Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dada yetu Michelle

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Lokissa, Sep 23, 2011.

  1. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #1
    Sep 23, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    wanaJF ni ukweli usiopingika kuwa adada yeetu huyu alikuwa mfano wa kuigwa kama walivo wengine ktk hili jukwaa hasa kwa mada na uchangiaji wake, kwa muda sasa haonekani ktk hili jukwaa, mwenye kufahamu habari zake atujuze, kwani kama yuko tz mitandao imejaa hadi vijijini na moderm sasa hata kwa sh 20 alfu unapata, nimepata mashaka kama ni mzima au lah. hilo tu wapendwa wekend njema.
     
  2. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #2
    Sep 23, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,050
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    kwa kweli hata mimi nimemiss michango yake...kuna wakati huwa namfananisha na bi mkora...
     
  3. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #3
    Sep 23, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
    Don't worry she will be back bado yuko EMPIRE STATE OF MIND
     
  4. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #4
    Sep 23, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    thefinest unajua alipo au nn kimemsibu?
     
  5. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #5
    Sep 23, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Mkuu, huyu dada ni mzima ma afya. Nadhani amebanwa na majukumu ya ujenzi wa taifa. Usihofu mkuu. Ni mzima, buheri wa afya!
     
  6. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #6
    Sep 23, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Fanya ku PM
     
  7. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #7
    Sep 23, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 160
    Lokissa usiwe na wasi Mkuu... kama alivoongea Fillipo hapo
    she is well and good, ila tu anadai kabanwa saana sasa hivi
    na shughuli za kijamii..... Jaribu kum-PM naamini afta a few days atakujibu....

    Mie pia nime Mmiss saaana.
     
  8. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #8
    Sep 23, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Labda michongo ya fweza ndo imemkeep bize!!
     
  9. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #9
    Sep 23, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    kwa kweli mmenipa moyo kwa habari hii kuwa ni mzima thanks filipo na ashad na jf members,huwa inatia wasiwasi kuona wachangiaji wa jf gafla wanatoweka lazima ujiulize kwa nn kwani sisi binadamu
     
  10. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #10
    Sep 24, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Huyu dada ni mai waifu kwasasa na nimempiga ban kuingia JF.
    kama kuna michango yoyote ya hela inayomuhusu yeye iwasilisheni kwangu.
     
  11. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #11
    Sep 24, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    nasikia kaolewa na bujibuji na sasa wako zambia kushuhudia kuapishwa kwa satta
     
  12. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #12
    Sep 24, 2011
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,448
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    What if ni Ashadii au klorokwin?
     
  13. Sabry001

    Sabry001 JF-Expert Member

    #13
    Sep 24, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,064
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Bujibuji aoe? Mweee! Hahaha!
     
  14. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #14
    Sep 24, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,368
    Likes Received: 1,029
    Trophy Points: 280
    Ata mimi mumisinga nyoo mukwano wangu wandugu.
     
  15. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #15
    Sep 24, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Nasikia analea kichanga chake
     
  16. Nailyne

    Nailyne JF-Expert Member

    #16
    Sep 24, 2011
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 350
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mbona yupo ngoja nikupm new ID yake....
     
  17. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #17
    Sep 25, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    we nae kwa misifa hujambo.
     
  18. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #18
    Sep 25, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    hahahaha! Mi nilikuwa namdai. Mlipie.
     
  19. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #19
    Sep 25, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    I hope she's watching this thread.
     
  20. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #20
    Sep 25, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Khaaaa!

    Mkuu hauamini? JF ukiijulia unapata waifu na nyumba ndogo humuhumu. Usibishe!

    Biharusi hadaiwi bana! wee wa wapi?, Ustuharibie honeymoon yetu
     
Loading...