Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dada Nakaaya: Kweli siasa ni mchezo mchafu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by measkron, May 6, 2012.

  1. measkron

    measkron JF-Expert Member

    #1
    May 6, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 3,599
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
  2. S

    Simbiligunga New Member

    #2
    May 6, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Atakuwa anajutia kwa kurudisha kad wakat cdm ndo inawakosha watz wanaopenda mabadiliko.mwache ajifiche na magamba hakna wakumskiliza
     
  3. KirilOriginal

    KirilOriginal JF-Expert Member

    #3
    May 6, 2012
    Joined: Feb 13, 2012
    Messages: 1,637
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Huyu ni dada yake na Siyoi Sumari (mtoto wa ba mdogo) Kweli alikuwa mwanaharakati muhimu sana ila familia yake yote ni ccm. Aliahidiwa na marehemu Solomon pamoja na EL kwamba arudi ccm kwa ahadi ya kupenyezwa kama kina Vicky Kamata, sasa uchaguzi wa 2010 ulipoisha mzee Sumari ambaye alikuwa middleman wa Nakaaya kuingia patakatifu akaugua, hapo mambo yakawa mrama kwa Nakaaya.
     
  4. G

    Geza Ulole JF-Expert Member

    #4
    May 6, 2012
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 8,100
    Likes Received: 1,326
    Trophy Points: 280
    usoni amefanyaje? na mbona amejiachia namna hiyo? inatia huruma?
     
  5. measkron

    measkron JF-Expert Member

    #5
    May 6, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 3,599
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Mkuu waweza kumshauri aokoke na kurudi kundini

     
  6. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #6
    May 6, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,245
    Likes Received: 1,914
    Trophy Points: 280
    Alijua atamnasa mwenye kigoda akachomoka.
     
  7. N

    Nteko Vano JF-Expert Member

    #7
    May 6, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 436
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pia ni dada yake Nancy Sumary baba yao alikuwa digala wa madini na ukiingia kwa undani kuna ndugu zao walioolewa na ukoo waakina lowasa.
     
  8. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #8
    May 6, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Bora ajivua gamba mapema kabla hayajamkuta
     
  9. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #9
    May 6, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Labda amerudi kwenye kazi yake ya zamani ya uchangudoa pale masai camp.
    Nakumbuka wakati anaishi kijenge kwa bibi yake alikuwa anajirusha masai camp
     
  10. Kunta Kinte

    Kunta Kinte JF-Expert Member

    #10
    May 6, 2012
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 3,550
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    [​IMG]

    Mie mdada akishajipiga machata kihivi ananifanya nihisi ni mtumiaji wa msuba, sasa huyu naye niaje?
     
  11. Petiro

    Petiro JF-Expert Member

    #11
    May 6, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 312
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nashukuru alivyoondoka alikua hatufai kwani ni mnafiki anawaza vyeo wakati MC4 wanawaza majukumu. ukweli umejidhihirisha kwani bora wafuasi 6 wa ukweli kuliko 100 wauongo
     
  12. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #12
    May 6, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    mbona kafunga matairi kiunoni
     
  13. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #13
    May 6, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    mkuu ni M4C (Movement For Change ) na siyo MC4...
     
  14. R

    Ronal Reagan JF-Expert Member

    #14
    May 6, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 3,621
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Wrong material altogether!
     
  15. MARCKO

    MARCKO JF-Expert Member

    #15
    May 6, 2012
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 2,267
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Nilimshuhudia live akirudisha kadi ya cdm arusha., flora mbasha, tiptop, tot, malo, +dogo janja alitambulishwa rasmi na tiptop. Nilikasirika mpaka nikawalaani.
     
  16. Royals

    Royals JF-Expert Member

    #16
    May 6, 2012
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 1,426
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Mbona yuko kams boflo?
     
  17. Ally Kombo

    Ally Kombo Verified User

    #17
    May 6, 2012
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 11,408
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    daaaah ! Kama gari la jeshi !
     
  18. OKW BOBAN SUNZU

    OKW BOBAN SUNZU JF-Expert Member

    #18
    May 6, 2012
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 17,468
    Likes Received: 4,665
    Trophy Points: 280
    Haaaaa, haaaah, sijui kama wote wameelewa unachomaanisha, asante Mungu nimeelewa
     
  19. Izack Mwanahapa

    Izack Mwanahapa JF-Expert Member

    #19
    May 6, 2012
    Joined: Apr 21, 2011
    Messages: 491
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    lishajichimbia kaburi huyo
     
  20. Ronn M

    Ronn M JF-Expert Member

    #20
    May 6, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 1,283
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wasanii wetu nadhani tunawafahamu! Tumbo kwanza, reasoning baadae! Maana unajiuliza kama

    siasa hakuwa mwanasiasa kweli kuna haja gani ya kiji-identify na chama flani? Si bora angebakia

    mwanamziki tuu?
     
Loading...