Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dada wa Damu!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Abraham Lincon, Jan 10, 2011.

  1. A

    Abraham Lincon Member

    #1
    Jan 10, 2011
    Joined: Oct 22, 2010
    Messages: 78
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari wanajamii 'Great Thinkers' Hivi majuzi rafiki yangu aliniuliza swali ambalo binafsi nilishindwa kujibu. Najua siwezi kukosa jibu hapa. Rafiki yangu huyu anasema amekuwa akiota ana 'do' na dada zake wa damu mara kwa mara. Hajawahi kuwaza wala ku'do' nao. Hii maana yake nini wapendwa? Scientifically, ukifanyacho/ukiwazacho mchana usiku kinakutokea kwenye ndoto, narudia tena, hajawahi fanya hivyo!. Thanx.
     
  2. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #2
    Jan 10, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,002
    Likes Received: 5,136
    Trophy Points: 280
    Asidanganye.
    Huyo anawawazia mchezo mbaya dada zake ndio maana huota ndoto za mawazo yake ambayo ni ngono na dada wa tumbo moja
     
  3. t

    theusmoses Member

    #3
    Jan 10, 2011
    Joined: Dec 23, 2010
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyo ni shetani kabisa mwambie amkemee kwa nguvu zote, kwani wanawake wameisha mpaka amtamani dada yake?
     
  4. Ms Judith

    Ms Judith JF-Expert Member

    #4
    Jan 10, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 2,568
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    ni ndoto tu hizo, but remember imeandikwa kuwa ndoto huja kwa sababu ya shughuli nyingi na sauti ya mpumbavu kwa njia ya wingi wa maneno (mhubiri 5:3)
     
  5. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #5
    Jan 10, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,218
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    mhh ..bible mkichwa
     
  6. A

    Abraham Lincon Member

    #6
    Jan 10, 2011
    Joined: Oct 22, 2010
    Messages: 78
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hata mimi nilihisi hivyo lakini nilipomuuliza juu ya hilo alikata katakata nikahisi labda kuna tafsiri ya kindoto iliyotofauti na hisia zangu.
     
  7. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #7
    Jan 10, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Yawezekana dada zake wana mvuto sana aangalie asije akawabaka
     
  8. H

    Hute JF-Expert Member

    #8
    Jan 10, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 3,486
    Likes Received: 371
    Trophy Points: 180
    pepo mahaba. wanavaa sura za dada zake afu wanamwingilia usiku. mtu kama huyo hata akioa kupata watoto ni ngumu, majini yanafunga kizazi au yanaua mbegu zake. au hata akipata watoto, ndoa yao huwa haina amani maisha yote, hadi waokoke na hayo majini mahaba yakimbie...

    kwa upande mwingine kama amefanya kiukweli lakini anasingizia ndoto...siku hizi, watu wengi tu wanafanya ngono na kaka zao /dada zao. hii inatokana na vile vimchezo ambavyo watoto huanza kufanya wakiwa wadogo hata kama ni ndugu....akiwa na umri wa miaka sita, saba, watoto wengi huwa wanachezeana uchi au kujipapasa na dada yake...wengu mnajua hili....wakifika miaka kumi na mbili wanafanya hivyo kwa kuibia pia, wakifika miaka ya kubalehe, kwa mihemko ya balahe wanafanya kabisa na bikira kwaheri...wakiendelea kwasababu walishaonana uchi wakiwa wakubwa wakaingizana kabisa, wakiwa secondary wanafanya kabisa (pale wazazi wanapowapiga geti kali)...ile hofu ya kaka na dada inapotea kabisa na wazazi si rahisi kugundua kitu kam aicho hata siku moja...wakifika umri wa watu wazima, siku wakitingwa wanafanya tu kwasababu hawaogopani walishaonana uchi wakiwa watu wazima....wengine wanaendelea hata watakapooa, wanamsaidia shemeji.

