Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dada yangu anaumwa ugonjwa wa ajabu!

Discussion in 'JF Doctor' started by Paul Kijoka, Oct 24, 2011.

  1. Paul Kijoka

    Paul Kijoka JF-Expert Member

    #1
    Oct 24, 2011
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Habari zenu wanaJF hasa upande huu wa JF Daktari?

    Dada yangu mwenye umri wa miaka 36 anaumwa ugonjwa ambao unamdhoofisha kila kukicha na ugonjwa huo
    una dalili kuu ya kutoa sauti kubwa inayojitokeza kama mtu aliyeshiba sana na hewa inatoka kooni ila kwa sauti kubwa
    ambayo inamfanya ata watu wamkimbie.

    Sauti hiyo inatoka mithili ya mtu aliyekunywa soda yenye gesi nyingi (burp kwa lugha ya kiingereza). Dada yangu anazidi kukonda na anapokuwa
    na hasira au kuchoka hali ya kuburp huongezeka sana hadi watu wanamkimbia.

    Naomba mnisaidie kwa mwenye uelewa wa ugonjwa huu tafadhari!
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Oct 24, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,820
    Likes Received: 2,238
    Trophy Points: 280
    ameshajaribu kwenda hospitali....?
     
  3. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #3
    Oct 24, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,790
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Kuna roho nyingine chafu ndani yake amini, mi nadhani ajitahidi kwenda kwenye maombi, haijalishi imani yake kwani siku zote KRISTO NDIYE MSHINDI.
     
  4. Paul Kijoka

    Paul Kijoka JF-Expert Member

    #4
    Oct 24, 2011
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Hajaenda. Nilipatabkujua hali hiyo jana nilipoongea nae kwenye simu na nimemshauri afanye hivyo mara moja. Anasema amekuwa akienda kwenye maombi na hapati nafuu!
     
  5. Paul Kijoka

    Paul Kijoka JF-Expert Member

    #5
    Oct 24, 2011
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
     
  6. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #6
    Oct 24, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    ana muda gani toka tatizo lianze?? je mmeshaenda hospital na kuchukua vipimo mbali mbali??
     
  7. b

    babojga Member

    #7
    Oct 24, 2011
    Joined: Oct 24, 2011
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huo ni ugonjwa, awahi hospitali atapona.
     
  8. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #8
    Oct 24, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Mshauri aende hospitali, huko atapata msaada zaidi.
     
  9. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #9
    Oct 24, 2011
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,470
    Likes Received: 802
    Trophy Points: 280
    Ainde hospitali,,ka anapungua mwili, huenda anakisukari. Pole sna.
     
  10. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #10
    Oct 24, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,766
    Likes Received: 4,521
    Trophy Points: 280
    Duh, ndio nauskikia leo Mpwa, pole sana sana, ngoja tusikie wengine watufundishe na sie pia
     
  11. Paul Kijoka

    Paul Kijoka JF-Expert Member

    #11
    Oct 24, 2011
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Anadai ni miezi 6. Niligundua juzi wkt naongea nae kwenye simu. sauti ni kubwa sana.
     
  12. Paul Kijoka

    Paul Kijoka JF-Expert Member

    #12
    Oct 24, 2011
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Thanks mkuu. Nilipomsikia dada yangu anatoa sauti mfano wa kondoo niliumia sana.
     
  13. Paul Kijoka

    Paul Kijoka JF-Expert Member

    #13
    Oct 24, 2011
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Nashukuru mkuu. Nimemwambia afanye hivyo maana sauti inayotoka kashaamini amelogwa.
     
  14. Paul Kijoka

    Paul Kijoka JF-Expert Member

    #14
    Oct 24, 2011
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Nashukuru. Nimemwambia afanye hivyo mara moja.
     
  15. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #15
    Oct 24, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,259
    Likes Received: 5,823
    Trophy Points: 280
    mwambie aende hospitalini ..asiende kwenye waganga (wachawi)
     
  16. L

    Legend Hax Member

    #16
    Oct 24, 2011
    Joined: Oct 24, 2011
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hapo ni maombi tu, cse kwa me upande wangu cjawahi kuona ugojwa ka huo,na kwa maelezo hayo c zan ka kuna haja ya hospital,akisha amin tu ka atapona anakua kamshinda shetan kwa 50%,so nothin' but players.
     
  17. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #17
    Oct 24, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Kama vp mlete Arusha kwenye maombi hapo UKUMBI WA SAFINA RADIO ulioko mtaa wa Mbauda na bila shaka majibu utapata Kamanda wangu. Mpe pole nyingi toka kwa WanaJF!
     
  18. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #18
    Oct 24, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,257
    Likes Received: 1,954
    Trophy Points: 280
    wakati afuatilia hosp. atumie tiba hii hapa, kuna jirani yangu alikuwa na hali kama ya dada yako nilijaribu kumpa hii dawa sasa ni mzima na anafanya kazi zake. ila asiache kwenda hosp. pia.
    Vidonda vya tumbo
    Jitahidi kukimbia vyakula vyenye tindikali?? (Acid) kama Limau, ndimu, binzari, maharage, pombe kali au pombe kwa ujumla nk ...
    1. Dawa ya vidonda vya tumbo tumia Dawa ya Hii ya Kienyeji - Ukiamka Asubuhi kabla ya kula kitu kojowa mkojo wako mwenyewe kwa kipimo cha Glasi moja uwe anakunywa mkojo wako kila siku Asubuhi kabla ya kula kitu kwa muda wa Siku Saba kisha uende kupima hivyo Vidonda vya Tumbo Vitapona na kukauka kabisa Mwambie jaribu kutumia hiyo Dawa itakusaidia Sana.
     
  19. kuberwa

    kuberwa JF-Expert Member

    #19
    Oct 24, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 568
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Dah, mpe pole. Kweli ni ugonjwa wa ajabu nami ndo kwanza nausikia! Binadamu hujafa hujaumbika, hivyo ni vizuri kumuomba sana mwenyezi ili atunusuru na haya! Atapona kwa uwezo wa Mungu
     
  20. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #20
    Oct 24, 2011
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    Aende Hospital kwa matibabu. Asisahau kupima damu kubwa, Kale kaugonjwa kana sura nyingi sana!
     
Loading...