Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dada Zetu na Lift

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Bramo, Aug 25, 2012.

  1. Bramo

    Bramo JF Bronze Member

    #1
    Aug 25, 2012
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 7,348
    Likes Received: 362
    Trophy Points: 83
    Hv inakuweje we Dada,Umesimama kituoni, Mwanaume nasimamisha Gari from no where, nakupigisha story 2 3 mwisho wa siku unaishia kuingia garini as a lift
    Msinibishie coz nshawapa lift wa Dada zaid ya 10 Kwa style hiyo hiyo.....
     
  2. mwaJ

    mwaJ Tanzanite Member

    #2
    Aug 25, 2012
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 4,073
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 38
    Kwani hao uliowapa lift wapo humu mpaka unasema wasikubishie? Kwanza wewe unawapigia story za nini kama hupendi wapande lift yako?
     
  3. SG8

    SG8 JF-Expert Member

    #3
    Aug 25, 2012
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,925
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 38
    Mimi nimeshawapa lift hata wanaume sio kina Dada pekee. Sidhani kama kuna tatizo hapo
     
  4. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #4
    Aug 25, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 39,806
    Likes Received: 1,030
    Trophy Points: 113
    Na baada ya kuwapa lift? Hebu malizia stori bana. Najua watabisha lakini huo ndio ukweli halisi
     
  5. Crucial Man

    Crucial Man JF-Expert Member

    #5
    Aug 25, 2012
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 2,861
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 48
    Sasa wewe unatoa lift huku roho inauma au?
     
  6. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #6
    Aug 25, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 39,806
    Likes Received: 1,030
    Trophy Points: 113
    Amin Amin nakuambia mwaJ, Mwanamke akiona mwanaume anaendesha gari hata kama ni DFP, SU, STK akapewa lift akakubali.......... Ni uamuzi tu wa dereva akafanye naye nini?

    Wanawake wengi wamelogewa GARI!! Period!!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #7
    Aug 25, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,471
    Likes Received: 1,630
    Trophy Points: 113
    jaribu kutoa lift Yaeda uone ka kuna mtu atapanda......nani wa kunyonyesha kobe......
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #8
    Aug 25, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 39,806
    Likes Received: 1,030
    Trophy Points: 113
    Mshiki hebu soma vizuri hapo kwa red

    Kifupi ukipewa lift na usiyemjua afu ukakubali.......... iwe Yaeda, Ngaramtoni, Machame, Kinondoni au Mwanza.... Kishaliwa huyo!

    Ni sawa na mhudumu wa Bar anapompa mlevi namba yake ya simu, ujue kishakubali kumvulia pichu.
     
  9. muwaha

    muwaha JF-Expert Member

    #9
    Aug 25, 2012
    Joined: May 13, 2009
    Messages: 744
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wanawake wanapenda sana vitu vya bure!!!!!!!yuko tayari "atafunwa" kwa kununuliwa lunch, kwa hili la lift ndio kabisaaaaaaaa...wengi hujikuta wameshaliwa bila kutongozwa!
     
  10. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #10
    Aug 25, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 34,397
    Likes Received: 1,637
    Trophy Points: 113
    Mkuu unalazimisha wasibishe wakati hujawapa lift wanawake wote watz!
    Hebu wape nafasi watoe maoni yao!


     
  11. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #11
    Aug 25, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,849
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 48
    Mbona tunawapa lift na hatuwasimangi...
     
  12. mwaJ

    mwaJ Tanzanite Member

    #12
    Aug 25, 2012
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 4,073
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 38
    Hata wanaume wapo wengi tu wapendao vitu vya bure, mbona hatuwasimangi na kuwadharau? Hebu acheni kudharau wanawake. Kuna wanaume ambao kila kitu kibaya kwao kinafanywa na mwanamke! Acheni hizoo!
     
  13. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #13
    Aug 25, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,159
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 48
    Kwa hiyo, ulikuwa unasimamisha gari na kutoa macheno kadhaa ili wakatae???

    Uba.zazi jamani ni mzigo, ni sawa na kuoa afu unamchenga mkeo
     
  14. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #14
    Aug 25, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,159
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 48
    Na nikinunua gari mtanikoma
    Nitakuwa kama Vampire, nawapa lift, nawanyonya damu afu siwali

    Ndio mtakapojibeba.
     
  15. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #15
    Aug 25, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 39,806
    Likes Received: 1,030
    Trophy Points: 113
    Hujakatazwa kuwaita wanaume masarawale.

    Hujakatazwa kuwadharau. Hebu watupiemo neno moja la zarau nikupigie makofi...

    Usimchenge mchezo? Yani umuache tu akufumanie wakati unaingia gesht haush?
     
  16. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #16
    Aug 25, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,159
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 48
    Ndio anachofanya huyu mwenzenu, anasimamisha gari ili wakate kupanda.

    Yaani vivulana vya miaka 35 vinaudhi

     
  17. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #17
    Aug 25, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 39,806
    Likes Received: 1,030
    Trophy Points: 113
    Mkuu, leo tunawajadili kina dada. Kikishaeleweka, mtoa mada ataanzisha ya kina kaka. Asipoanzisha ntaanzisha mimi.

    Afu Kongosho and co. Msisahau hii sredi inawahusu kina dada, siyo WANAWAKE. Ni kama vile ilivyo tofauti kati ya wavulana na WANAUME. Haya punguzeni munkari tuendelee kuchangia hoja.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  18. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #18
    Aug 25, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,159
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 48
    Ujue nilisahau.

    Ngoja niende chit chat nikatoe munkari, kumbe mie Bi. kidude

     
  19. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #19
    Aug 25, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 39,806
    Likes Received: 1,030
    Trophy Points: 113
    Afu leo Jumangapi? Hizi bia unataka nizimalize peke yangu?

    Niko Zero Pub hapa.
     
  20. afrique

    afrique JF-Expert Member

    #20
    Aug 25, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 475
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 18
    sa unatakaje!wakatae au!
     

Share This Page