Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dada yangu hajiamini ( au yupo sawa)

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by MKATA KIU, Oct 5, 2012.

  1. MKATA KIU

    MKATA KIU JF-Expert Member

    #1
    Oct 5, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,794
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    Heshima kwenu brothers and sisters,

    Nimetoka home asubuh dada yangu kanishangaza sana, anafanya kazi somewhere na huwa anaenda mwenyewe na usafir wake siku zote ..na tena toka amenunua hako kagari kapya hata hatak hata nikiguse as kipya kinyemi..
    Sasa alichonishangaza amependeza sana kuliko kawaida then leo kanipa funguo mwenyewe as nimdrop kazin then niachane nae and kaniazima na handset yangu ya bei rahis then kaweka line namuuliza sister leo niaje sikusomi.. Anadai amealikwa dinner date somewhere so hivyo vitu vitaharibu pozi na kuonekana sister du expensive wakati hana lolote...

    Nikashangaa sana mpaka sasa haiji akilini labda wadada na wadau wengine mnifafanulie hii inakuaje ni kawaida au mwenyewe tu ajiamin
     
  2. JICHO LA TATU

    JICHO LA TATU JF-Expert Member

    #2
    Oct 5, 2012
    Joined: Sep 28, 2012
    Messages: 307
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Anakutaka huyo hana lolote
     
  3. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #3
    Oct 5, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,812
    Likes Received: 2,230
    Trophy Points: 280
    I can understand her....ana maana yake we muache....
     
  4. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #4
    Oct 5, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,812
    Likes Received: 2,230
    Trophy Points: 280
    anamtaka mdogo wake....?
     
  5. E

    Elizabeth Dominic Platinum Member

    #5
    Oct 5, 2012
    Joined: Dec 7, 2007
    Messages: 4,543
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Atamtakaje mdogo wake?
     
  6. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #6
    Oct 5, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Anakwenda kuchuna buzi..
     
  7. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #7
    Oct 5, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,326
    Likes Received: 3,127
    Trophy Points: 280
    kabisaaaaaaaaaa Preta, aache kuuliza uliza na kupotezea tu , tushamwelewa sie....
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. JICHO LA TATU

    JICHO LA TATU JF-Expert Member

    #8
    Oct 5, 2012
    Joined: Sep 28, 2012
    Messages: 307
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    mhhhhhhhhhh samahani sikuvaa miwani
     
  9. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #9
    Oct 5, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,812
    Likes Received: 2,230
    Trophy Points: 280
    umeona eeeeeeh......
     
  10. moto2012

    moto2012 JF-Expert Member

    #10
    Oct 5, 2012
    Joined: Jul 3, 2012
    Messages: 1,994
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Kabisa, najua hata mimi ile style yako ya Philips mche na nywele twende kilioni na tule tubajaji tweusi twa buku jero, tulinifanya nijione tupo levo on dei wani, ndo maana leo tunapo pamoja!! Mengi mazuri nimeyapata tukiwa pamoja!!! Ungekuja na gold mushingo, iPad au kavitz ningehic ni gold digger, ningejua tu sasa jukumu la mafuta kwa hako kavitz na vocha kwa iPad ni kwangu. Nakupenda wangu, ulikuwa simpo na bado upo simpo!!
     
  11. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #11
    Oct 5, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,138
    Likes Received: 410
    Trophy Points: 180
    kaka upo?leo kuna mtu alitaka kuleta fikwa we sijui ulikuwa wapi!na mi ngoja siku nikiwa na kieti nae namwendea na rubega kabisa ili asinialike tena!aahhahhahhahahahha
     
  12. Nicole

    Nicole JF-Expert Member

    #12
    Oct 5, 2012
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 4,284
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    yuko sawa coz anataka date wake amaccept yeye kama yake and nt kwa alivyonavyo
     
  13. harakat

    harakat JF-Expert Member

    #13
    Oct 5, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 2,706
    Likes Received: 469
    Trophy Points: 180
    Kazi ipo hapo sijui tunafanyaje?
     
  14. M

    Mundu JF-Expert Member

    #14
    Oct 5, 2012
    Joined: Sep 26, 2008
    Messages: 2,713
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Yeye si ni pamoja na fitu fyake?
     
  15. moto2012

    moto2012 JF-Expert Member

    #15
    Oct 5, 2012
    Joined: Jul 3, 2012
    Messages: 1,994
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Hahahahahha! Rubega tena, dada utaua bendi!Hizo fwika mletaji mwenyewe ni nani? TNMO au Erick, au Arushaone? TANMO anaonekana kama Maryoo, angalia avatar yake!! Erickb52 sharobaro na huyo Arushaone sijui msukuleee, angalia avatar yake!!! Kama hao ndo waleta Fwika, mtafute mjomba Dark city labda hawajui!!
     
  16. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #16
    Oct 5, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,138
    Likes Received: 410
    Trophy Points: 180
    NI Boflo kaka!kanikalia kooni ile mbaya!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  17. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #17
    Oct 5, 2012
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Yani dada anamtaka mdogo wake!???? sijakuelewa au ni wewe umecoment bila kusoma mada?
     
  18. Chelian

    Chelian Senior Member

    #18
    Oct 5, 2012
    Joined: Oct 1, 2012
    Messages: 107
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0





    ....Kweli bwana, first date ukienda umetupiaaaaa saana,umejimaliza kila kitu jamaa anastuka,...anaanza kukukwepa...gharamaa!
     
  19. moto2012

    moto2012 JF-Expert Member

    #19
    Oct 5, 2012
    Joined: Jul 3, 2012
    Messages: 1,994
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Hahahah !!!Boflo? Mwambie alete hizo fwika, ila sisi tunaandaa kikombe cha chai!!!Teh teh
     
  20. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #20
    Oct 5, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Kweli,hata mimi nimeelewa lengo la huyu dada!
     
Loading...