Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dada wa Kikenya alipotaka ku..Aliniambia huku ananiangalia machoni!!. . . .

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Eiyer, May 7, 2012.

  1. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #1
    May 7, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 707
    Trophy Points: 280
    Kwanza haijawahi kunitokea,huu ni ukweli.Alivyoniambia nilihisi miguu ikilegea! Nilikutana na dada huyu akaniambia ni Mkenya. . . Akaniuliza kama ni mwenyeji hapa Mwanza nikamwambia ndio.

    Akaniomba nimsaidie kumpeleka baadhi ya maeneo fulani hivi, nilimpeleka. . . Wakati nakutanana nae jana ilikua saa 8 mchana.

    Nilimpa msaada aliouhitaji kwani jana jumapili sikua na kazi nilimaliza mizunguko yangu mapema,na ilipofika saa 11 jioni akawa amekamilisha kazi yake akaniambia anataka akanywe juisi,nikampeleka,wakati tunakunywa ndipo akaniambia "(akinitaja jina kwani nilimwambia). . . .

    Nakushukuru kwa msaada ila ningefurahi kama tungeenda ukani. . .(akataja tendo la ndoa bila tafsida) nitafurahi zaidi na nitaona nimekushukuru vizuri"!!!!

    Kwanza juisi niliyotaka kuimeza ilinikaba,kisha nikaduwaa!Nilikosa la kusema kisha nikagundua miguu imelegea!Ilibidi nikurupuke. . . Eeeeee. . Mmmmmm thanks,usijali nimekusaidia tu dada!!

    Alijitahidi kunisihi mwishowe ikabidi nimpe excuse ya ugonjwa akanielewa japokuwa hakuridhika!Nilitamani nimdanganye nimeoa lakini wakati tuko kwenye mizunguko aliniuliza kama nimeoa nilimwambia ukweli kuwa sijaoa!Dah nimejiuliza sana kwa taharuki ile ilisababishwa na nini sipati jibu.

    Sijui ni kwa kuwa sipo kwenye mahusiano muda mrefu!Yaani na umri hu wa miaka 3.... kidogo nionekane katoto. . .Lol! Jamani wadada wamebadilika unapokutana nae jiandae kwa lolote!!!!Dada huyu anaondoka leo mchana na Akamba!!
     
  2. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #2
    May 7, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    kwani mdada kukuomba ni tatizo?
    mbona nyie wanaume mnatuomba?
    sie tukiwa na shida na iyo kitu mnaona isue sio mbona sisi sometimes tunawapa mkituomba... hukumfanyia fair kwa kweli ...
    ndo maana mimi huwa simpi mtu...
    sipewi na mimi sitoi
     
  3. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #3
    May 7, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Hahaha pole ...
     
  4. KirilOriginal

    KirilOriginal JF-Expert Member

    #4
    May 7, 2012
    Joined: Feb 13, 2012
    Messages: 1,636
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Smile nipe nione kama kweli haiingii.
     
  5. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #5
    May 7, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,801
    Likes Received: 2,215
    Trophy Points: 280
    kwani nini bana....mwaga mboga nimwage ugali.....
     
  6. N

    Nehondo JF-Expert Member

    #6
    May 7, 2012
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 311
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Hahaha kasheshe
     
  7. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #7
    May 7, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Mkipewa hamtaki,msipopewa mnachonga na matusi juu!sasa mwatakaje wababa??
     
  8. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #8
    May 7, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Sema haujiamini uncle....
     
  9. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #9
    May 7, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 707
    Trophy Points: 280
    Jamani Purple ishu imekuja fasta hivyo na ghafla?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. tembeleh2

    tembeleh2 JF-Expert Member

    #10
    May 7, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 768
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    huo ndio uzuri wa wakenya, huwa hawarembi lugha.
     
  11. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #11
    May 7, 2012
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,701
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145

    Smile umeona eeh! yaani wanatunyanyapaa kwani nasie si watu jamani nasi tuhitaji pia kwani wote situlipewa midomo ya kuzungumza!!!
     
  12. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #12
    May 7, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Heee???? Kwani cha ajabu nini hapo? Kuombwa au? Heheh.......alafu tafuta mke uoe bwana mkubwa, umri huo na desh ulopiga vinatosha......lasivyo ukikutana na wawili wa namna hiyo utajaanguka usijue umelegea side ipi!!! Lol
     
  13. m

    muhanga JF-Expert Member

    #13
    May 7, 2012
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 871
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    sasa huyo dada si amejieleza ukweli kosa lake liko wapi jamani, sie ni binadamu na tunahitaji kama wanaume wanavyohitaji. ulitaka aanze kujiumauma vidole kwanza??? au unataka kama lile tangazo la condom, mtu anataka condom lakini kaanzia mbaali eti nipe biscut akabeba mabox ya biscut asizozihitaji, alipokuja mhitaji wa condom wala hakufikiri mara mbili alisema straight nipe condom 2 akapewa akaendelea na raha zake!
     
  14. Sniper

    Sniper JF-Expert Member

    #14
    May 7, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,942
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Hizo chance huwa zinatafutwa sana acha kuremba aisee
     
  15. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #15
    May 7, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    kila mtu akae na kitu chake tuone mwisho wake sasa....loh
     
  16. Chamoto

    Chamoto JF-Expert Member

    #16
    May 7, 2012
    Joined: Dec 7, 2007
    Messages: 1,432
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Wadada wa kikeii huwa hawana noma kwenye hiyo mambo yaani yeye ndiyo stelingi (anazoza bila tafsida kabisa huku akikuangalia machoni). kama hujawazoea unaweza kutoa macho kama panya aliyenaswa kwenye mtego.
     
  17. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #17
    May 7, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,390
    Likes Received: 1,074
    Trophy Points: 280
    Nikipata hili Gap lazima nioneshe uwezo..
     
  18. Anne Maria

    Anne Maria JF-Expert Member

    #18
    May 7, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 404
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    shida hapo ipo wapi sasa??? i hope ulimpatia alichokuomba!!!!!!!!!!!!!!!!wats love got tod o with it(sex)??
     
  19. happiness win

    happiness win JF-Expert Member

    #19
    May 7, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 2,478
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    Hakuna cha ajabu hapo. Ukweli ni kwa ubongo wako umezoea kuomba na si kuombwa. Badilika ...... uwe tayari kuombwa!
     
  20. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #20
    May 7, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Eiyer mbona nyie hua mnaomba ghafla ghafla tu?au nyie mkiomba ni sawa ila mkiombwa ajabu?anhaa mi siwaelewi ati!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...