Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dada zetu mwatukwaza!~

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mzee Mwanakijiji, Nov 25, 2009.

  1. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #1
    Nov 25, 2009
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,398
    Likes Received: 2,465
    Trophy Points: 280
    Kipimo mwatupimia,
    Mwajua twapungukia,
    Lakini mwasubiria
    Kuona tutapatia;

    Sifa mnatutajia,
    Za yule mwatamania,
    Kila tukiangalia,
    Vijana tumefulia,

    Twabaki twatamania,
    Kama sungura wa hadithia,
    Ya ndizi alizochukia,
    Kwa kukosa kufikia,

    Nguo tunazovalia,
    Kamwe hatujapatia,
    Haraka mwatuambia,
    Ni vipi tungevalia,

    Nywele tulivyochania,
    Manukato mwachukia,
    Viatu mwaangalia,
    Na tai mwaivutia,

    Kama kisu mwakatia,
    Mitima mwaivunjia,
    Na hata mkipatia,
    Hasira twajisikia,

    Tunda twalitamania,
    Na penzi twarajia,
    Donge limetushikia,
    Kisu twakiruhusia,

    Wachache wanapatia,
    Kwa upole watwambia,
    Bila ya kukejelia,
    Na dharau kumwagia

    Ya'raabi katujalia,
    Shukuru twashukuria,
    Bila nyinyi twaumia,
    Kizani twajikutia,

    Na. M. M. Mwanakijiji (Sauti ya Kijiji)
     
  2. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #2
    Nov 25, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    da mashairi sijui lakini hapa napata picha wanaongelewa binamu Fidel80 Na Geoff
     
  3. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #3
    Nov 25, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hehehehe duh naona Babu ameingia kwenye anga zetu kwa mashairi labda Nguli ata floo free style hapa ngoja aje.
     
  4. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #4
    Nov 25, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    [/QOUTE] Twabaki twatamania,
    Kama sungura wa hadithia,
    Ya ndizi alizochukia,
    Kwa kukosa kufikia
     
  5. Iza

    Iza JF-Expert Member

    #5
    Nov 25, 2009
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,793
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    [

    Hadithi inayokuja ni ya sungura sikia
    Hadithi uliyongoja, leo ninakuletea,
    Alitoka siku moja, njaa aliposikia
    Njaa aliposikia , Sungura nakuambia

    Siku hiyo akaenda, porini kutemblea
    Akayaona matunda ,mtini yameenea
    Sungura akayapenda, mtini akasogea
    Mtini akasogea, sungura nakuambia[/QUOTE]

    Mkulu long time kitambo,dah!!!! nimekumbuka mbali sana,enzi za suruali ya mchelemchele
     
  6. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #6
    Nov 25, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    sizitaki mbichi hizi sungura akagumia
    naona nafanya kazi bila faida kujua
    yakamtoka machozi matunda akalilia
    matunda akalilia sungura nakumbia


    Kumbe bado tunakumbuka hehehe
     
  7. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #7
    Nov 25, 2009
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    MMK we hujui tu,Dunia ya sasa ni kukwazana.Wakaka wanawakwaza akina dada na akina dada wanawakwaza akina kaka.
     
  8. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #8
    Nov 25, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,181
    Likes Received: 4,718
    Trophy Points: 280
    Sungura karukaruka, lakini hakufikia,
    Matunda hakuyashika, mikononi hakutia,
    Mwisho wake akachoka, porini akakimbia,
    Porini akakimbia, Sungura nakuambia!
     
  9. GP

    GP JF-Expert Member

    #9
    Nov 25, 2009
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    jamani mbona mnakwenda auti ofu perimeta?, mambo ya sungura mjanja tena!, Lol.
    twambieni jamani ZD,FL1,BHT, na wengineo, KWANINI MWATUKWAZA??
     
  10. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #10
    Nov 25, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,181
    Likes Received: 4,718
    Trophy Points: 280
    Nampongeza ZD kwa kukukwaza! Good!
     
