Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dada zetu jeshini Khaaa..

Discussion in 'Jamii Photos' started by ngoshwe, Apr 23, 2011.

  1. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #1
    Apr 23, 2011
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    UTADHANI HAWAFANYI MAZOEZI...KATIKA MAUMBO HAYA WANAWAJIBIKA VIZURI KWELI?.
    [​IMG]






    Waziri wa nchi Ofisi ya Makamu wa kwanza wa Rais, Fatma Habib Fereji akimkabidhi cheti askari Polisi wa kike aliyemaliza mafunzo ya uongozi .

    (c) Michuzi
     
  2. mfukunyunzi

    mfukunyunzi Senior Member

    #2
    Apr 23, 2011
    Joined: Mar 4, 2011
    Messages: 142
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kwani imekuwaje?
     
  3. T

    Tasia I JF-Expert Member

    #3
    Apr 23, 2011
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 1,220
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    sijaona kitu kaka, sijui ni me mwenyewe!
     
  4. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #4
    Apr 23, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    hawa ni viburudisho vya maafande kule jeshini so hawapati mikiki mikiki sana ndo maana muda wote wako mguu pande mguu rejeshaa.
     
  5. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #5
    Apr 23, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,105
    Likes Received: 5,676
    Trophy Points: 280
    huyu akinikimbiza hanipati hata kama nitakuwa sijawahi kufanya mazoezi toka nizaliwe, labda ni viburudisho kama kigogo alivyodai
     
  6. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #6
    Apr 23, 2011
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Sijui vigezo vinavyotumika kuwaajiri hawa watu ni nini? hapa hata "Udada/ukaka mavu" umepotea kabisa!!.
    Ni gharama kubwa kuwamudu kwa aina hii ya miili wanayojiachia kwa mavips...hawavaliani masuluali hawa!
     
  7. Mama Brian

    Mama Brian JF-Expert Member

    #7
    Apr 23, 2011
    Joined: Feb 7, 2010
    Messages: 321
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Acheni mfume dume jamani, mbona hata wanaume maafande wanene na vitambi sasa hao wadada wanakosa gani, fanya fujo uone kasi yake, ha ha ha!
     
  8. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #8
    Apr 23, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145

    LOL,Akikukaba kabali huyo hutoki,waache walete mazereu lol
     
  9. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #9
    Apr 23, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    hehehe mdada kama huo ole wako ufike kileleni wewe kabla yeye! khaa kwa hali hii! hakyanani sitongozi jeshi bora nipige puli kama nitakosa kaschana ka kawaida.
     
  10. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #10
    Apr 23, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,405
    Likes Received: 914
    Trophy Points: 280
    Ina maaana we huijaiona hiyo picha?
     
  11. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #11
    Apr 23, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,105
    Likes Received: 5,676
    Trophy Points: 280
    hhahahhaha!!! hapa unawanyanyapaa dada zetu aisee
     
  12. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #12
    Apr 23, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    kamanda hao inabidi waolewe na majeshi wenzao tu, wee unazani mdada mjeshi kama huo kuna dalili ya kulegezwa na raia? hapo utazama chumvini mpaka domo litavimba lakini mdada unakutumbulia mimacho tu haulegei kabisa yaani halaf unakulamba vibao kuonesha msisitizo, au katikati ya mchezo unaweza ukauona mdada unaimba wimbo wa taifa, hainogi yaani.
     
  13. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #13
    Apr 23, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    hahahahahahaha! Unamsingizia, daaaah, cpat picha wimbo wa taifa kati kati ya shughuli!...lol
     
  14. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #14
    Apr 23, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Aisee hii picha yako imefika huku lini lol
     
  15. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #15
    Apr 23, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Uliishawahi kupigwa roba na mjeshi??
     
  16. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #16
    Apr 23, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    si ndo hata mimi nimeshangaa, kuna jamaa alikuwa anatafuta mchumba, si nkatuma aplication? Nkaambatanisha na hiyo picha, sasa nashangaa leo naiona JF!
     
  17. Somoche

    Somoche JF-Expert Member

    #17
    Apr 23, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 3,218
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    Msilete utani hao watun wako fit sana balaa,,,yaani usimuone hapo na tumbo anachange step kwa haraka na wako fit sana..wameiva mana ukikesha zile six week uraia unakutoka kabisa kwa hiyo hata ukimuona hapo amenenepa akifanya kitu kinaitwa refresher course mara moja anarudi kuwa ngangari kinoma....

    Ila kiukweli akina dada warembo majeshini wanatumika sana..
     
  18. Sita Sita

    Sita Sita JF-Expert Member

    #18
    Apr 23, 2011
    Joined: Aug 25, 2008
    Messages: 1,205
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Kwani kuwa polisi ni kubeba mawe.

    Hapa Bongo wanawake wote lazima watapa miili kama hii kama hawabadili lishe zao hata kama wakifanya zoezi hawatapungua.
     
  19. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #19
    Apr 26, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,818
    Likes Received: 1,976
    Trophy Points: 280
    mnnnh huyo kazidi.....................
     
  20. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #20
    Apr 26, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    proud African lol
     
Loading...