Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dada Yetu, Mbona Mawazo yamekuzidi? Wakulu Msaidieni huyu -:)

Discussion in 'Jamii Photos' started by MaxShimba, Oct 27, 2012.

  1. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #1
    Oct 27, 2012
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    [​IMG]​
     
  2. mathcom

    mathcom JF-Expert Member

    #2
    Oct 27, 2012
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 1,385
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mbuzi Mzee lakini mambo yako ya ujana kabisa! nice pic!!!
     
  3. baba junior

    baba junior Senior Member

    #3
    Oct 27, 2012
    Joined: Sep 21, 2012
    Messages: 144
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kabakwa huyu.
     
  4. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #4
    Oct 27, 2012
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,191
    Likes Received: 523
    Trophy Points: 280
    ...kazidi na yeye, nimemwambia nina mke na kutoka nyumbani inahitaji mahesabu... yeye kawaahi...
     
  5. N

    Nabihu JF-Expert Member

    #5
    Oct 27, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 257
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    huo mkono hapo mbeleni unafanya nin?
     
  6. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #6
    Oct 27, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,880
    Likes Received: 7,048
    Trophy Points: 280
    sasa huo mkono si aachie tu ...mbona kang'ang'ania arghhhhhh.......
     
  7. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #7
    Oct 27, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    Halafu nimeona, kama vile ana KIDOTI hapo puani kwenye kona
     
  8. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #8
    Oct 27, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    Ila mzee we si umeoa
     
  9. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #9
    Oct 27, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    Sasa ndo upige mbiu................LOL
     
  10. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #10
    Oct 27, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    ndo manake ili na sisi tupate chance
     
  11. SHERRIF ARPAIO

    SHERRIF ARPAIO JF-Expert Member

    #11
    Oct 27, 2012
    Joined: Aug 25, 2010
    Messages: 6,382
    Likes Received: 1,156
    Trophy Points: 280
    sio vema kuweka picha za watu hapa bila ridhaa zao. Sio tabia nzuri. Small minds discuss people!!
     
  12. Father of All

    Father of All JF-Expert Member

    #12
    Oct 27, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 3,091
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Mbuzimzee si useme kuwa umetaka kuwaonyesha watu mapaja na si mawazo. Umejuaje kuwa mawazo yamemzidi na si vinginevyo? Haya we watege mafisi ya ngono wataisha kwa miwaya nawe mbuzi utaendelea kula majani yako bila hofu. Maana mbuzi hawaugui ukimwi pamoja na kujifanyia bila mpango.
     
  13. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #13
    Oct 27, 2012
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145

    Mkuu, na wewe hiyo Avatar ulipewa ruhusa na mwenyewe, au ndio yale yale ya Major Deegan Expressway, kwa jina lingine I 87, Bronx?
     
  14. SHERRIF ARPAIO

    SHERRIF ARPAIO JF-Expert Member

    #14
    Oct 27, 2012
    Joined: Aug 25, 2010
    Messages: 6,382
    Likes Received: 1,156
    Trophy Points: 280
    Ndie mimi mwenyewe
     
  15. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #15
    Oct 27, 2012
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145

    Mkuu, Ndio Raya ya Kuwa Mbuzi, Miwaya haituhusu, sisi ni kula Majani tuuu Meeeeeeeeeeeeeeeeh

    Huyu Chini ni Jamaa Yangu Mweeeeeeeee

    [​IMG]
     
  16. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #16
    Oct 27, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,653
    Likes Received: 2,991
    Trophy Points: 280
    mZIZIMAKVU HUNA TEHAMA YA MASAFA AUTOE???????
     
  17. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #17
    Oct 27, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,653
    Likes Received: 2,991
    Trophy Points: 280
    Kwishney, ameshafupiisha uhai wa mtu, yaani kitanda cha hospitali kabisa
     
  18. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #18
    Oct 27, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,653
    Likes Received: 2,991
    Trophy Points: 280
    Sioni hata dalili za makasheshe, kama ni kubakwa kimawazo tu si kimwili
     
  19. M

    Mea2 Member

    #19
    Oct 27, 2012
    Joined: Sep 5, 2012
    Messages: 98
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    tirarira
     
  20. Mtukuru

    Mtukuru Senior Member

    #20
    Oct 27, 2012
    Joined: Oct 8, 2012
    Messages: 106
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkononi ana lebo ya Man U. Labda nibaada ya kipigo cha 6-0
     
Loading...