Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dada Wema, anasema karibuni kula

Discussion in 'Jamii Photos' started by MaxShimba, Oct 29, 2012.

  1. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #1
    Oct 29, 2012
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
     
  2. Jaluo_Nyeupe

    Jaluo_Nyeupe JF-Expert Member

    #2
    Oct 29, 2012
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 2,146
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    Dah! siamini kama anagonga chakula cha majemba wanne peke yake!
     
  3. Chapa Nalo Jr

    Chapa Nalo Jr JF-Expert Member

    #3
    Oct 29, 2012
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 5,065
    Likes Received: 1,415
    Trophy Points: 280
    Hicho ni chakula aina gani, mbona hakieleweki. Isije ikawa konokono au chamaki nchanga wa Mtwara.
     
  4. mathematics

    mathematics JF-Expert Member

    #4
    Oct 29, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 3,248
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    duh! anapakia balaa..
     
  5. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #5
    Oct 29, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Siyo noah hiyo kweli????
     
  6. Father of All

    Father of All JF-Expert Member

    #6
    Oct 29, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 3,091
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Mkuu Mbuzimzee mpumzishe huyu kahaba. Nakushauri usilete tena uzi kama huu. Umenivurugia siku yangu. Maana alisema kuwa sisi wanaume wote akiwamo baba, babu, wajomba zake ni wa hovyo. Hana maana huyu mtoto anayeongea bila kufikiri. Ingawa wewe ni mbuzi ulipaswa kujua hisia za binadamu hasa wanaume. Anyway huenda anakula nyama ya mwenzio. Kwa vile wewe ni hayawani huwezi kung'amua.
     
  7. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #7
    Oct 29, 2012
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Father of All , kumbe binti anakufruh naman hii. Basi natanguliza samahani kwa wakulu wote. Sinto rudia tena kuweka picha yake hapa.
     
  8. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #8
    Oct 29, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    mmh, safi sana
    mwanamke msosi
     
  9. Father of All

    Father of All JF-Expert Member

    #9
    Oct 29, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 3,091
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Umesamehewa. Simchukii kiumbe huyu maskini wa kuhurumiwa. Ila hana uzito wa kujadiliwa na Great Thinkers otherwise tukijigeuza great tinkers ambalo halitufai na si saizi yetu mkuu MbuziMzee.
     
  10. Mwanahisa

    Mwanahisa JF-Expert Member

    #10
    Oct 29, 2012
    Joined: Jun 29, 2012
    Messages: 1,396
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Fukushima yokohama,
    ujinga unachangia maradhi na hayo ndio huleta umasikini...!
     
  11. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #11
    Oct 29, 2012
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,244
    Likes Received: 1,458
    Trophy Points: 280
    Tena old model
     
  12. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #12
    Oct 29, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,346
    Likes Received: 3,155
    Trophy Points: 280
    mwili haujengwi kwa matofali
     
  13. Riwa

    Riwa JF-Expert Member

    #13
    Oct 30, 2012
    Joined: Oct 11, 2007
    Messages: 2,565
    Likes Received: 128
    Trophy Points: 160
    We unafikiri 'vutu' lile limejengwa kwa kokoto!?
     
  14. Chakuchambuka

    Chakuchambuka JF-Expert Member

    #14
    Oct 30, 2012
    Joined: Aug 4, 2012
    Messages: 343
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ha hapana sos lote ilo huyu demu anafukia n balaaaa....!
     
  15. COURTESY

    COURTESY JF-Expert Member

    #15
    Oct 30, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 2,017
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    akitoka hapo anaenda kumpa daimond platinam beib!
     
  16. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #16
    Oct 30, 2012
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Nimependa pilipili hiyo pembeni huhamasisha sana mlo hasa ukiwa unapata yale maji ya TBL.
     
  17. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #17
    Oct 30, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    ndio yenyewe hiyoo..
     
  18. grafani11

    grafani11 JF-Expert Member

    #18
    Oct 30, 2012
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 15,369
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    Anajaribu kuendana na masharti ya matumizi ya njugu au karanga.
     
  19. LexAid

    LexAid JF-Expert Member

    #19
    Oct 30, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 1,950
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Magoti yamefanya nini tena? au ndio ile michezo ya Sakafuni imezidi..mmh!
     
  20. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #20
    Oct 30, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,187
    Likes Received: 5,445
    Trophy Points: 280
    huu ni ulafi, uroho, ufyalfyala au ni nini hiiiii?
    Stress zinaondolewa kwenye maakuli
     
Loading...