Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dada zangu punguzeni njaa.. Khaaah!

Discussion in 'Love Connect' started by adakiss23, Aug 26, 2012.

  1. adakiss23

    adakiss23 JF-Expert Member

    #1
    Aug 26, 2012
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 3,144
    Likes Received: 323
    Trophy Points: 180
    Yan unakutana na mdada unavutiwa nae unapenda awe rafiki yako. Unamwaga sumu zako. Kabla hata hajalainika vizuri anaanza kutaja shida alizonazo.. Mara ooh sijala.. Kodi imeisha natakiwa nilipe ndani ya wiki hizi mbili.. Mara ooh mama anaumwa nahitaji pesa.. Mara ooh kuna viatu nimeviona pale for you 2 mlimani city.. Yaani mpaka jamaa anaghairi. Basi bibie tutawasiliana nna namba yako ntakupigia. Style Up bana! Sisi sio migodi bana! Hata kama nmevutiwa kweli nae.. Nikiangalia hiyo list ya matatizo moyo unapotelea juu kwa juu!

    Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
     
  2. Scofied

    Scofied JF-Expert Member

    #2
    Aug 26, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 1,956
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    ngoja waje,wanapenda sana vya bure afu wakitaka kuliwa na wao wanalalamika...japo sio wote...
     
  3. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #3
    Aug 26, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,810
    Likes Received: 2,225
    Trophy Points: 280
    sawa.........ila na nyie muache kukaa kibuzibuzi.........
     
  4. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #4
    Aug 26, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,787
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    hapana bana wacha lalamika wacha waendelee hivyo hivyo maana sasa ni rahisi sana kupata k...huyo ukimtoa hele ya kodi nakwambia mbo utakuwa wamla kiulaini na tigo utapata...achana na pesa kija. hawa wanawake siku hizi mbona mdebwedo tafuta pesa tuu
     
  5. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #5
    Aug 26, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,113
    Likes Received: 5,314
    Trophy Points: 280

    Preta, yaani ndio umeamua kuja kunitangaza huku?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #6
    Aug 26, 2012
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,971
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    simple: Mjibu huna pesa au kata kona...
     
  7. steveachi

    steveachi JF-Expert Member

    #7
    Aug 26, 2012
    Joined: Nov 7, 2011
    Messages: 3,357
    Likes Received: 838
    Trophy Points: 280
    ulitaka kidogo akuvutie gap halaf baadae ndo akupe bill zake,biashara asubuhi bwa mdogo,tena wakati anakuelezea shida zake na mimacho anakulegezea,mzee kama huna moyo unalainika na mzigo unatoa,chezea totoz za mjini weyeee
     
  8. Kingmairo

    Kingmairo JF-Expert Member

    #8
    Aug 26, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 4,813
    Likes Received: 876
    Trophy Points: 280
    Fanya ufanyavyo naomba unisadie laki moja nina shida!....duh huyu sintamsahau.
     
  9. adakiss23

    adakiss23 JF-Expert Member

    #9
    Aug 26, 2012
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 3,144
    Likes Received: 323
    Trophy Points: 180
    Nini huna hela?? Nyoo mwanaume gani ww?? Mwanaume suruali akaa babu nitue kama suruali 2 hata mimi navaa sana. Hebu nitue.. MNA MAANA NYIE??

    Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
     
  10. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #10
    Aug 26, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    sasa kupunguza njaa si ndo huko?
    wanakuomba wewe 'ulietangaza umependa'?

    ha ha haa lol
     
  11. Jodoki Kalimilo

    Jodoki Kalimilo JF-Expert Member

    #11
    Aug 26, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 6,732
    Likes Received: 241
    Trophy Points: 160
    Kweli The Boss hapa ni sawa na ALIEUZA CHENI BANDIA KAPEWA FEDHA BANDIA hivyo ngoma droo, kama mwanaume ulikuwa na haraka ya kumtokea badala ya kutumia day one kama sehemu ya kumjenga akuamini basi na yeye siku ya kwanza anakupiga mzinga. Si unajua ukimtokea mrembo day one tu humjui hakujui nae huwa wanamwona mwanamume kicheche ila kama jamaa angezugazuga japo siku mbili tatu ndio atie neno nadhani asingepambana na huu msala
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. mathematics

    mathematics JF-Expert Member

    #12
    Aug 27, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 3,248
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    dah hii kweli, unamtongoza anatiki halafu fwasta bila kuchelewa anaanza, ooh mara simu yangu mbovu, ooh simu yangu illingia maji, nina laini tu niliibiwa simu, Hapo manake kidume unatakiwa uelewe ununue simu kwa bidada!

