Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dada yangu na boss wake

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by ngonzi zomukama, May 12, 2010.

  1. ngonzi zomukama

    ngonzi zomukama Senior Member

    #1
    May 12, 2010
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 170
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni jana tu kanisimulia alianza kwa kumpa safari za kila mara, akamuongezea bonus zake, short cause kwake hazikauki dada akawa haelewi kuna nini. Mwisho wa yote akamtamkia live na akamwambia anampenda na wala acwe na haraka yakujibu aende akafikiri akiwa tayari atamuambia jana akanunuliwa gari na amekabidhiwa ufunguo na kadi yake, dada yangu ameolewa na ana familia nzuri ya watoto 2 na mume wake anafanya kazi ya kwaida tu ya kuajiliwa ktk kampuni binafsi, ila kwa muda mfupi maisha yamependeza. wana JF nisaidie nimshauri vp? huyu dada yangu? yuko njia panda ndoa anaipenda na anampenda mume wake ila boss anawawezesha
     
  2. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #2
    May 12, 2010
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    u mean kalikubali hilo gari?
     
  3. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #3
    May 12, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    mwee, kazi kweli kweli....anayeweza kujibu hilo ni Ferouz (mkasa wa bosi)
     
  4. Kobe

    Kobe JF-Expert Member

    #4
    May 12, 2010
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 1,608
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 160
    ushauri wa bure, dada asidanganyke na vitu vya kupita hii dunia ni kama njia tu,arudi katika imani na mungu atamuongoza dhidi ya udhalimu wa huyo bosi otherwise ataingia katika mikono ya shetani.
    dah inanisikitisha sana hii habari yako ni jinsi gani watu wanatumia vibaya vyeo walivonavyo imagine leo hii ndoa ikipotea hao watoto wataishi katika mazingira gani,? mi namuombea sana kwa mungu amtoe katika hili balaa.
     
  5. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #5
    May 12, 2010
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    huyu mdada kama kakubali hilo gari itakuwa ndio mmwanzo wa mporpmoko wa ndoa yake....
     
  6. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #6
    May 12, 2010
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,311
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    Tamaa za fisi mauti mbele. Amini usiamini haitachukua muda kabla mumewe hajajua everything. Ndipo atajua ukweli wa msemo -Mke wa mtu sumu and vice versa. Mwambie aachane na huo mchezo ni bonge la bomb.
     
  7. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #7
    May 12, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,156
    Likes Received: 4,681
    Trophy Points: 280
    Ungekuwa wewe ungelikataa?
     
  8. Lily Flower

    Lily Flower JF-Expert Member

    #8
    May 12, 2010
    Joined: Oct 16, 2009
    Messages: 2,560
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Nenda kamwambie asiwe na tamaa arudishe hilo gari maana litamcost a fortune, na asikubali kama ni kazi kuisha iishe si alipewa short courses basi hiyo ndio faida yake akatafute kazi somewhere else, na pia awangalie hao watoto she is there because of them ni hayo tu.
     
  9. bht

    bht JF-Expert Member

    #9
    May 12, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    alikubali dearest, na hiyo ni alama wazi kwamba 'ur application is being considered (tena most probably 'positively')
     
  10. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #10
    May 12, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Mwambie huyo dada atamezwa mzimamzima aisee...Asicheze na ndoa, si kitu cha mzaha!..Kama alikubali kuolewa asilete urembo tena!...Na huyo bosi anatakiwa atumiwe machalii wamhabarishe kuwa anachezea sharubu za simba..Kama senti zinamwasha azipeleke kwa shangazi zake kijijini!
     
  11. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #11
    May 12, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,156
    Likes Received: 4,681
    Trophy Points: 280
    Kama ameshamegwa mi namshauri achukue mkoko familia yake inufaike na matunda ya mama kuchojolewa.

    Hainiingii kichwani kafanyiwa yooooote hayo halafu hajawahi kuvua ch'upi. Mi naona kinachomsumbua hapo ni kuwa akilikubali hilo gari atamwambia nini mumewe?
     
  12. M

    Mtu B JF-Expert Member

    #12
    May 12, 2010
    Joined: Dec 2, 2008
    Messages: 922
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hiyo inaitwa Liyumba style, yaani msela anahonga ghali kudadadeki. Subiria mziki wake sasa. Kajitakia mwenyewe, alishindwa nini kumjibu siku ya kwanza kama hataki? Anataka huyo, ni aibu tu ndio anayoogopa.

    Kitamtam cha boga
    Kutia nazi kunoga
    Mdomo wataka kula
    Maungo yaona woga!
     
  13. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #13
    May 12, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,156
    Likes Received: 4,681
    Trophy Points: 280
    Kale kakitu wamekabania bana. Ngoja nikugee kwa hapa:
    Ze folowing yuzaz say Senksi to you bht fo zis yuziful post; Chrispin
     
  14. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #14
    May 12, 2010
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    kabisa kabisa, coz nina uwezo wa kuwa na langu bac hilo lingine clihitaji, pili bado naipenda sana ndoa yangu so nipo tayari kuiharibu/ipoteza....umenimanya?
     
  15. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #15
    May 12, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Aisee cha kumsaidia huyo dada ni kwamba ushahidi na taharifa zipelekwe kwa mume wake.
    Then sisi wana JF tumshauri mume wake nini cha kufanya.
     
  16. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #16
    May 12, 2010
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    huo ndio mwanzo wa kasheshe dearest, coz huyo boc atataka kummilliki mdada kama wake vile, na ni ishara mdada nae alikuwa tayari kumkubali huyo boc akicndikizwa na tamaa zake.
     
  17. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #17
    May 12, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Thanks home gal kwa kushare habari mbaya sana masikioni mwa wanandoa sisi! seknyu bery muds!

    Tujibu pia kama kishamegwa na boss, ndo tutarudi kutoa ushauri!

    Masikini shemejio!

    Yaani nimevaa viatu vyake hapa; najsikia utumbo unashuka na kupanda! na mapigo ya moyo yananienda kwa speed ya 6000 / 7000 kmph:angry:
     
  18. RR

    RR JF-Expert Member

    #18
    May 12, 2010
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Huyu anatafuta jinsi ya kuhalalisha alichofanya (kumkubalia bosi wake ilhali ana mme).
    Unapokubali kupokea feva kama hizo, kimsingi ushakubali (no coming back here).
    Ushauri wangu: Achague kati ya kipato (huku anaendelea kumegwa na bosi) au aache kazi aokoe ndoa. Hawezi kupata vyote.
     
  19. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #19
    May 12, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,156
    Likes Received: 4,681
    Trophy Points: 280
    Ungekuwa huna uwezo wa kuwa na lako usingelikubali?
     
  20. Askofu

    Askofu JF-Expert Member

    #20
    May 12, 2010
    Joined: Feb 14, 2009
    Messages: 1,668
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Jamani, hata ukiangalia hiki kitu sio cha siku moja wala mbili, it has been going like that for months/years... na kwa mtazamo wangu hafifu (sio 20/20) huyo bosi tayari ana mahusiano na huyo sis wako... Hivi mtu anaweza kutoa gari la bure bure hivi jamani?? siamini!!
     
Loading...