Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dada Regia Mtema naomba niendeleze ulipoishia

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by JoJiPoJi, Nov 7, 2010.

  1. JoJiPoJi

    JoJiPoJi JF-Expert Member

    #1
    Nov 7, 2010
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 1,950
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    Salam ndugu zangu JF

    Kwanza napenda nitumie fursa hii kumpongeza kwa dhati kabisa dada yetu Regia Mtema kwa kushiriki na kupambana hadi dakika ya mwisho kugombea ubunge katika jimbo la Kilombero kwa tiketi ya chama cha demokrasia na maendeleo (CHADEMA) na hakuna shaka bila kuwepo na uchakachuaji wa matokeo leo hii ungekuwa mbunge mteule wa jombo hilo, hongera sana.

    Pili, kwa kuwa lengo letu sote kwa jamii ni kuleta maendeleo na hilo ndilo jukumu letu kama vijana wapenda mabadiliko sasa naomba nichukue fursa ya kukuomba niendeleze pale ulipoishia ili tuweze kulikomboa jimbo letu kutoka katika mikono ya chama cha mapinduzi ambacho tangu uhuru kimeshindwa kuleta maendeleo katika jimbo hili lililo na rasilimali nyingi kulinganisha na maeneo mengi katika nchi hii.

    Jimbo la kilombero bado lina watu wengi ambao hawajui nini maana ya mabadiliko na hili ndio naona lililochangia sana tukapoteza hili jimbo, kwa mfano mdogo sehemu nyingi ambazo zina watu masikini sana wa elimu na hata kipato ndio mashabiki wakubwa wa ccm, ninaona sasa ni muda muafaka kabisa kuanza kuwa karibu nao na kuwaelimisha ninini madhara ya kuikumbatia ccm na faida ya kuachana nayo, hii ni pamoja na kufungua matawi mengi ili tupate wanachama wengi katika jimbo letu.

    Hayo yote hayawezi kuwa kama sitapata ushirikiano na baraka kutoka kwako ambaye kwangu wewe ni zaidi ya mshindi.

    Nichukue fursa hii tena na tena kukupongeza sana, kwa kuwa umeonyesha kwa namna gani ulivyo shujaa wa kupambana bila uwoga ili kuleta mapinduzi ya kweli kwa wana kilombero na tanzania kwa ujumla.

    Nakutakia mapumziko mema baada ya kampeni ya muda mrefu,

    JoJiPoJi

    NAWASILISHA.
     
  2. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #2
    Nov 7, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    kwani aligombea na nani waccm na alipata kura ngapi na mpinzani wake alipata ngapi?
     
  3. JoJiPoJi

    JoJiPoJi JF-Expert Member

    #3
    Nov 7, 2010
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 1,950
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    Aligombea na Abdul Mteketa wa CCM kwa kifupi tu mteketa ameshinda kwa msaada mkubwa wa wachakachuaji la sivyo angeshindwa vibaya
     
  4. R

    Reyes Senior Member

    #4
    Nov 7, 2010
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 188
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tafuta jimbo lingine; mwache regia arudi kilombelo 2015
     
  5. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #5
    Nov 7, 2010
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,273
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    Gender Sensitive ananafasi ya kuwa mbunge wa viti maalum!! Itapendeza kama akiziba nafasi iliyoachwa katika ile list ya viti maalum baada ya Halima Mdee kushinda Kawe!!
     
  6. Ben Saanane

    Ben Saanane Verified User

    #6
    Nov 7, 2010
    Joined: Jan 18, 2007
    Messages: 14,605
    Likes Received: 3,507
    Trophy Points: 280
    Regia bado ana Nafasi ya kuliwakilisha lile Jimbo.Mgombea wa CCM kashinda kwa njia haramu,so kama atafungua case au hata wakaingia by election,basi the guy will be out.

    Regia Mtema wa CHADEMA alipigana kufa na kupona kuliko hata wagombea wengine wanaume wazima.Jimbo la Kilombero anaweza kabisa kuliongoza kwa Mafanikio

    Nawasilisha,and Iam out for today!
     
  7. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #7
    Jan 15, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 10,999
    Likes Received: 1,933
    Trophy Points: 280
    Yes,ulikuwa mpiganaji dada yetu.Asante kwa muda wako! RIP dada Regia Mtema!
     
  8. k

    kulunalila Member

    #8
    Jan 15, 2012
    Joined: Dec 1, 2011
    Messages: 43
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Kwaheri tutaonana dada
     
  9. Bundewe

    Bundewe JF-Expert Member

    #9
    Jan 15, 2012
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 401
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Sio kwamba aligombea na Celina Kombani? Any way, that's not important nao, ila sasa namuonea wivu ameacha legacy, akiwa ameishi muda mfupi tu hapa duniani!!! Tumejifunza mengi kwa maisha yake. Raise on Regia Mtema!!!!!!!!!!!!!!
     
  10. Kibona

    Kibona JF-Expert Member

    #10
    Jan 15, 2012
    Joined: Sep 16, 2010
    Messages: 1,017
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Aligombea na Mteketa, Kombani ni mbunge wa mahenge ila alimsaidia sana mteketa kwenye kampeni japo bado walishindwa kama si kuchakachua.
     
  11. t

    tenende JF-Expert Member

    #11
    Jan 15, 2012
    Joined: Jan 10, 2012
    Messages: 6,561
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Uchakachuaji dawa yake - tunisia style, si uchaguzi.
     
  12. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #12
    Jan 15, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Jojipoji
     
  13. JoJiPoJi

    JoJiPoJi JF-Expert Member

    #13
    Jan 15, 2012
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 1,950
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    Sina amani rohoni tangu nilipopata taarifa za msiba huu mzito.
    Na sioni kama ni wakati mzuri wa kuzungumzia muhtahsari wa siasa za kilombero kwa sasa.
    Mungiu aiweke roho ya dada regia mahali pema.
    AMIN
     
  14. JoJiPoJi

    JoJiPoJi JF-Expert Member

    #14
    Jan 15, 2012
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 1,950
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    !!!!???@?
     
  15. Kurunzi

    Kurunzi JF-Expert Member

    #15
    Jan 16, 2012
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 3,593
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Toka nilipopata taarifa ya msiba huu kiukweli nilijikuta machozi yanananitoka, Nlimpenda sana sana sana Regia Mtema kwa Moyo wangu wote binafsi nilikuwa na matarajio makubwa sana toka kwakwe kwa siasa za usoni, nikikumbuka alivyopambana kushinda jimbo la kilombero kwani alipata kura 43,500 hivi dhidi ya wa CCM 45,000

    Mungu awatie moyo Ndugu ya wafiwa.
     
  16. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #16
    Jan 16, 2012
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,146
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Pole sana
     
Loading...