    mtaa ninao kaa, kuna dada amepanga nyumba, ni mchaga, ana miaka 37, hataolewa, anakaa peke yake, ametafuta mume hadi amechoka. wengi wanamsingizia kuwa anatembea na kaka yake....cha ajabu, hadi leo hii, utakuta kaka yake anakuja kupaki kagari kake ka mkopo pale kwake mida ya saa mbili usiku....anakaa humo ndani wawili tu hadi mida ya saa saba ivi utakuta kagari ndo kanaondoka....yule kakake ukimkuta ndani, yuko huru ajabu, amevua shati yuko kufua wazi, yupo huru tu....sasa sijui ni kweli au vipi...
     
  9. A

    Abraham Lincon Member

    #9
    Jan 10, 2011
    Joined: Oct 22, 2010
    Messages: 78
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yaweza kuwa kweli! Nitamshauri aokoke.
     
  10. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #10
    Jan 10, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Hamna binadamu mwenye majibu ya hilo,amuombe Mungu,wakati mwingine ndoto hazina maana ya kile unachoota ndo maana kuna watu wanasema ukiota umetumbukia shimoni, kuna baya litakupata kuwa makini............hakuna yeyote anayeweza kujua ukweli wa yeye anawawazia nini dada zake?kama ye kaona tabu hadi kukuambia wewe,mwambie amuulize Mungu,atampa maana au hata kuiondoa hiyo ndoto.
     
  11. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #11
    Jan 10, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,105
    Likes Received: 5,676
    Trophy Points: 280
    mwambie ahame nyumbani asiendelee kuishi hapo
     
  12. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #12
    Jan 10, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Ndo madhara ya kuishi nyumba moja na dada zako
     
  13. Twilumba

    Twilumba JF-Expert Member

    #13
    Jan 10, 2011
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 5,585
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Niliwahi kusikia kuwa ndoto ni reflection of past or future completions of a dreamer! Hapo Chacha!!!!!!!!!
     
  14. s

    shosti JF-Expert Member

    #14
    Jan 10, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Tumrudie Mungu dunia isha kwisha
     
  15. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #15
    Jan 10, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    wisely contribution.
     
  16. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #16
    Jan 10, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Tumrudie Mungu mara ngapi?
     
  17. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #17
    Jan 10, 2011
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,891
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    ampe dada yake hela kw shuhuli anayompa usiku km yule jamaa w humu jf.
     
  18. A

    Abraham Lincon Member

    #18
    Jan 10, 2011
    Joined: Oct 22, 2010
    Messages: 78
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ulisomea ushauri nasaha nini Michelle? Unatisha, thank you dear.
     
  19. N

    Nasolwa JF-Expert Member

    #19
    Jan 10, 2011
    Joined: Jun 12, 2008
    Messages: 1,776
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Inaonekana hapo jirani yake hakuna mabinti wa rika lake. Kwa hiyo jamaa anataka kuzifanyia kazi kwa vitendo semi hizi:
    1) Fimbo ya mbali haiui nyoka
    2) Mbuzi hula kufuatana na urefu wa kamba yake

    Mwambie aache kabisa mambo anayoyawazia kufanya maana ni chukizo kwa wazazi wake, ni chukizo kwa dada/ndugu zake wengi, nichukizo kwa jamii kwa ujumla na zaidi ya yooote nichukizo kwa MUNGU.
     
  20. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #20
    Jan 10, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Asante Abraham,hujakosea, ndo nilichosoma na kazi yangu ya mwanzo ilikuwa hiyo. Ni kazi ninayoipenda japo inaniumiza sana kusikia mambo watu wanayopitia na pia inanipa woga.Mpe moyo,kwa Mungu kuna majibu yote,ukumbuke hata kwenye biblia watu kama Yusuph waliota,lakini tafsiri ya ndoto inaweza kuwa kama inavyoonekana au tofauti,na asiogope,aulizane tu na Mungu wake ni nini maana ya hili.
     
Loading...