Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

(Dada na Bos) Dada akubali ushauri wenu

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by ngonzi zomukama, May 14, 2010.

  1. ngonzi zomukama

    ngonzi zomukama Senior Member

    #1
    May 14, 2010
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 170
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naanza kwakusema ahsanteni sana hasa kwakumpa ushauri wenu mzuri dada yangu japo wengine walibeza badala ya kushauri. Niliongea na dada juzi nikamueleza kila kitu na ilibidi ni print kilia ushauri wa mtu kwakweli ilikuwa kama ametolewa usingizini kitu kimoja tu aliniahakikiashia atalirudisha lile gari kwani alikuwa haja anza hata kulitumia lilikuwa limepaki pale ofcn pia ameniambia anatafuta kazi kwa nguvu zote ili aache pale na ili apotee machoni pa yule boss, na pia ameniahidi kuwa atamueleza ukweli kuwa alifuata kazi pale na si mapenzi na sio kwamba alishindwa kumjibu vile mapema ila alikuwa anachelea kazi yake ila sas hv anajihisi mwenye nguvu baada ya ushuri wenu na jasiri na akasema kwakuwa anatetea ndoa yake mungu atamsimamia.
    Nawasalisha
     
  2. Kisoda2

    Kisoda2 JF-Expert Member

    #2
    May 14, 2010
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 961
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    mtie moyo na awe kweli amkiri hayo ulosema.
     
  3. Ibrah

    Ibrah JF-Expert Member

    #3
    May 14, 2010
    Joined: Mar 22, 2007
    Messages: 2,709
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Nzomukama, Mkumbushe kuwa kazi zinapatikana, unaweza kuacha hapa ukapata pale lakini si ndoa; ndoa watu wengi ambao hawajaipata wanaililia; they have got good houses, good cars, god jobs lakini hawana ndoa! Ningekuwa ni mimi, ningeshaacha kazi (baada a kumueleza mume na kushauriana). Naamini Mungu atamfungulia mlango mwingine.
     
  4. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #4
    May 14, 2010
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,018
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    kiraisi hivyo mmmh
     
  5. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #5
    May 14, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    asante mutoto muzuri kwa feedback ...msalimie dada
     
  6. ngonzi zomukama

    ngonzi zomukama Senior Member

    #6
    May 14, 2010
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 170
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hakuna linaloshindikana kwa mungu ameamuma kuwa upande wake me sioni urahisi la maana namtia moyo kila siku naenda kwake jioni ili nione amefikia vp
     
  7. m

    mageuzi1992 JF-Expert Member

    #7
    May 14, 2010
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 2,513
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mimi napenda watu wa namna hii mnaotoa shukrani baada ya kufanikiwa katika jambo fulani. Mpe dada BIG UP!
     
  8. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #8
    May 14, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180

    Alaaaaa! Asa kumbe ulitakaje? Ulitaka abembelezwe?
     
  9. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #9
    May 14, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Sifa na shukrani kwa Mungu wetu ambao wengine wetu tulimwomba kwa ajili ya dada huyu!
     
  10. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #10
    May 14, 2010
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,315
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    Ahsante kwa feedback.Lakini mbona kalainika kirahisi vile? Gud.
     
  11. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #11
    May 14, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    What did you guyz expect!? Mlitaka agomee? Its her her LIFE vs DEATH
     
  12. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #12
    May 14, 2010
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,018
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    akili za za kuambiwa changanya na za kwako (mbayuwayu)
     
  13. ngonzi zomukama

    ngonzi zomukama Senior Member

    #13
    May 14, 2010
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 170
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mmmh! FUNZADUME cjui ulitakaje lkn me nadhani hapo ameambiwa na akachanganya na zake na akachekecha akaona wapi ni bora sasa cjui ulitaka akatae ushuri wa wengi ndo ungeona sio rahisi? au ndo unge furahi?
     
  14. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #14
    May 14, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Was it your sister au wewe mwenyewe ....???
     
  15. b

    bwanashamba Senior Member

    #15
    May 14, 2010
    Joined: Mar 29, 2010
    Messages: 193
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mpe hi sana msister kama ni basi ni muelewa tena sana sana tu yani
    nimefarijika sana kama ni kweli ILO ZEE LITAKUA LIMEKOMESHWA ASWAAAA\\\\\:kiss::kiss::kiss::kiss:
     
  16. b

    bwanashamba Senior Member

    #16
    May 14, 2010
    Joined: Mar 29, 2010
    Messages: 193
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    BIG UP MA DEAR:kiss::kiss::kiss::kiss::kiss::kiss::kiss::kiss::kiss::kiss:
     
  17. Masaki

    Masaki JF-Expert Member

    #17
    May 14, 2010
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,464
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Hata mimi napenda sana, sio watu tunajikunja kutoa ushauri hapa halafu hata feeback hatupati.
     
  18. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #18
    May 14, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Mimi naomba nisome katikati ya mistari...........amepewa gari na imepaki ofcn, watu wanaiona tuu!! angeanzaje kuitumia?
    Pili, anatafuta kazi ili asiwe anamuona huyo boss machoni??¬¬¬ that means akimuona machoni analegea kwishinei au???


    USHAURI: anatakiwa akate ushauri wa kuachana na huyo jamaa!! inaonekana wanakulana kama kawa!! swala la ku-avoid kumuonana uso kwa uso ni matamanio yake tu amabayo hayaonyeshi dhamira ya kuachana nae.
     
  19. Mom

    Mom JF-Expert Member

    #19
    May 14, 2010
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 708
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Watu wengine mnapenda kucomplicate kila kitu! akisema nakupenda utauliza umenipendea nn, nakuchukua utauliza kwa nn! dada kaamua hataki kumwona huyo bosi tena! hata kama alimla itmeans ameamua kumwacha baada ya kugundua mapenzi ya kuhongana hayana maana anampenda mumewe na si mali za bosi
     
  20. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #20
    May 14, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180

    Mpaka hapo cousin naungana na wote wanaosemaga kuwa yu are very giniaz as long as hupitii CHAWOTE kwanza! kula tano! :becky:
     
Loading...