Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dada kwenye hili utavumilia????

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mtama, Nov 15, 2010.

  1. M

    Mtama Member

    #1
    Nov 15, 2010
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 64
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wewe ni dada mkali una umbo la ukweli halafu una shoga yako nae mkali lakini hakuzidi wewe,huyo shoga yako ana boyfriend handsome mwenye vigezo ambavyo unatamani umpate boyfriend wa namna hiyo,kinachokuumiza ni yule shoga yako anamletea mapozi huyo jamaa kiasi kwamba anakuletea malalamiko wewe kuwa umshauri shoga yako apunguze mapozi,Je utafanya nini kama ni wewe wakati unammezea mate????
     
  2. Mpasuajipu

    Mpasuajipu JF-Expert Member

    #2
    Nov 15, 2010
    Joined: Oct 22, 2010
    Messages: 838
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hapo UCHAKACHUAJI utatumia nafasi yake. Kama ww hutaki wape wenziao wale.
     
  3. GFM

    GFM JF-Expert Member

    #3
    Nov 15, 2010
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 708
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mbona imekaa kizushi hii, usijemwibia shoga yako wewe .......... tuliza ball tafuta wakwako ....dodomizi sio mchezo tutakwisha
     
  4. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #4
    Nov 15, 2010
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,408
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    sipo
     
  5. W

    Wakuchakachua JF-Expert Member

    #5
    Nov 16, 2010
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 346
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwani kuwa demu mkali ndo kupedwa na Handsome boy???? waweza kuwa mzuri na ukaolewa na normal guy its so good kwanza,
    kwa ushauri kama ni mimi nitamwambia shost punguza pozi otherwise mjamaa atachoka akupuge chini coz he tells me blablablaaaa abc.....zote nampa kwishner........hapo.
    NOTE: MWANAUME HASIFIWI SURA....:nono:
     
  6. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #6
    Nov 16, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Oooppss!!!!! Kumbe ni kwa ajili ya madada:doh::doh:
     
  7. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #7
    Nov 16, 2010
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Wanaume za watu sumu
     
  8. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #8
    Nov 16, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Wazuri wengi na wenye shepu kitandani zero kabisaaaaa so handsome wengi nao kitandani bureeeeee inawezekana shosti yako keshajua hilo ndo maana anaona huyo handsome ni galasa tuuuu. UZURI WA MKAKASI NDANI YAKE JIWE TUPU wahenga walisema.
     
  9. t

    tsuut Member

    #9
    Nov 16, 2010
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    demu anayeringa hafai
     
Loading...