Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dada na mdogo wake

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Dena Amsi, Feb 22, 2011.

  1. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #1
    Feb 22, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Sina kawaida ya kupost new post usiku ila hii imenibidi.

    Ni hv nina rafiki yangu kipenzi wa kike tulikuwa wote mzumbe ikatokea dada yake anachakachuliwa na prof wa hapo chuo nje ya ndoa, mume wa dada yake akashitukia issue dada mtu akambembeleza mdogo mtu aokoe jahazi kuwa prf ni wake na si wa dada kakubali kwa bahati mbaya mke wa prof akafariki. Prof akaamua kuchukua jumla mdogo mtu baada ya mwaka na zaidi hv.

    Sasa isue iko kwa dada mtu kaenda kumwomba mdogo mtu kiac fulani cha pesa akaambiwa hana mambo yake safi lkn dada kaja juu ugomvi na kumwambia kuwa bila mimi ungefika hapo ulipo? ni taabu kwenda mbele hawaongei kabisa ni balaa kweli kaniuliza afanyeje nimemwambia asubiri nitampa jibu kesho nisaidieni nimwambieje??
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Feb 22, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,211
    Likes Received: 16,213
    Trophy Points: 280
    Mmhh...mbona kama sijaelewa vile...hebu iweke vizuri
     
  3. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #3
    Feb 22, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,151
    Likes Received: 14,521
    Trophy Points: 280
    Umalaya upo kwenye familia hao

    na huyo mke wa prof alikufa kwa ugonjwa gani?
     
  4. CPU

    CPU JF Gold Member

    #4
    Feb 22, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135

    My dia ngoja nirudie kusoma . . . :coffee:
     
  5. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #5
    Feb 22, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,211
    Likes Received: 16,213
    Trophy Points: 280
    Ni kwamba prof alikuwa na mke, halafu mke wake akafariki. Halafu dada mtu aliyekuwa anatoka na prof naye kaolewa? I'm bewildered. Need to straighten out the story...
     
  6. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #6
    Feb 22, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    DA hata mimi sijakusoma vizuri!!Tatizo ni mdogo mtu kuchukuliwa jumla na prof au kukataa/shindwa kumsaidia dada yake???
     
  7. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #7
    Feb 22, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    <br <br />
    Nitaweka sawa kwa PC kesho mobile yanizingua
     
  8. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #8
    Feb 22, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    <br />
    <br /> shida ni kwamba mdogo mtu hapo alipofika mambo safi kumzidi dada ni kwa sababu ya dada yake kwanini asimpe msaada wakati yeye ndo kamwezesha kufika hapo?
     
  9. MUREFU

    MUREFU JF-Expert Member

    #9
    Feb 22, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,224
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    mzaz kama cjaielewa flesh ila cha mcng mwambia a2lie kwanza mana dada yake anahasira hvyo zk2lia ndo aongoee nae ila aendelee kumsisitiza atampa
     
  10. LD

    LD JF-Expert Member

    #10
    Feb 22, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ni usingizi au sijaelewa kweli??? DA sijakupata!!
     
  11. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #11
    Feb 22, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hehehhehe...kamfikisha kwani alimuunganishia au alitaka kuepuka zali kwa upande wake!!
    Newayzz inawezekana ana mambo yake anafanya kwahiyo hana uwezo wa kumsaidia.....!!Alafu kitendo cha kumkasirikia mwenzake kisa hajamsaidia kwa mawazo kwamba yeye ndo amemfikisha hapo ni utoto.....atafute njia nyingine!!Au amuombe tena kwa utaratibu na ustaarabu zaidi maana inawezekana alianza kwa gia ya ''ni kwasababu yangu uko hivi kwahiyo naomba unisaidie!!''
     
