Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dada zangu embu nipeni ukweli wa hili!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Slave, Sep 29, 2012.

  1. Slave

    Slave JF-Expert Member

    #1
    Sep 29, 2012
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 4,842
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 160
    Niliwahi kumsikia dada mmoja akieleza tabia za mwanaume anaempenda kwamba anampenda mwanaume mpole,mcheshi na asie na makuu aliendelea kusema kuwa mwanaume wa namna hiyo hata anapokuwa nae katika matembezi ya kawaida hujisikia raha sana kwakuwa watu humpongeza kwa uchaguzi wake wa kuchagua mwanaume mpole na asie penda makuu. Lakini leo tena nimemsikia mwanamke mwingine akiponda tabia za wanaume wa pole yeye aliwataja kwa jina la wa nyonge na kusifia wanaume wapiga vyuma,wagomvi,na wasiopitwa na ugomvi ;namnukuu eti mtu unakuwa na mwanaume kama yule mwanaume hata mkivamiwa ndani na majambazi yeye ndo wa kwanza kujificha uvunguni wa nini sasa mtu kama huyo! Bora lile pande la mtu yaani hata mitaani watu wanajua kweli furani kaolewa. Swali je wewe unapenda mwenye tabia zipi? Na kwani upende tabia hizo?
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Sep 29, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    asha kupenda biriani haimshurutishi Kidawa kuchukia pilau, na wala haimzuii havintishi kupenda wali wa nazi.

    Wanawake si kama mapera wafanane hadi mlalo wa mbegu zake.
     
  3. Catherine

    Catherine JF-Expert Member

    #3
    Sep 29, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 1,264
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Moyo wako ukijikuta umedondoka kwa mtu fulani hayo yote hutoyazingatia.
     
  4. Wi-Fi

    Wi-Fi JF-Expert Member

    #4
    Sep 29, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 1,827
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    Mtu kama mimi naweza nikawa mpole na pia nikawa mgomvi sasa sijui nimewekwa kundi gani!
     
  5. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #5
    Sep 29, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,786
    Likes Received: 2,180
    Trophy Points: 280
    mi napenda huyo wa aina ya pili....akinikata mtama.....na mimi namshukia na kichwa.....ngoma inakuwa droo.....mwanaume mpole nitamzaba makofi......
     
  6. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #6
    Sep 29, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,573
    Likes Received: 662
    Trophy Points: 280
    me napenda mwanaume bandidu, ukienda ndivyo sivyo anakukoromea. sio kila kitu ndio lolest!
     
  7. Slave

    Slave JF-Expert Member

    #7
    Sep 29, 2012
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 4,842
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 160
    duh! Umenikumbusha musoma-tarime.
     
  8. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #8
    Sep 29, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,786
    Likes Received: 2,180
    Trophy Points: 280
    unaona sasa....kumbe na wewe unapenda eeeh.....
     
  9. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #9
    Sep 29, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,786
    Likes Received: 2,180
    Trophy Points: 280
    ndo vile venye iko.....
     
  10. SnowBall

    SnowBall JF-Expert Member

    #10
    Sep 29, 2012
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Nyie tuchagueni tu hamjui hizo ni tabia za nje tu (watu wanavaaga ngozi za kondoo)...kugombana si mpaka uchokozwe bana...nani kasema mwanamume mpole hapigani?..mchukulie demu wake ndio ujue nguvu zake...By the way Preta naomba nikuwe mpenzi wako??...mimi ndiye yule Francis Cheka Bingwa wa UBO,WBA na WBF..umekubali eeh??..hapa ngumi jiwe!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #11
    Sep 29, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Fransis bingwa wa nini?
    Angalia spelling mazee

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. SnowBall

    SnowBall JF-Expert Member

    #12
    Sep 29, 2012
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Kongosho bana..yaani umeona hapo tu?
    Fanya UBO basi ondoa O ya mwisho...
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  13. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #13
    Sep 29, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,778
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    women look for security...sasa mwanawane huna shida ya kubeba mavyuma au kifua cha kutisha mtu. wewe pata mkwanja...that will provide all the security she needs. ata hao majambazi hawataingia ndani ya nyumba
     
  14. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #14
    Sep 29, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,244
    Trophy Points: 280
    Kujisimamia kama mwanaume ni tofauti na upole. Nani kasema upole ni ujinga? Mwanaume anapaswa kutoshobokea maugomvi yasiyo na maana. Ila siku akipandisha sauti inapaswa kushtua watu. Sio ati ugomvi hata wa kusutana anaendekeza. Mwanaume anapaswa kuwa kimya ila uanaume wake ukidhalilishwa ama memsahib akidhalilishwa ndo aingilie kati.
     
  15. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #15
    Sep 29, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Nimepita tu....kumbe wameulizwa kina dada....nipo nipo naendelea kuwasoma ili nijuwe kama wa aina yangu namaindiwa au sina changu!
     
  16. DSpecial

    DSpecial JF-Expert Member

    #16
    Sep 29, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 455
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Nadhani hata Mungu alikuwa na maana yake alipoumba wapole na wasio wapole
     
  17. lara 1

    lara 1 JF-Expert Member

    #17
    Sep 29, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 14,801
    Likes Received: 5,348
    Trophy Points: 280
    Mimi kwanza kabisa na tabia chafu sana ya kumchoka na kumkinai mtu!!!! Hivo basi mi wanaume watoto wa mjini wananimaliza sanaaa! Haswaa wale ambao wanbreak all the rules! LOLEST! The unpredictable Ones! Ila ukiacha tabia MVUTO nao muhimu atiii! Sipendi tabia una do na John afu kichwani unavuta STIMU kwa kumuwaza Side boy!!!! HAHAHAAAAA! (haipendezi!!!!)
     
  18. kichwat

    kichwat JF-Expert Member

    #18
    Sep 29, 2012
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 1,814
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    ... Umetisha!!
     
  19. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #19
    Sep 29, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,780
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    dahhhh
    mi nampenda mwenye tabia zote mbili :A S shade:
     
  20. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #20
    Sep 30, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,896
    Likes Received: 1,542
    Trophy Points: 280
    Kumbe lugha yetu adhimu bado ingali hai...........mashallah Kongosho
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...