Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dada zangu huu ni ustaarabu?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by SOKON 1, Jan 1, 2011.

  1. S

    SOKON 1 JF-Expert Member

    #1
    Jan 1, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 1,040
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    kwa mabinti ukienda vyumbani kwao utakuta wametundika nguo zao za ndani kila m2 anaona je huu ni ustarabu ama ni kwanini msiziweke sehemu za faragha? JE HUU NI HUUGWANA
     
  2. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #2
    Jan 1, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Depends kama mtu ana chumba kimoja, sidhani kama hizi ulizikuta sitting room.
     
  3. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #3
    Jan 1, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,820
    Likes Received: 2,237
    Trophy Points: 280
    zinatakiwa zipate upepo.....zikifichwa sana hazitakauka...mwisho zitaleta fungus
     
  4. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #4
    Jan 1, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    Mapambo labda
     
  5. DJ BABU

    DJ BABU JF-Expert Member

    #5
    Jan 1, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 210
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    zilikupa mzuka nini mjita
     
  6. Tabutupu

    Tabutupu JF-Expert Member

    #6
    Jan 1, 2011
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 3,594
    Likes Received: 2,004
    Trophy Points: 280
    Mie sioni kama ni kitu cha ajabu. Mbona dukani zipo, na tunajua kuwa mtu kavaa nguo ya ndani. Ni kitu ambacho hatuja zoea na tumejenga mawazo mabaya. Mtu akiona nguo ya ndani ya mwanamke anasisimka, kulikoni??. Kama huoni aibu anika nje kabisa na watu waone hakuna tatizo na wala si kinyume cha maadili. Ila katika jamii ya kitanzania ,sio ustarabu kuanika,kuweka peupe hizo nguo nyeti.
     
  7. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #7
    Jan 1, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,174
    Likes Received: 296
    Trophy Points: 180
    Has zikiwa mpya
     
  8. Polisi

    Polisi JF-Expert Member

    #8
    Jan 1, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 2,090
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Tatizo nini mkuu? Mbona hata machinga wanazitembeza huwa huzioni?
     
  9. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #9
    Jan 1, 2011
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Katika jamii gani ni ustaarabu kuanika, kuweka peupeni?


     
  10. J

    Jiah Member

    #10
    Jan 1, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii ni pointi ya msingi preta,,nguo za ndani ni moja ya sababu za fangasi kwa wake,,kama unavyojua mazingira yao ni rahisi kupata viambukizi,hivyo nguo za ndani yabidi zipate mwanga zikauke vzr kwa wakati,,utamaduni tu hauruhusu ila better zikianikwa juani.HAPPY NEW YEAR
     
  11. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #11
    Jan 1, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Sioni Tatizo labda zikiwa chafu tu ndio zisining'nizwe ! Chupi ni kama nguo nyingine tu sema ndio hivyo! Je wewe wale wanao weka Bafuni ambapo kila mtu anaziona tusemaje?
     
  12. DJ BABU

    DJ BABU JF-Expert Member

    #12
    Jan 1, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 210
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mi naona cha ajabu ni kuzianika ndani
    alitakiwa azipige kwenye kamba juani nje
     
  13. S

    SOKON 1 JF-Expert Member

    #13
    Jan 1, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 1,040
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    acha izo m2 angu mi ninachosema utakuta binti ameninginiza hizo nguo kila upande ndio maana nikauliza kwani wanaoingia ndani ni wa rika tofauti ata heshima iwepo basi.
     
  14. DJ BABU

    DJ BABU JF-Expert Member

    #14
    Jan 1, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 210
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    haina shanapa babuu
     
  15. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #15
    Jan 1, 2011
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Ndio, ni uungwana! Utajuaje kama amezifua?
     
  16. S

    SOKON 1 JF-Expert Member

    #16
    Jan 1, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 1,040
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Bafuni ni tofauti na kwenye chumba sababu kwenye chumba kila mtu anaingia mda wowote kukujulia hali sa ninapokuja nakutana na lundo la nguo za ndani mbele ya macho yangu inamaana akuna safe place ambayo haitakuwa screen saver za izo nguo za ndani kuzuia mtu aingiapo ndani asizione.
     
  17. Tabutupu

    Tabutupu JF-Expert Member

    #17
    Jan 1, 2011
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 3,594
    Likes Received: 2,004
    Trophy Points: 280
    SIO TABIA NZURI KUANIKA NDANI. WEKA NJE, NDIO MAANA HATUFUI AU TUNAVAA ZILIZO CHAKAA. NI KITU CHA KAWAIDA. KWANI NANI HAJUI KUWA UMEVAA CHUPI.

    [​IMG]
     
  18. S

    SOKON 1 JF-Expert Member

    #18
    Jan 1, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 1,040
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    teh teh teh
     
  19. Gudboy

    Gudboy JF-Expert Member

    #19
    Jan 1, 2011
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 799
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    mbona madukani zinatundikwa hadharani, tena machinga wanapitisha mitaani huku wameshika mikononi, kwani nini cha ajabu? Mi naona ni nguo kama yingine tu, ubaya kama umekuta chafu imetundikwa, ambapo hata nguo ya kawaida ukikuta kwa mtu ni chafu unaweza sema yule fulani ni mchafu. (nimesema tu ila sio dada)
     
  20. S

    SOKON 1 JF-Expert Member

    #20
    Jan 1, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 1,040
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    kuanika nje sio tatizo ila unaingia ndani unakuta zimewekwa kama SHOW ndo kinachoboa watu wangu.
     
Loading...