Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dada zetu (Mamiss & Wanamziki) na Vibabu

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Kajuni, Jan 14, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Kajuni

    Kajuni JF-Expert Member

    #1
    Jan 14, 2012
    Joined: May 27, 2009
    Messages: 467
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 45
    List ni ndefu kama kuna mwenye data anaweza mwanga hapa:
    1. Jacqline Vs Reginald M
    2. Rita Paulsen Vs Reginald M
    3. Mwanvita Makamba Vs............
    4. ..........................................
    5. ............................................
    6. .......................................... etc etc
    Hivi sababu ni nini?
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Jan 14, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Sababu ni wao wanapenda.

    Sasa unachotaka kuonyesha hapo ni nini?
    Inakuhusu?Inanihusu?Kuna mtu humu inamhusu?

    Leta data zako wewe tukujadili achana na maisha ya watu.
     
  3. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #3
    Jan 14, 2012
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,211
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Hujui na bado wajitia kujua!
     
  4. Kajuni

    Kajuni JF-Expert Member

    #4
    Jan 14, 2012
    Joined: May 27, 2009
    Messages: 467
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 45
    Mbona LIZZY umekuwa mkali au nawe ni wale wale? una kibabu nini?
     
  5. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #5
    Jan 14, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Jibu maswala acha kunihusisha na mambo nisiyohusiana nayo.
     
  6. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #6
    Jan 14, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    listi ya watu wawili ndo ndefu? huo uzushi otherwise endelea kama wewe mwanaume
     
  7. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #7
    Jan 14, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Maisha ni kuchagua. hatutarajiwi kufanana...we unafikiri Jackline kawa na wangapi na kwanini kaamua sasa kutulia na Mzee Mengi??

    Mimi nikipata kibabu changu tukapendana na kuelewana, mie huyoooo wala sichagui cha kizungu au kiafrika....lol
     
  8. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #8
    Jan 14, 2012
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Umbea huu,....
     
  9. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #9
    Jan 14, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,312
    Trophy Points: 280
    Hashy should read this.....
     
  10. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #10
    Jan 14, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    sababu wanazijua wao..
    to be honest is none of our business.....
     
  11. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #11
    Jan 14, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,312
    Trophy Points: 280
    hey.....
     
  12. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #12
    Jan 14, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Why? Halafu wewe, ipo siku yako tu....lol
     
  13. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #13
    Jan 14, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    My dear, it is our business oooh,hujaona Mange Kimambi alivyokuwa insipirational?? Siku hizi vibabu vingine hata kutemembea haviwezi ,watu tumo tu....lol...kaaaaazi kweli kweli....wanasema if you do not stand for something you will fall for anything....!!
     
  14. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #14
    Jan 14, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    Wassup..??
     
  15. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #15
    Jan 14, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    Inspirational for what exactly ...??
     
  16. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #16
    Jan 14, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    ​kipenda roho
     
  17. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #17
    Jan 14, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Marrying a white man, create a blog and advertise how happily ever after they live.....!!
     
  18. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #18
    Jan 14, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    hahahahahahahah lol... tell you what Lizzy (yap DOTO) has a better I mean way better blog than Manges..
    Marrying to a white man.. WTF?? anyway I hardly go in her blog.. Full of crap to be honest..
     
  19. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #19
    Jan 14, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Please give me Lizzy's blog nikashinde huko kwa wenye akili.....unajua AD sometimes, mimi kama mtaalamu wa masuala ya jamii,nafanya utafiti kujua akili na attitude za watu wa kundi fulani likoje na mwelekeo ni upi na kama ni wa manufaa,mzuri au mbaya...sasa hizi blog zinanipa taarifa nyingi sana...and its interesting kwa kweli....kuna baadhi ya watu hata umalaya ni kitu kizuri as long as fulani alifanya na kwa muelekeo wa picha na maneno yake amefanikiwa..!
     
  20. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #20
    Jan 14, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    Anyway I guess your right...
    yaani niko tayari ku sapport mtu malaya kuliko mtu mwenye "Madharau" ya hali ya juu..
    mtu ambae anatukana waafrica wenzake walio njee.. sababu tu anajiona yeye bora.. Labda niliingia kwenye hiyo blog siku mbaya
    na sjarudi tena.. ..

    anyway blog ya Lizzy hii hapa..
    alitolewa hata kwenye MIchuzi blogsport..

    WWW.MALKIASUN.BLOGSPOT.com
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...