:
     
  7. T

    Tall JF-Expert Member

    #7
    Jul 20, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 1,433
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    mmmmh.
     
  8. JS

    JS JF-Expert Member

    #8
    Jul 20, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Sasa Teamo kule si tumesema vitu ambavyo tunapenda ndo tukaweka hiyo chakula ya mwili mwanawani? Lakini umesema ukweli pia kuna wadada wanachukulia sex kama mhimili wa uhusiano. asante kwa ushauri kaka teamo
     
  9. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #9
    Jul 20, 2010
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0

    kwa wadada waelewa hawawezi kufanya sex kama mhimili wa mapenzi/mapendo, kuna vitu vingi sana zaidi ya sex pamoja na hayo na sex pia ina nafac yake, kama mie kuanzia naanza urafiki na mr nilikuwa free kwake, mambo ya kumwambia leo nina hamu na sex ilikuwa jambo la kawaida kabisa na yeye alikuwa analitatua haraka inavyopaswa then tunaendelea na majadilino mengine ya kimaisha, cjui nipo nje ya mstari au laa, cjui nimeeleweka...khaaa
     
  10. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #10
    Jul 20, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    hehehehe!
    private naogopa utanisedyuuz:typing::typing:
     
  11. bht

    bht JF-Expert Member

    #11
    Jul 20, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    I dont do sex in the first contact so feel comfortable.............acha utani bana na ww!!!
     
  12. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #12
    Jul 20, 2010
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,950
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    Dogo leo hujaamka na hang'over sijui? This is a very useful post for today, anayekataa ni mchawi tu!
     
  13. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #13
    Jul 20, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    unajua kuna mdada mmoja(MUNGU ANISAMEHE KWA KUONGEA UKWELI)...!yupo mwaka wa pili sasa hapo kwa mkandara....!ameumizwa sana tena sana!kila boifrendi alikuwa anampa mashine jamaa anapiga na mungu amemtunuku kizazi kizuri ALIKUWA HODARI WA KUSHIKA MIMBA!kila jamaa aliyeharibu alikuwa anakimbia!mwana dada akawa anatoa mimba tu!....

    baada ya watu kama watano hivi kufanya the same thing dada wa watu AMECHOKA MBAYA!dah!na ameamua azae tu sasa!ni mdada mzuri sana na upstairs yuko biyee maanake alinipigia wani ya nne A-LEVEL ya EGM..!lakini ndo hivo amerisk sana kumtafuta mista right mwisho wa siku SHE BECAME A LOOSER!

    TAFADHALINI SANA WANADAFADA ZANGU!muangalie mnavyofanya haya mambo
     
  14. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #14
    Jul 20, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    hehehehe!
    mkuu nimekutana na mdada ambaye kwakweli anahitaji kufanyiwa NOVENA!SHE IS FINISHED!...totally DONE
     
  15. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #15
    Jul 20, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,703
    Likes Received: 4,421
    Trophy Points: 280
    GOD have mercy on them
     
  16. bht

    bht JF-Expert Member

    #16
    Jul 20, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    umeona B!!!!! hajipangusi mtu hapa mpaka kieleweke........shwaini
     
  17. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #17
    Jul 20, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Vitu muhimu kwetu kwanza ni Upendo wa kweli Sex ni matokeo tu binamu..
    Ukiwa na upendo wa kweli kwanza ..
    Utamjali mwenzio
    Utampenda mwenzio
    utamuheshimu mwenzio
    Utamuona wa maaana kuliko wengine wote
    na hayo mengine yanatokea..

    lakini kwenye Kparty moja nilisikia mama mmoja anatudanganya sex ndio iwe ngao ya ndoa /mahusiano yetu:lie:
     
  18. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #18
    Jul 20, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    hii pointi muhimu sana ................Wanawake wengi hivi sasa wanaamini mahusiano = ngono na anatumia hiyo ngono kama silaha yake katika uhusiano vile vile.

    ukimfurahisha ngono babu kubwa, ukimkasirisha kidogo, siku hiyo hupati hata kama una hamu.

    kwa ufupi uhusiano wote unakuwa centred kwenye ngono na ukitoka nje ya hapo tu hamna kitu.
     
  19. Mom

    Mom JF-Expert Member

    #19
    Jul 20, 2010
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 708
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    umeeleweka best, ila teamo nafkr anazungumzia wale wakina dada ambao wanafikra kwamba mwanaume anachohitaji ni sex tu! yani hawakumbuki kama kuna vitu vingine kati ya mwanaume na mwanamke, na ndio utakuta hata wanafundishana mambo ya ajabu kama yale ya eti nimpe mpenzi wangu tigo asiniache!

    Teamo ebu tueleweshe nn wanaume wanapensa aprt from ngono?
     
  20. JS

    JS JF-Expert Member

    #20
    Jul 20, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mweeh Teamo huyu simjui kweli huyu eeee?????
     
Loading...