Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dada zangu naomba kukuulizeni!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Ngekewa, Oct 4, 2012.

  1. N

    Ngekewa JF-Expert Member

    #1
    Oct 4, 2012
    Joined: Jul 8, 2008
    Messages: 7,730
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Hivyo kati ya mapenzi mliyopewa na wazee na mapenzi ya uwili (ndowa au urafiki wa kimwili) ni penzi lipi unalithamini kuliko jengine. takuwa vizuri mkitaja na sababu.
     
  2. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #2
    Oct 4, 2012
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Hili swali kama hujalimalizia vile
     
  3. mzurimie

    mzurimie JF-Expert Member

    #3
    Oct 4, 2012
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 6,152
    Likes Received: 1,557
    Trophy Points: 280
    uliza vizuri basi uumebania maneno au?
     
  4. Slave

    Slave JF-Expert Member

    #4
    Oct 4, 2012
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 4,842
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 160
    Au unamaanisha hapo una mzazi na pale mume afu wote wanahitaji msaada wako ktk muda mmoja kwa hiyo mie nianze na yupi kumsaidia?
     
  5. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #5
    Oct 4, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,241
    Trophy Points: 280
    Mapenzi hayo yako tofauti kabisa na hayaingiliani. Penzi la wazazi ni la pekee na la mwenza kadhalika. Ukitaka kuyashindanisha unajitafutia matatizo. Moyo wako ni mkubwa mno, hawa wote wanaenea humo ikiwa ni pamoja na watoto mtakaojaaliwa, na itabaki na nafasi ya marafiki pia.
    Mwenza haji kum-replace mzazi. Ana nafasi yake pekee.
     
  6. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #6
    Oct 4, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    penzi la mzazi lina nafasi yake na kamwe hawa ndio watu pekee ambao hawawez kukubadlisha ama kukukana wewe ama kuachana na wewe. ndio watu ambao nafasi yao haina masimulizi wala vizio vya kupimia na haifanani na ya mwenza hata siku moja.

    mwenza huyu ni yule ambaye umemchagua wewe ama tuseme ni created love yako, hii na yenyewe inapitia mlango tofauti ambao wazazi hawapitai and Mungu ni wa ajabu huwez ama hawawez kupiitia mlango mmoja na wote hubaki moyoni na nafasi ikawa wazi kwa mapenzi mengine kama ya watoto na marafiki.

    kumbuka upenzi wako kwa wazazi ulikuwa ni genuine love ambayo lazima wangekupa na wewe uwape na haisukumwi na hisia za kingono but intimate love huwa ni kwa mwenza na husukumwa kingono. these two are incomparable.
     
  7. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #7
    Oct 4, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Mbona hujauliza wakaka/wanaumeeee...............!!
    Au wenyewe hawajali mapenzi ya wazazi.......?:A S embarassed:
     
  8. S

    SWEET HUSBAND Member

    #8
    Oct 4, 2012
    Joined: Aug 22, 2012
    Messages: 97
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sijakuelewa
     
  9. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #9
    Oct 4, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,298
    Likes Received: 3,081
    Trophy Points: 280
    upendo wa mzazi na mke /mume haufanani! Na kila mmoja una thamani
     
  10. MKATA KIU

    MKATA KIU JF-Expert Member

    #10
    Oct 4, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,793
    Likes Received: 80
    Trophy Points: 145
    Wanaume na mama zetu upendo wetu ni wa asili haitakiwi hata kuulizwa.. Ni ngumu sana mwanaume kumpenda mwanamke kuliko mama yake..
     
  11. JICHO LA TATU

    JICHO LA TATU JF-Expert Member

    #11
    Oct 4, 2012
    Joined: Sep 28, 2012
    Messages: 307
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Rudia swali tafadhali
     
  12. Nicole

    Nicole JF-Expert Member

    #12
    Oct 4, 2012
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 4,284
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    cjamwelewa mleta uzi
     
  13. N

    Ngekewa JF-Expert Member

    #13
    Oct 5, 2012
    Joined: Jul 8, 2008
    Messages: 7,730
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Binaadamu huwa na vitu alivyovithamini na huenda vitu hivyo vikawa kwenye kundi moja, lakini lazima kutakuwa nadaraja kati ya vitu hivyo.
    Naam, kupendwa ni kuzuri lakini mapenzi yepi unayaweka katika daraja la juu na yepi yanafuata? 1. Mapenzi ya wazee wako kwako na 2. mapenzi ya mwenza wako yaani mume au boyfriend?
     
  14. N

    Ngekewa JF-Expert Member

    #14
    Oct 5, 2012
    Joined: Jul 8, 2008
    Messages: 7,730
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Nahisiniko wazi! Mapenzi uliyopewa na wazazi na uliyyopewa na unaeshirikiana nae kimwili, yepi unayaona yana maana zaidi kwako? Kumbuka kuwa nakubali kuwa yote yana thamani kwako lakini kama kuyapata ni moja tu utachagua mapenzi ya wazazi au mapenzi ya mshiriki wako?
     
  15. N

    Ngekewa JF-Expert Member

    #15
    Oct 5, 2012
    Joined: Jul 8, 2008
    Messages: 7,730
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Sijabania kitu hapo! Ulipendwa na wazazi wako tangu tumboni hadi sasa na ukateuwa mwenzako wa kukupa raha za matamanio yako. Ukitafakari yepi unaona yana tija zaidi kwako kuliko yale mengine?
     
  16. N

    Ngekewa JF-Expert Member

    #16
    Oct 5, 2012
    Joined: Jul 8, 2008
    Messages: 7,730
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    La si hivyo!Tuchukulie hivi;Unathamini jitihada za mtu juu yako na mapenzi ni zawadi kwako. Sasa kati ya mume na wazazi wako wepi unahisi wana mchango mkubwa wa kukupenda kati ya wazee na mumeo?
     
  17. N

    Ngekewa JF-Expert Member

    #17
    Oct 5, 2012
    Joined: Jul 8, 2008
    Messages: 7,730
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Ninachojaribu kujuwa ni kuwa lipi unalithamini zaidi? Maana ya zaidi ni kuwa hicho kitu kipo mbele ya mwenziwe. Sijui lakini nahisi kuwa lile la wazee lina thamani ya pekee.
     
  18. N

    Ngekewa JF-Expert Member

    #18
    Oct 5, 2012
    Joined: Jul 8, 2008
    Messages: 7,730
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Naaam! Namkumbuka Babu yangu aliyeniambia mke kaja ngomani, ikivunjika.............
     
  19. N

    Ngekewa JF-Expert Member

    #19
    Oct 5, 2012
    Joined: Jul 8, 2008
    Messages: 7,730
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Si tunawaiga walioendelea! Ladies first!
     
  20. N

    Ngekewa JF-Expert Member

    #20
    Oct 5, 2012
    Joined: Jul 8, 2008
    Messages: 7,730
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Unataka kutowa zawadi kwa mtu aliyekupa mapenzi na zawadi hiyo ni moja tu.
    1.Kuna wazee waliokupenda na kukuengaenga na kukufanya hivyo ulivyp sasa.
    2.Kuna guy lenye kukupatpat na kukupa vineno vizuri, kucheza na wewe kwenye sita kwa sita na kushirikiana nawe kutengeneza kiumbe ambacho utakipenda kuliko kitu chengine duniani(mtoto).
    Sasa zawadi yako utampa nani na kwanini?
     
Loading...