Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dada zangu,heshima yenu inashuka

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by figganigga, Jun 7, 2011.

  1. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #1
    Jun 7, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,565
    Likes Received: 2,025
    Trophy Points: 280
    hii tabia imeshamili sana kwenye club za dar es salaam.unakuta mtu umeenda disco single uko tungi.dj anawachangamsheni kwa nyimbo,kidogo ule wimbo wa Rupee wa tempted to touch unapigwa,kuangalia kushoto unamuona mrembo anakufuata akikatika mauno.unacheza nae.kidogo dj anaweka wimbo wa this why i'm hot wa mims unasikia anakwambia eti nmechoka nina kiu ninunulie pombe.hapo ndo mimi nashangaa mtu hamjawahi hata kuonana umecheza nae wimbo mmoja tu.muulize sasa anakunywa kinywaji gani mh!.ndo maana nawapotezea.
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Jun 7, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    usichanganye machangudoa na madada wa kweli

    madada wa ukweli hata kucheza nae ufanye kazi
    na wanakwenda club na usafiri wao,
    wananunua wenyewe kinywaji chao na kadhalika
     
  3. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #3
    Jun 7, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kaazi kweli kweli!
    Kama hutaki/weza kumnunulia kinywaji akikujia na kiuono chake hama ulipokua...akikufuata mwambie asante ila hapana.We unategemea nini kumtoa majasho dada wa watu alafu usimtulize koo??!
     
  4. C

    Cremo joe joe Member

    #4
    Jun 7, 2011
    Joined: Jun 5, 2011
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyu naye mwanga.
     
  5. CPU

    CPU JF Gold Member

    #5
    Jun 7, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135

    Wewe naona utakuja kuoa mwanamke uliyempata disko
    Kwani malaya ana muda wa kukusoma ulivyo
    Hapo ujue ndo umeambiwa "Ninunulie Taska nikupe access ya bao 2 za vodafasta"
     
  6. Futota

    Futota JF-Expert Member

    #6
    Jun 8, 2011
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 524
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Acha roho mbaya!
    Kwani ukimnunulia beer moja/mbili wakati umesha-swagger naye kuna ubaya?
     
  7. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #7
    Jun 8, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    :heh:pole mwaya,wakati unamkatisha mauno mwenyewe ulifurahi umeombwa bia umekuja kumbandika humu.Huoni na wewe heshima yako imeshuka kwa kushikashika viuno vya wanawake usiowajua.
     
  8. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #8
    Jun 8, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Shida ni attitute za some of the African women, that men have to provide for them!! ! This is very boring, you know what, even some of us, who do not depend on men to provide to us, are treated equally!

    Women, let us liberate ourselves from these chains and poverty circles (of mind). we can do it, we can pay for our own bills, we can buy our own drinks and the like...
     
  9. Lutala

    Lutala JF-Expert Member

    #9
    Jun 8, 2011
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 823
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Naona michango mingi hapo juu inadhihirisha kuwa kwa mtindo huu dada zangu, heshima yenu inashuka
     
  10. Shantel

    Shantel JF-Expert Member

    #10
    Jun 8, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    We ni wa ukwe-eee
     
  11. Shantel

    Shantel JF-Expert Member

    #11
    Jun 8, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    kwanza embu fikiria, eti anakufata huku anakata kiuno, unaona kabisa type hiyo humu JF? kweli kabisa? nafikiri umelalamikia mahala ambapo apahusiki
     
  12. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #12
    Jun 8, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,413
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    Code:
    hii tabia imeshamili sana kwenye club za dar es salaam.unakuta mtu umeenda disco single uko tungi.dj anawachangamsheni kwa nyimbo,kidogo ule wimbo wa Rupee wa tempted to touch unapigwa,kuangalia kushoto unamuona mrembo anakufuata akikatika mauno.unacheza nae.kidogo dj anaweka wimbo wa this why i'm hot wa mims unasikia anakwambia eti nmechoka nina kiu ninunulie pombe.hapo ndo mimi nashangaa mtu hamjawahi hata kuonana umecheza nae wimbo mmoja tu.muulize sasa anakunywa kinywaji gani mh!.ndo maana nawapotezea.
    Hivi wewew unayecheza nao huoni ya kuwa ndiye unajidhalilisha kwa kutafuta kampani yao? Birds of a feather flock together...........
     
  13. Ballerina

    Ballerina JF-Expert Member

    #13
    Jun 8, 2011
    Joined: Jun 2, 2011
    Messages: 388
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kaka..........jifunze kusema NO!
    Ulishaona ni type "fulani",ukafuatwa,ukakubali,sasa unalalamika nini?????????????
     
  14. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #14
    Jun 8, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Inakera sana!!
     
  15. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #15
    Jun 8, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    ahh ubahili tu
     
  16. The Analyst

    The Analyst JF-Expert Member

    #16
    Jun 8, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 464
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 45
    Mwambie!

     
  17. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #17
    Jun 8, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Unataka akwambie nin sasa? Hao wanauza!
     
  18. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #18
    Oct 25, 2013
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,565
    Likes Received: 2,025
    Trophy Points: 280
    Umepotelea wapi?. mia
     
Loading...