  11. Mopao Josee

    Mopao Josee JF-Expert Member

    #11
    Nov 25, 2009
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ya'raabi katujalia,
    Shukuru twashukuria,
    Bila nyinyi twaumia,
    Kizani twajikutia,


    Duh!.....lol


     
  12. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #12
    Nov 25, 2009
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
     
  13. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #13
    Nov 25, 2009
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Hahahaaa,shemeji bana,tumeumbwa kwa ajili hiyo ya kuwakwaza.Si unakumbuka eva alimkwaza Adamu akampa tunda.Yani mama etu katurithisha tabia mbaya.
     
  14. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #14
    Nov 25, 2009
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    huyu mheshimiwa akiingia kwenye majukwaa mengine zaidi ya la siasa huwa ana mashairi tu. tunaomba na mashairi kwenye siasa pia mkuu
     
  15. C

    Caroline Danzi JF-Expert Member

    #15
    Nov 25, 2009
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 3,587
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Mh hili shairi la leo kabambe. wadada nyie acheni kuwakwaza wakaka, vaeni nguo za heshima siyo mibano.
     
  16. Che Kalizozele

    Che Kalizozele JF-Expert Member

    #16
    Nov 25, 2009
    Joined: Jul 20, 2008
    Messages: 778
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kazi kwelikweli,leo babu kaingia kwa wapwa.Hivi Mwanajamiione katokomea wapi,siku nyingi kidogo.Nafikiri angeokoa jahazi maana na yeye kwa free style hajambo.
     
  17. Triplets

    Triplets JF-Expert Member

    #17
    Nov 25, 2009
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 1,014
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    tusikumbuke mchezo? tuliimba lile shairi kila siku kwa wiki nzima
     
  18. Triplets

    Triplets JF-Expert Member

    #18
    Nov 25, 2009
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 1,014
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Maji yalozidi kina
    Mbona mwayapenda sana
    Bure mnakondeana
    Kwa kutafuta mapana

    Wewe ni mwanakijiji
    Vipi wataka ya mji
    Achana na kina Mwaji
    Watafutao ulaji

    Chagua wa kijijini
    Asiyejua vimini
    Achana na wa mjini
    Usije fia majini
     
  19. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #19
    Nov 26, 2009
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,581
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    jamani mzee mwanakijiji wenzako mashairi hatuyajui lakini inaonyesha kuwa unalalamika mpenzi wako akikuelekeza yale ambayo ye hataki kama manukato, mavazi yako kwahiyo mkuu jirekebishe hayo ndo mapenzi bwana
     
  20. M

    Mundu JF-Expert Member

    #20
    Nov 26, 2009
    Joined: Sep 26, 2008
    Messages: 2,713
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Kwanini ujiumize?
    Na kilio ujilize,
    Mbona sisi tuko bize,
    Wao ndo wanotabika

    Tatizo umemwonesha,
    Kwamba yeye ametosha,
    Asemalo hutabisha,
    kaka umejitakia

    Mavazi akupangia,
    Shati la pundamilia,
    Na tai kama mkia,
    Nakusihi umwepuke

    Ndugu wapigishwa kwata,
    Tena wapelekwa puta,
    Hadi sasa unajuta,
    Penzi limekuchuchia

    We ndio mtafutaji,
    unayeleta ulaji,
    Mambo ya kiushikaji,
    Ndiyo yanayokwangusha

    Wadada tunao wengi,
    Tena humu kenye bendi,
    Unavyolia sipendi,
    Kwanini wajiumiza?

    Tafuta anolandana,
    Alokuwa muungwana,
    Akupe bila hiyana,
    Penzi mkalidumishe

    Mapenzi matamu sana,
    Vya sirini kupeana
    Tena bila ya hiyana
    Kwa mahaba yalonona.

    Kaditamati wa tama,
    Nimefika kwenye boma,
    Mzigo nautuama,
    Kwaheri yakuonana.






     
Loading...