Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

dada utamtokeaje mvulana uliyempenda?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by mymy, Jul 28, 2012.

  1. m

    mymy JF-Expert Member

    #1
    Jul 28, 2012
    Joined: Dec 22, 2011
    Messages: 230
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Habari za jioni wana jamvi. kwanza natanguliza samahan kama kutakua na watu nitakao wakwaza. msichana kama amempenda mvulana ruhsa kutiririka, hebu tiririkeni njia (mitego)mtakazo tumia, angalizo mpo mikoa tofauti. na je wavulana (wanaume) mnapenda mtokewe na mwanamke kwa jinsi gani?
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Jul 28, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,237
    Trophy Points: 280
    muulize kama ana facebook page

    kama anayo unam add halafu kila ujinga atakao post
    unaweka likes na ku comment kama ni jambo la maana saana lol
     
  3. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #3
    Jul 28, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    Ninamwambia nampenda na ningependa awe onenightstand/buzi/hawara/mpenzi/mume (kata kisichohusika) depending on my mahitaji!
     
  4. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #4
    Jul 28, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    Naomba fesibuku ID yako!
     
  5. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #5
    Jul 28, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,850
    Likes Received: 9,405
    Trophy Points: 280
    Kwa kujipitisha pitisha ili akuone kila inapowezekana kufanya hivyo na kuwa na uchangamfu wa hali ya juu na tabasamu za kufa mtu mpaka somo lieleweke.





     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #6
    Jul 28, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,237
    Trophy Points: 280
    nimeku pm
     
  7. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #7
    Jul 28, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,237
    Trophy Points: 280

    kama ungekuwa unaishi nae mtaani
    ungepika chapati na kumpelekea
    mara mbili tatu angepata message lol
     
  8. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #8
    Jul 28, 2012
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    inategemea kama mko level gani ya kujuana, kama tayari anakufahamu unaweza kumtumia zawadi yoyote ile na ka ujumbe kadogo ka kawaida tu. Kwa mwanaume barubaru {kama yours truly, of coz} atajua tu kuwa kuna 'interest' imekuwa declared hapo.
     
  9. j

    jeneneke JF-Expert Member

    #9
    Jul 28, 2012
    Joined: Jul 5, 2012
    Messages: 764
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    Da utafikri uko moyoni mwangu.da i love the guy and i do rarely fall.Only that the family are very close and best fiend of my brother,he likes to call me like her sister but hapendi nikimpigia.a ngoja nisubiri miracle
     
  10. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #10
    Jul 28, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,850
    Likes Received: 9,405
    Trophy Points: 280
    lol! unamfundisha sasa aanze kutoa hongo eeh! :)

     
  11. by default

    by default JF-Expert Member

    #11
    Jul 28, 2012
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 843
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mi nitakutimua kama ubwa koko,nikikuhurumia sana nitakuambia nimewowa na nina mtoto so siwez mcheat my wife.kamwe cwez ruhusu mwanamke antongoze apo c ataniwowa
     
  12. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #12
    Jul 28, 2012
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    kaka sio rushwa, ni gesture tu ya 'goodwill' potentially with 'future benefits'..
     
  13. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #13
    Jul 28, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Kutongoza ni kushawishi wacha hasira wewe kula majan,chora chini wakati huyo anakupa vocal
     
  14. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #14
    Jul 28, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,889
    Likes Received: 260
    Trophy Points: 180
    Cjui nina gundu mbona cjawahi kutokewa na mrembo!! na ni veterani sasa .......mrembo nitokee mimi basi.
     
  15. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #15
    Jul 28, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,895
    Likes Received: 1,540
    Trophy Points: 280
    Wewe ni veteran wa kuchakachua.......kabla hajakuanza tayari umeshamtongoza....Wakati mwingine jifanye saint utatongozwa tu.
     
  16. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #16
    Jul 28, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    inaonekana una experience za kama buku jero hivi, hapo um kuluthumm kala hasara!
     
  17. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #17
    Jul 28, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    mimi japo ni kidume,kwa mrembo I stand up tall,look her up in face and boldly tell her that i love her!
     
  18. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #18
    Jul 28, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,895
    Likes Received: 1,540
    Trophy Points: 280
    Baba V yamekuwa hayo........mimi nimezungumza nayoyaona kenye video....otherwise mimi hataaa
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  19. M

    Mpigaji JF-Expert Member

    #19
    Jul 28, 2012
    Joined: Feb 6, 2011
    Messages: 386
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni Pm tafadhali!
     
  20. M

    Mpigaji JF-Expert Member

    #20
    Jul 28, 2012
    Joined: Feb 6, 2011
    Messages: 386
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    duh,kuwowa!!omkinda muleba au kashasha?
     
Loading...