    au ooh hizi nywele zishaanza kuniwasha, halafu saluni ndio vile tena elfu30, lakini kwa sasa sina, itabidi nisuke mabutu tu, Hapo kidume inabidi ujipge utoe hela ya saluni!

    Tatizo sio kumnunulia simu , au tatizo si kutoa hela ya saluni! Tatizo ni fwasta demu kuanza kutaka kuitumia ATM yake kabla hata ya kupewa kadi!
     
  13. Easymutant

    Easymutant JF-Expert Member

    #13
    Aug 27, 2012
    Joined: Jun 3, 2010
    Messages: 2,139
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 160
    Natamani ungekuwa we ndo unajibu kile kipindi cha maswali na majibu ya papo kwa papo kule kwenye silly season...
     
  14. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #14
    Aug 27, 2012
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,971
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    sidhani mwanamke mstaarabu anaweza kukujibu hivyo...pole kwa kujibishwa hivyo mkuu!! unalo
     
  15. C

    Chinga boy JF-Expert Member

    #15
    Aug 27, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 416
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Unanikumbusha miezi 3 nyuma nilipata malaya aliyekuwa anatafuta m'me humu jf nilimtumia nauli kutoka kuja kwangu na alipofika alikataa kutoa k eti tuchunguzane next alitoa siku aliyoondoka ajadai pesa nyingi ikiwamo kodi ya house nikampotezea then akaja na gia ingine amefiwa anataka nauli nikampotezea mpaka akajua mm ni gamba gumu akala kona
     
  16. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #16
    Aug 27, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Mbona hao wenye shida mimi sikutani nao??? Nina ham sana ya kupigwa mizinga!
     
  17. adakiss23

    adakiss23 JF-Expert Member

    #17
    Aug 27, 2012
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 3,144
    Likes Received: 323
    Trophy Points: 180
    Lazima utakuwa mkoani ww?? Kama si Lindi basi Mtwara uko hata jero siku inapita. Wanawake wa mjini Sinza K'nyama Makumbusho Mbezi Kinondoni ndo majibu yao afu tushayazoea. Afu FULLY kuwapotezea. UNALO wewe uko MKOANI

    Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
     
  18. Nyamgluu

    Nyamgluu JF-Expert Member

    #18
    Aug 27, 2012
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 3,147
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Hehehe. Ninako ka gold digger kamoja ni hatari sana! Mtoto cute kapitiliza. Nyumbani kwao fresh sana. Actually katoka kununuliwa gari ya maana tu a few days ago. Ili cost kama 18 mil hivi.
    Mimi kuangalia back ground ya mtoto nikajua hapa panaweza kuwa patulivu!!
    Aisee how wrong I was! Hadi siamini!!
    Vimzinga vya chini ya laki every after 2 days ni kawaida. Ila nilipigwa wa milion 7 nilicheka hadi machozi.

    Nikamwambia kua mizinga yake inanipunguza sana mapenzi kwake becuase siamini hata hela ya vocha hana. Haijasaidia. The most confusing thing is, nimesitisha kumpa ila bado tunachat, hajasema ananiacha japokua uwezo huo anao sana!
    Mimi sijamwambia na mwacha coz she is a gud accessory ukienda nae out! LOL.
     
  19. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #19
    Aug 27, 2012
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,971
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    ha ha,nipo Mang'ola..inaelekea umepigwa kibomu cha mana, poyeee sana!! umeingia mjini lini aisee? na mbona unalalamika hivyo? ulihonga 1bn? UNALO wewe ulieko MJINI, utachunwa mpaka mokasi:))

    sent from my RedBerry 3900 using LindiForums
     
  20. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #20
    Aug 28, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Hiyo ndio test ya kujua kama what type of man you're, ukiwa mwanaume suruali utasepa. Mwanamke si mjinga eti
     
Loading...