Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dada "poa" wa Buguruni Malapa. Kuna sheria dhidi ya ukahaba!?

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by Ipyanah, Mar 19, 2012.

  1. Ipyanah

    Ipyanah Member

    #1
    Mar 19, 2012
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 98
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 13
    katika wiki mbili zilizopita, kulikuwa na tafrani kidogo kati ya wale dada poa wanaoishi maeneo ya Buguruni Malapa, na uongozi wa msikiti wa jirani. Malalamiko ya wale dada ni kuwa, kuna kundi la vijana wana wapiga "wageni/wateja" wao, pale wanapo toka kwenda kuwaona kwenye vyumba vyao, vijana hao inasemekana wametumwa na uongozi wa msikiti.

    Swali langu ni nani alaumiwe katika fujo zile, wale wakina dada for their "quality" services mpaka sehemu ile, inafamika kwa vitendo vyao na sehemu zingine nchini... au serikali kwa kutopambana vya kutosha na matendo ya ukahaba mpaka wananchi wanajichukulia sheria mkononi??
    Na je kuna sheria yoyote dhidi ya ukahaba??
     
  2. crome20

    crome20 JF-Expert Member

    #2
    Mar 19, 2012
    Joined: Feb 5, 2010
    Messages: 704
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 45
    Unaweza ukakuta hata wewe unalaumiwa kwa kutolipa kodi kuiwezesha serikali yetu kuweza kutoa huduma kwa jamii.issue iko deep. Nawashauri viongozi wa msikiti wapeleke issue police badala ya hivyo walivyofanya ( kama ni kweli).
     
  3. M

    Mringo JF-Expert Member

    #3
    Mar 19, 2012
    Joined: Jun 23, 2010
    Messages: 302
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Ila niliwahi kufuatilia kidogo hii ishu nikaambiwa eti baada ya kuona hawa makahaba wanasambaza condoms mpaka karibu na msikiti..viongozi wa msikiti ule walienda police na kupewa RB ya kumkamata yeyote atakayeonekana kushiriki ktk hiyo biashara...Nadhani uliyoona ni harakati ya kuwakamata.
     
Loading...