Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dada zanguni jamani!nipeni ukweli!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by KakaKiiza, Sep 26, 2011.

  1. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #1
    Sep 26, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,576
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Nitabaka gani linaongoza kwakuvunja ndoa?Maana naona mtu kaolewa mwezi kaachika je msababishaji ni nani??Mume mke??
    Au siku hizi ni fashion kuingiza na kutoa??
     
  2. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #2
    Sep 26, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,711
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    KakaKiza uchokozi huooooooooooo! Ingawa mie sio mwanamke najitosa mzimamzima na kimbelembele juu kujibu. Kwa haka kamfume dume unategemea jibu gani toka kwa jamii. Eti huwa tunasema wanawake wngi huwa wanaficha 'their true colour not until they get married', teteteeeeeeeeee, wanaume wengi huwa tunapenda wadada wabadilike to our advantage not otherwise. Ni mtazamo tu jamani msijenge chuki, mweeeeeeee!
     
  3. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #3
    Sep 26, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Wanaume 100%
     
  4. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #4
    Sep 26, 2011
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,895
    Likes Received: 279
    Trophy Points: 180
    Kumbe wameulizwa akinadada .....dah! ngoja nijisepeshe.
     
  5. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #5
    Sep 26, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Angalia ni tabaka gani linaloongoza kwa kuvumilia, then the opposite ndo jibu!!
     
  6. N

    Natalie Senior Member

    #6
    Sep 26, 2011
    Joined: Sep 25, 2011
    Messages: 166
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mi kwa upande wangu niseme, men wanaongoza for 80 percent, women wanafuatia kwa just 20 percent, wanaume wengi ndio wanaoharibu familia, wana kero za kipumbavu na maudhi kedekede but mi naamini silaha moja kubwa kwa mwanamke kuishi vizuri kwenye uhusiano ni kujitahidi kujiongezea kipato cha kutosha, kuwa na kipato kizuri na pia kumheshimu Mume wako, because wanaume wengi wanapenda kuwanyanyasa wanawake kwa pesa zao, ukiwa mfano na nyumba yako au nyumba zako mwanaume anayetaka kukunyanyasa sababu ya mali anakuogopa, wanaume wanapenda anapokuacha uteseke but akijua utaendelea kupendeza kwa sana, atasita kufanya hivyo na kwa upande mwingine pia wanawake tupendane kama wanaume, sio kukaa kufurahia na kuchekelea matatizo ya mwanamke mwenzio, tunawaumiza wenzetu, watoto wao na kuharibu familia zao kwa ujumla, it's not good waheshimiwa.
     
  7. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #7
    Sep 26, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Hii ya kuoa na kuachika ingelikuwa halali kwa Mungu mi ningeoa wanawake elfu kidogo
     
  8. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #8
    Sep 26, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,110
    Likes Received: 14,435
    Trophy Points: 280
    hivi neno tabaka na neno jinsia yana maana moja??????????

    tabaka mimi naelewa ni mfano 1.rich class 2.middle class
    3.low class
     
  9. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #9
    Sep 26, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    hata kwenye mapenzi? Maana kuna stori za wake za matajiri kubanjuka na wachunga ng'ombe. Fafanua mkuu
     
  10. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #10
    Sep 26, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,110
    Likes Received: 14,435
    Trophy Points: 280
    matabaka ya mapenzi siyajui

    nayajua hayo tu...
     
  11. Nzenzu

    Nzenzu JF-Expert Member

    #11
    Sep 26, 2011
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 859
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    asilimia kubwa n wanaume japokuwa ndoa ikivunjika mwanaoke ndo ananyooshewa kdole!
     
  12. mtoto mpole

    mtoto mpole JF-Expert Member

    #12
    Sep 26, 2011
    Joined: Mar 22, 2010
    Messages: 679
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wanaume ndo visababishi hasa wakishapata vijisent kidogo tu hupumbazwa na ya ulimwengu na kujiona yeye kidume,kuendeleza mfumo dume na kusahau kuishi kwa akili,upendo na hekima na wake zao.pia wanaume weng wakioa wanasahau majukumu yao kama mume.
     
  13. Felixonfellix

    Felixonfellix JF-Expert Member

    #13
    Sep 27, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 1,682
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    mhhhhhhhhhhhh
    nitarudi nikipata jibu
     
  14. lolyz

    lolyz JF-Expert Member

    #14
    Sep 27, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 325
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    The Boss
    Ntakuletea lie ditector wewe?
     
  15. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #15
    Sep 27, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    ^&**(*(**&&^^^%^&*???????
     
  16. T

    Typical Tz Member

    #16
    Sep 27, 2011
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 45
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nitabaka gani linaongoza kwakuvunja ndoa?
    Hapa sijakuelewa unaposema tabaka unamaanisha nini.Nieleweshe!

    Maana naona mtu kaolewa mwezi kaachika je msababishaji ni nani??Mume mke??
    Mume na Mke hawa wote ni wasababishaji wa kuvunjika kwa ndoa yao, kwa kushindwa kuitambua misingi imara ya ndoa, kuikubali na kuamua kwa umoja wao kuiishi kwa lengo la kuijenga ili hatimaye iweze kusimamisha jengo imara ambalo litageuka kuwa nyumba(familia) yenye furaha na amani siku zote za maisha yao hadi kifo kitakapowatenganisha hao wanandoa husika.

    Kumbuka ndoa si lelemama, kamwe usiingie ktk ndoa kwa majaribio eti kwasababu; umri unaruhusu au pesa zinaruhusu au rafikiyangu kaolewa/ kaoa au tamaa zinginezo za mwili. Ukifanya hivi hakika nakwambia tegemea matokeo kama haya ya kuvunjika baada ya mda mfupi pia inaweza kukufanyia ki2 kibaya ambacho kitakupelekea majuto ya milele na kutafuta pa kukimbilia pasipokimbilika.

    Au siku hizi ni fashion kuingiza na kutoa?
    Fafanua hapa pia unaposema kuingiza na kutoa una maana ipi?
     
  17. Mamaya

    Mamaya JF-Expert Member

    #17
    Sep 27, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 3,628
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    Ni tabaka gani unazunzumzia mkuu, manake neno tabaka ni pana mno katika mapenzi, kwani kuna umri,kiuchumi,kielimu,kidini n.k, hivyo be specific hapo kaka, manake hadi kufikia hatua ya kuvunjika kuna mabo mengi yakichangiwa na sababu mbalimbali.
     
  18. Queen Kyusa

    Queen Kyusa JF-Expert Member

    #18
    Sep 27, 2011
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 637
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35

    Haya mambo hayana formula bwana inaweza mwanaume akawa kisababishi au mwanamke. lakini kikubwa cku hizi watu wanaoana kama fasheni hakuna kujuana kwa undani misingi ya kupata mchumba imekuwa mibovu watu wanazingatia sura na umbo na upande mwingine waangalia chapaa.
     
  19. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #19
    Sep 27, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Kumbe hiki ni choo cha kike!!Samahani!
     
Loading...