  12. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #12
    Feb 22, 2011
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,935
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 160
    kakuuliza afanyeje dada mtu au mdogo mtu? ...mhh kwa mtindo huo hata mdogo mtu anaweza hata kutembea na mume halisi wa dada mtu. ila tukija kwenye mada yetu nadhani dada mtu ana wivu fulani ila hana jinsi na atakuwa amemwomba kiasi kikubwa mdogo wake ambacho anahisi hawezi kumpatia kama njia ya kumtafutia hila tu au akamzulia jingine.
     
  13. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #13
    Feb 23, 2011
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...duhh, huyo dada mtu yupo so manipulative.
    Keshaambiwa hana sasa yeye haelewi nini?

    Mdogo mtu nae sasa ana wasiwasi gani, au anajishuku yeye ni reserve player tu?
    anahisi Professor anajikumbushia kwa dada?

    Asikubali kuwa victim bana,
    atakuwa emotional blackmailed maisha yake yote.
     
  14. Easymutant

    Easymutant JF-Expert Member

    #14
    Feb 23, 2011
    Joined: Jun 3, 2010
    Messages: 2,144
    Likes Received: 184
    Trophy Points: 160
    Ngoja nijaribu kumuelewa huyu..
    Ana rafiki yake kipenzi (Haijajulikana ni KE/ME) ambaye walikuwa wanasoma wote mzumbe, Ikatokea dada yake anachakachuliwa na prof (Dada wa rafikie kipenzi ambaye ameolewa) Mumewe na huyu dada akashtukia ishu kuwa mkewe anachakachuliwa na prof. sasa ili dada aue soo na Mumewe asishtukie picha nzima ikabidi huyu dada ambaye anachakachuliwa na prof ambembeleze mdogo wake wa kike ili azuge kuwa yeye ndio anayechakachuliwa ili mumewe asilete soo.. na mdogo wake akakubali kuzuga na prof for the time being..kwa bahati mbaya mke wa prof akafariki na prof akaamua kugeuza trial version kuwa full vertion (akaoa kabisaaa).. na sasa ishu inaonekana kuwa prof kipato chake kiko fresh huyu dada aliempigia pande mdogo wake anaomba asaidiwe pesa na mdogo wake but mdogo wake anasema hana (japo kuwa mambo yake safi) means anaona kanyimwa tu makusudi.. hapo ndo dada yake haelewi kwa nini anyimwe pesa ? na wakati yeye ndo kapiga pande ? japo alitaka mambo yaishe tu ili waendelee na prof wake...sasa ndo anataka ushauri afanyeje ili ushauri alioombwa aufikishe kwa muhusika..

    Dah! sijui ndo nimewamix zaidi lakini mie ndo nilivyoelewa mazee.. mkinielewa ntafurahi kweli maana hapa ni saa 12:43AM (usiku) na nina kama chupa mbili za castle moto zinatakiwa kwisha...
     
  15. Nailyne

    Nailyne JF-Expert Member

    #15
    Feb 23, 2011
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 350
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mtu mzima na akili zake anaruhusu mdogo wake wa kike alale na mwanaume ambaye ameshalala nae? kwa hiyo inawezekana huyo prof akawa anaendelea kuchakachua wote wawili si alianza na dadamtu?
     
  16. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #16
    Feb 23, 2011
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,895
    Likes Received: 279
    Trophy Points: 180
    kama cjakosea huyo lazima atakua prof. w malovidove....2 in one!!!
     
  17. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #17
    Feb 23, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Kazi ipo kwani mtu akiomba kitu lazima upewe jamani aaahhh
     
  18. M

    Mhango Member

    #18
    Feb 23, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 55
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Alipoomba msaada wa mdogo wake kuchakachuliwa ulipatikana au kwa vile ni Prof? mhhhhhhhhh makuu MR au sio?
     
  19. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #19
    Feb 23, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145

    Kweli makubwa madogo yana nafuu ahhh
     
  20. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #20
    Feb 23, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Jamani hamjambo! Mimi nilikuwa napita tu naelekea ofisini. Nitarudi baadaye nikitoka ofisini.
     
Loading...