Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dada zetu acheni kulia lia! Mnajirahisi hadi kichefu chefu

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Shabhan, May 2, 2012.

  1. Shabhan

    Shabhan JF-Expert Member

    #1
    May 2, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 236
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ukitaka mwanamke siku hizi ni wengi nabidhaa ipo kila sehemu wa buree kabisa
    ama bei sawa na bure kama vile bidhaa ya maji ya kunywa katika jiji la Dar!
    Ukimsalimia tu kalainika, contacts anatoa utadhani anakujua maisha yake yote hadi wanatia aibu.
    Kule fb ndio balaa kabisa. Pale kidume ukijipanga ukaweka mark ya wanawake wa kulala nao hata
    kama mark yako ni 25 within a month
    malengo yako yanatimia. Mnaonana kwa mara ya kwanza na kumramba hapo hapo. Akina dada
    badilikeni, mjithamin utu na heshima zenu!
    Then mnakuja na lawama kibao kwa akina sie za
    kutendwa na vilio kibao. Jiheshimuni tutawaheshim pia.
     
  2. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #2
    May 2, 2012
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    sema baadhi.
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    May 2, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    1.Mshahara duni.
    2.Kodi kubwa!
    3.Mfumko wa Bei mkali ni PIGO kwa msichana yeyote!
     
  4. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #4
    May 2, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,253
    Likes Received: 5,817
    Trophy Points: 280
    mkuu tema mate chini
     
  5. Shabhan

    Shabhan JF-Expert Member

    #5
    May 2, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 236
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    dada labda sina bahati, walionizunguka naona kama wote vimeo!
    Ni nadra sana naona mwanamke mwenye heshima zake.
     
  6. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #6
    May 2, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,253
    Likes Received: 5,817
    Trophy Points: 280
    samaki mmoja
     
  7. Shabhan

    Shabhan JF-Expert Member

    #7
    May 2, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 236
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    kamanda bado sioni kama hizo ndio sababu za kujirahisi,
    na wale ambao wamtoa na kumywesha na kumlamba anavuna nini?
     
  8. Shabhan

    Shabhan JF-Expert Member

    #8
    May 2, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 236
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    kwa misingi ipi kamanda?
     
  9. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #9
    May 2, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0

    wavulana haawaguswi na mfumuko wa bei?
     
  10. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #10
    May 2, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Kweli huna bahati Shabhan manake mbona wapo wengi tu wenye heshima zao?

    Labda na wewe viwanja vyako unavyochezea ni sababu moja wapo.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #11
    May 2, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    km ukia plly iyo methali so to say WANAUME WOTE MASHOGA?
    CZ KUNA SHOGA MMOJA MTAANI KWETU SO NIWAONE WANAUME WOTE MABWABWA?


    plsss doooooooooont use t..:wave:
     
  12. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #12
    May 2, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Kama ni wadada wa facebook ni vyema ukaenda kupost huko huko..
    NB:ungesema baadhi..
     
  13. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #13
    May 2, 2012
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    basi leo kutana na cheusimangala dada ambaye yuko tofauti na hao unaokutana nao ndo mana shemeji yako ananiona wa thamani sbb anajua nilivyo.
    kweli but sio kweli kila wakati.
     
  14. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #14
    May 2, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0

    ata mama na dada yako NI WALEWALE?
    dahh i hatar..unaishi mitaa gan?

    nakubaliana na hoja yako bt kusema wote wapo ivo NAPINGANA NA HOJA YAKO
     
  15. Shabhan

    Shabhan JF-Expert Member

    #15
    May 2, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 236
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    hapana SL na sisemi kukomoa ni kweli tupu! Hasa kama
    katika wanawake 50 walio na heshima zao ni 7 huoni kama ni tatizo hapo?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  16. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #16
    May 2, 2012
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    uwiiii iirose watakuua mi naondoka sipendi kuona damu.
     
  17. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #17
    May 2, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135

    nina mabinti watatu, wa mwisho ni twins wapo 4 years! ni warembo kwelikweli! ukisema hivyo mkuu unanipa sana msongo wa mawazo! natamani wote niwaone wanakuwa watu baadaye! bila kupatwa na luluvirus wala kusababishia watu mtikisiko wa ubongo! LORD HAVE MERCY, AND ALWAYS PROTECT MY DAUGHTERS! AMEN!
     
  18. Shabhan

    Shabhan JF-Expert Member

    #18
    May 2, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 236
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Acha kukurupuka na tabia yenu ya kujifanya mnaponda fb
    na hali karibu wote mna account huko. Hili linamhusu dada yeyote wa kujirahisi!
     
  19. Shabhan

    Shabhan JF-Expert Member

    #19
    May 2, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 236
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Rose baby wewe haupo hivo, wewe ni wale 7 kati ya 50 waliotulia.
     
  20. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #20
    May 2, 2012
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    mkuu mada yako ni nzuri kwa ukweli kuwa inaongelea tabia chafu za baadhi ya wanawake ambazo hata mim zinanichefua.Ila inasikitisha na kukasirisha unaposema wanawake woote tuko hivyo,sidhani kama mama yako na dada zako wako hivyo,kama hawako hivyo amini kuwa wapo wanawake wengi tu wasio na hizo tabia chafu.
     
Loading...