Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dada zangu naombeni jibu, kwani hii nimeisikia kwa wanaume tu!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by GAZETI, May 3, 2012.

  1. GAZETI

    GAZETI JF-Expert Member

    #1
    May 3, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 2,906
    Likes Received: 243
    Trophy Points: 160
    Najua Above 18 mtanielewa tu. Nimepata kuisikia kwa wanaume kadhaa kuwa
    pale wanapokuwa na magari yao wanapoendesha kuelekea kileleni huwa
    wanajenga fikra za kuendesha magari mengine. Yaani kimwili huwa anaendesha
    gari alilonalo kwa wakati huo lakini kifikra huendesha gari lingine kabisa ambalo
    mara nyingi hupenda kuliendesha lakini hana uwezo wa kulinunua au vinginevyo!

    HUJAELEWA?
    Yaani wakati ule wa Chakula cha usiku basi wanaume wao badala ya kuwazia kile
    chakula anachokula huwa anawazia chakula kingine ambacho kimepikwa huko nje.

    Vipi dada zangu, unaweza kupakiwa kwenye gari na dereva mwingine lakini
    Imagination yako ikakupelekea kuona unaendeshwa na dereva ambaye sio
    yule aliyeshika usukani?
    KWA NINI?
     
  2. gambachovu

    gambachovu JF-Expert Member

    #2
    May 3, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,865
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mhmmm... Si wengi kama si wote..
     
  3. Mcharuko

    Mcharuko Senior Member

    #3
    May 3, 2012
    Joined: Sep 25, 2011
    Messages: 192
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Ndiyo inatokea pia, unaweza kupanda gari kuukuu kama JABA na dereva
    kafanana na hilo Gari, Hana mvuto wa kukufanya usikie raha ya safari
    ili usafiri vizuri unajenga picha kuwa uko ndani ya SHANGINGI huku ukiendeshwa
    na mbunge kijana. INATOKEA, hivyo usijidanganye kuwa kila abiria wako huwa anafurahia hiyo
    safari yako kwani madereva wengine ni vimeo bila hivyo hupati raha ya safari.
     
  4. Erotica

    Erotica JF-Expert Member

    #4
    May 3, 2012
    Joined: Apr 24, 2012
    Messages: 2,514
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hio haipo kwa wanaume tu, hata sie wanawake. Upo na GAZETI akili yote ipo kwa Kongosho,

    akili ikiwa kwako Mlima hupandi wala kileleni hufiki. Mimi naamini inatokana na mwenzio kupungua

    mvuto katika akili na machoni pako au hata tu ile ya kibinadamu ya kumuona ambae unahisi ni zaidi ya hilo gari unaendesha.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. GAZETI

    GAZETI JF-Expert Member

    #5
    May 3, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 2,906
    Likes Received: 243
    Trophy Points: 160
    Duh! Yaani upo na kongosho kimwili tu, kihisia uko na GAZETI
    mh! haya bana.
     
  6. Erotica

    Erotica JF-Expert Member

    #6
    May 3, 2012
    Joined: Apr 24, 2012
    Messages: 2,514
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0

    Hapana umekosea, kimwili na GAZETI ki hisia na Kongosho. teh teh teh
     
  7. HOPECOMFORT

    HOPECOMFORT JF-Expert Member

    #7
    May 3, 2012
    Joined: Feb 25, 2012
    Messages: 2,314
    Likes Received: 3,018
    Trophy Points: 280
    Kuuuumbeeee
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. Erotica

    Erotica JF-Expert Member

    #8
    May 3, 2012
    Joined: Apr 24, 2012
    Messages: 2,514
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0

    teh teh teh..
     
  9. ummu kulthum

    ummu kulthum JF-Expert Member

    #9
    May 3, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 2,792
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    dereva feki si mtaki kabisaa asijesabisha ajali mbele ya safari.
     
  10. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #10
    May 3, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Mimi haijawahi kunitokea hiyo situation,nitakua muongo kusema ndio..
     
  11. HOPECOMFORT

    HOPECOMFORT JF-Expert Member

    #11
    May 3, 2012
    Joined: Feb 25, 2012
    Messages: 2,314
    Likes Received: 3,018
    Trophy Points: 280
    Na usafiri ulivyo wa tabu kuchagua kupo bt kuangukia koroma nako hakukwepeki!.
     
  12. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #12
    May 3, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Ngoja nikatest kidogo.

    Erotica, mkimbie gazeti uje kwa kongosho.
     
  13. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #13
    May 3, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,257
    Trophy Points: 280
    si kujitesa tu
    ule kwa mama ntilie uhisi uko Kempisiki....
    ya nini??/
     
  14. mpinga shetani

    mpinga shetani JF-Expert Member

    #14
    May 3, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 3,253
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    ni kweli kabisa
     
  15. LINCOLINMTZA

    LINCOLINMTZA JF-Expert Member

    #15
    May 3, 2012
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 1,640
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mchuano wa mwaka kumtafuta MMU QUEEN na KING, Kongosho nikupendekeze wapi? MMU QUEEN au KING?
     
  16. LINCOLINMTZA

    LINCOLINMTZA JF-Expert Member

    #16
    May 3, 2012
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 1,640
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hapo ukute chakula chenyewe hakiliki mpaka upate counselling. Sasa ili kipande, unajipa matumaini tu. Mida mingine hata Jogoo kuwika inabidi akili ihame kabisa au muangalie mechi ya wengine. Dunia ina mambo.
     
  17. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #17
    May 3, 2012
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,307
    Likes Received: 504
    Trophy Points: 280
    inatokea,either una mwanaume zaidi ya mmoja.na huyo mwengine haridhishi.au unaweza ukawa na mmoja ila una compare na your ex ambae unahisi ni better than your boyfriend/husband.unabaki kuvuta taswira tu.
     
  18. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #18
    May 3, 2012
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,307
    Likes Received: 504
    Trophy Points: 280
    mwisho wa yote,ni wizi mtupu
     
  19. Baba Collin

    Baba Collin JF-Expert Member

    #19
    May 3, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 452
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    da mi nimuadhirika wa hiyo kitu mazee.sometimes nahc ananistukia.
     
  20. Kilahunja

    Kilahunja JF-Expert Member

    #20
    May 4, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 1,481
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    mama mmoja alinifunda akaniambia mdogo wangu precious, ukiwa na mpenz wako ktk shughul akil yako iwe kwenye picha za ex hapo utafika kilelen, mi nkabak mwe!
     
Loading...