Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dada zetu masupa staa na tattoo zao kwenye complicated areas

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by XOXOQY, Sep 10, 2011.

  1. X

    XOXOQY JF-Expert Member

    #1
    Sep 10, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 217
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Imegundulika kuwa madada duu wa kbongo ambao ni ma popular wamejichora tattoo katka maeneo ambayo ni mmmh!soma hapa WWW.B2B.BLOGSPOT.COM
     
  2. Apollo

    Apollo JF-Expert Member

    #2
    Sep 10, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 4,854
    Likes Received: 1,210
    Trophy Points: 280
    Kwani kuna ubaya gani?
     
  3. bi mkora

    bi mkora JF-Expert Member

    #3
    Sep 10, 2011
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 262
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ulimbukeni tu, kati ya watu 10 wanaochora tattoo 7 wanajuta baadae kwa nini walichora na wanatokea kuzichukia. Wanaiga za wasanii wa marekani bila kujua wenzetu wanabandika stiker.
     
  4. Apollo

    Apollo JF-Expert Member

    #4
    Sep 10, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 4,854
    Likes Received: 1,210
    Trophy Points: 280
    Katika hao watatu mimi nimo.
     
  5. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #5
    Sep 10, 2011
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mkubwa,waonaje kama utatuletea habari nzima hapa badala ya kutoa links tu?
    JF itajaa links tupu wakati wewe wapigia promo blog yako.
    Tafakari,chukua hatua.
     
  6. Apollo

    Apollo JF-Expert Member

    #6
    Sep 10, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 4,854
    Likes Received: 1,210
    Trophy Points: 280
    Huyu jamaa anapigia promo web yake..nimeona posts zake nyingi tu ametumia link hiyo.
     
  7. bi mkora

    bi mkora JF-Expert Member

    #7
    Sep 10, 2011
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 262
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    wewe cjui ndo Apollo ni lazima uwe kwenye kundi la wachora tattoo wasiojutia coz wewe bado mdogo sana kiumri na kiakili kwa ufupi wewe ni broiler. c ndo unaingia kuanza chuo mwaka huu?? Sasa hapo UDSM ndo utalimbuka utafanya yote mpaka yai watakupasulia then wenge ndo litakuisha.
     
  8. Apollo

    Apollo JF-Expert Member

    #8
    Sep 10, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 4,854
    Likes Received: 1,210
    Trophy Points: 280
    heheheee. Hapana bi mkora..nilitania tu. Mimi sina tattoo na sitegemei kuwa na tattoo..huo ndio ukweli..nilitania kutetea avatar na profile picture yangu. Mimi sipo hivyo kama unavyofikiria bi mkora. :)
     
  9. Apollo

    Apollo JF-Expert Member

    #9
    Sep 10, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 4,854
    Likes Received: 1,210
    Trophy Points: 280
    bi mkora, kupasuliwa yai maana yake ndio nini? :) msamiati mgumu huo!
     
  10. G

    GHANI JF-Expert Member

    #10
    Sep 10, 2011
    Joined: Feb 18, 2011
    Messages: 685
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    &lt;br /&gt;<br />
    &lt;br /&gt;<br />
    hahaha hujui!!!! jamaa kanikumbusha mbali kipindi nikiwa Ifunda technical sec kuna jamaa walimpasulia yai la kuku akajua wanaume wameshamla uroda jamaa alifungasha virago na kuacha shule jumla
     
  11. bi mkora

    bi mkora JF-Expert Member

    #11
    Sep 10, 2011
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 262
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ni kuingiliwa kinyume na maumbile.
     
  12. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #12
    Sep 10, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,242
    Likes Received: 1,442
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    Tena atuletee na picha!!
     
  13. Apollo

    Apollo JF-Expert Member

    #13
    Sep 10, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 4,854
    Likes Received: 1,210
    Trophy Points: 280
    naona tunavunjiana heshima ehh? Bi Mkora! :(
     
  14. Apollo

    Apollo JF-Expert Member

    #14
    Sep 10, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 4,854
    Likes Received: 1,210
    Trophy Points: 280
    Heshima imeshuka Bi Mkora.... Realy, thats nt funny.. Disqustinq! :(
     
  15. mojoki

    mojoki JF-Expert Member

    #15
    Sep 10, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 1,321
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    <br />
    <br />
    mshukuru amekupa tahadhari...me ilo yai ningelifyonza hapo lilipopasuliwa...
     
  16. Kobello

    Kobello JF-Expert Member

    #16
    Sep 10, 2011
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 5,153
    Likes Received: 185
    Trophy Points: 160
    Tattoos zangu sitazijutia kamwe!!.... kila mtu na maisha yake tusianze kupangiana maisha.
     
  17. H

    Hkeen Member

    #17
    Sep 11, 2011
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 97
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndio, ila tahadhar kabla ya hatari. Hivyo jiandae kusaga meno . . . !
     
  18. Kunta Kinte

    Kunta Kinte JF-Expert Member

    #18
    Sep 11, 2011
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 3,550
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Ingebidi umshukuru badala ya kumlaumu haujui ku-fore warn is to forearm?
     
  19. Apollo

    Apollo JF-Expert Member

    #19
    Sep 11, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 4,854
    Likes Received: 1,210
    Trophy Points: 280
    ^ good
     
  20. Apollo

    Apollo JF-Expert Member

    #20
    Sep 11, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 4,854
    Likes Received: 1,210
    Trophy Points: 280
    poa poa!
     
Loading...